Ngày GiờTrậnKèo Châu ÁTỷ LệKèo Châu Âu
25/1103h00[18] West Ham United [18] vs Leicester City [12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
25/1103h00[11] Celta Vigo [11] vs Leganes [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
25/1102h30[6] Hannover 96 [6] vs VfB Stuttgart [12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
25/1102h45[6] Saint Etienne [6] vs Strasbourg [19]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
25/1101h00[4] AZ Alkmaar [4] vs FC Twente Enschede [14]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
24/1118h00[1] Alashkert [1] vs FC Pyunik [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
25/1101h30[11] KAA Gent [11] vs Mouscron Peruwelz [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
25/1101h30[6] Royal Antwerp [6] vs Mechelen [14]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
25/1101h30[4] Sint-Truidense [4] vs Lokeren [12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
25/1101h30[13] Oostende [13] vs KAS Eupen [16]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
25/1101h30[9] Racing Genk [9] vs Standard Liege [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
25/1101h30[5] Red Star Waasland [5] vs Charleroi [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
25/1101h30[3] Anderlecht [3] vs Kortrijk [15]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
25/1101h30[1] Club Brugge [1] vs Zulte-Waregem [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
25/1100h00[8] Birkirkara FC [8] vs St. Andrews [13]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
25/1101h45[11] Prestatyn Town FC [11] vs Llandudno [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
25/1101h45[10] Aberystwyth Town [10] vs Newtown AFC [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
25/1101h45[4] Bangor City FC [4] vs Bala Town [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
24/1114h50[3] Melbourne City [3] vs Perth Glory [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
24/1122h40[1] Al Ahli Jeddah [1] vs Al-Qadasiya [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
24/1122h40[2] Al-Feiha [2] vs Al-Ettifaq [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
25/1106h00[4] Tasman United [4] vs Eastern Suburbs Auckland [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
25/1107h00[1] Auckland City [1] vs Hawke's Bay United [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
25/1109h45[9] Wellington Phoenix Reserve [9] vs Southern United [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
24/1120h00[11] Al Khor SC [11] vs Al-Sailiya [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
24/1120h00[6] Al Markhiya [6] vs Al-Arabi SC [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
25/1100h00[13] Inti Gas Deportes [13] vs Universitario De Deportes [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
25/1101h15[15] Dep.San Martin [15] vs Comerciantes Unidos [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
25/1102h00[2] FBC Melgar [2] vs Juan Aurich [14]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
25/1102h30[7] UTC Cajamarca [7] vs Academia Deportiva Cantolao [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
25/1103h00[1] Alianza Lima [1] vs Deportivo Municipal [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
25/1104h45[11] Sport Rosario [11] vs Deportivo Union Comercio [12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
24/1117h45[14] Ittihad Alexandria [14] vs Tanta [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
24/1120h00[1] Ismaily [1] vs Smouha SC [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
24/1123h00[11] EL Ahly [11] vs El Daklyeh [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
25/1101h00[11] Maritzburg United [11] vs Bidvest Wits [16]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
25/1102h00[7] Tenerife [7] vs Rayo Vallecano [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
25/1101h00[14] Chamois Niortais [14] vs Chateauroux [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
25/1101h00[20] Tours [20] vs Ajaccio Gfco [12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
25/1101h00[2] Nimes [2] vs Bourg Peronnas [17]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
25/1101h00[13] Orleans US 45 [13] vs Clermont [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
25/1101h00[6] Paris FC [6] vs Quevilly [19]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
25/1101h00[3] Ajaccio [3] vs Reims [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
25/1101h00[15] AJ Auxerre [15] vs Nancy [16]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
25/1101h00[10] Stade Brestois [10] vs Sochaux [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
25/1101h00[7] Le Havre [7] vs Lens [18]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
25/1101h00[11] Valenciennes [11] vs Lorient [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
25/1101h00[13] Jong PSV Eindhoven (Youth) [13] vs SC Telstar [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
25/1101h00[12] Dordrecht [12] vs AZ Alkmaar (Youth) [15]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
25/1101h00[20] Volendam [20] vs Emmen [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
25/1101h00[19] FC Utrecht (Youth) [19] vs Almere City FC [14]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
25/1101h00[6] De Graafschap [6] vs FC Eindhoven [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
25/1101h00[16] Cambuur Leeuwaarden [16] vs Den Bosch [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
25/1101h00[3] Fortuna Sittard [3] vs Go Ahead Eagles [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
25/1101h00[11] MVV Maastricht [11] vs Helmond Sport [18]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
25/1101h00[1] NEC Nijmegen [1] vs Jong Ajax (Youth) [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
25/1101h00[17] RKC Waalwijk [17] vs FC Oss [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
25/1101h30[8] Tubize [8] vs Cercle Brugge [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
24/1119h00[3] Maccabi Ahi Nazareth [3] vs Hapoel Natzrat Illit [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
24/1119h00[14] Hapoel Bnei Lod [14] vs Hapoel Hadera [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
24/1119h00[16] Maccabi Herzliya [16] vs Hapoel Petah Tikva [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
24/1119h00[5] Beitar Shimshon Tel Aviv [5] vs Hapoel Rishon Lezion [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
24/1119h00[6] Hapoel Katamon Jerusalem [6] vs Hapoel Kfar Saba [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
24/1119h00[13] Hapoel Afula [13] vs Hapoel Ramat Gan [12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
24/1119h00[2] Hapoel Tel Aviv [2] vs Hapoel Marmorek lrony Rehovot [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
24/1119h00[15] Ironi Nesher [15] vs Ironi Nir Ramat HaSharon [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
24/1117h59[A-26] Hungary (w) [A-26] vs Ukraine (w) [A-27]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
24/1117h59[A-33] Slovakia (w) [A-33] vs Netherland (w) [A-20]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
24/1117h59[A-34] Slovenia (w) [A-34] vs Faroe Islands (w) [D-3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
24/1117h59[A-23] Serbia (w) [A-23] vs Spain (w) [A-15]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
24/1117h59[B-1] Albania (w) [B-1] vs Poland (w) [A-28]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
24/1117h59[A-19] Switzerland (w) [A-19] vs Belarus (w) [A-22]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
24/1117h59[A-12] Wales (w) [A-12] vs Kazakhstan (w) [A-13]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
25/1101h00[7] Avenir Sportif Beziers [7] vs Grenoble [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
25/1101h00[1] Rodez Aveyron [1] vs Pau FC [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
25/1101h00[10] Lyon Duchere [10] vs Stade Lavallois MFC [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
25/1101h00[5] USL Dunkerque [5] vs Creteil [14]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
25/1101h00[8] Entente Sannois [8] vs Cholet So [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
25/1101h00[13] Les Herbiers [13] vs Avranches [17]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
25/1101h00[15] Concarneau [15] vs GS Consolat Marseille [12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
25/1101h00[11] Boulogne [11] vs Red Star FC 93 [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
24/1112h20[5] Canberra United (w) [5] vs Perth Glory (w) [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
24/1114h30[7] Melbourne Victory (w) [7] vs WS Wanderers (w) [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
25/1100h00[6] Bayern Munchen (Youth) [6] vs Unterfohring [19]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
25/1100h30[15] FC Memmingen [15] vs FC Ingolstadt 04 Am [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
24/1117h00[2] Zorya U21 [2] vs Zirka Kirovohrad U21 [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
24/1117h00[8] Olimpic Donetsk U21 [8] vs FC Shakhtar Donetsk U21 [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
24/1117h00[4] PFK Aleksandriya U21 [4] vs Karpaty U21 [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
24/1117h00[6] Illichivets U21 [6] vs FC Vorskla U21 [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
24/1117h00[12] Stal Kamianske U21 [12] vs Dinamo KyivU21 [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
24/1117h00[9] Veres Rivne U21 [9] vs Chernomorets Odessa U21 [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 

© Copyright by tipbongmienphi.com - All rights reserved - Tip bóng đá, soi kèo, nhận định trận đấu