Ngày GiờTrậnKèo Châu ÁTỷ LệKèo Châu Âu
09/0617h59  Spain   vs Tunisia  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
09/0622h30  Hungary   vs Australia  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
09/0623h00  Finland   vs Belarus  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0600h15  Sweden   vs Peru  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0602h00  Denmark   vs Mexico  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0602h00  Estonia   vs Morocco  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0602h00  France   vs USA  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
09/0619h00[5] Speranta Nisporeni [5] vs Zimbru Chisinau [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
09/0619h00[8] FC Olimpia Balti [8] vs CSCA-Rapid Chisinau B [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0600h00[10] Kristiansund BK [10] vs Molde [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
09/0619h30[9] Hougang United FC [9] vs Tampines Rovers FC [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
09/0619h30[1] Albirex Niigata FC [1] vs Home United FC [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0602h00[15] Atletico Paranaense [15] vs Sao Paulo [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0602h00[1] Atletico Mineiro [1] vs Fluminense RJ [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0602h00[17] Bahia BA [17] vs Botafogo RJ [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0602h00[19] Ceara [19] vs Palmeiras [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0602h00[14] Chapecoense SC [14] vs Cruzeiro (MG) [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0602h00[4] Corinthians Paulista (SP) [4] vs Vitoria BA [18]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0602h00[2] Flamengo [2] vs Parana STC PR [20]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0602h00[5] Gremio (RS) [5] vs America MG [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0602h00[13] Santos [13] vs Internacional RS [16]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0602h00[6] Vasco da Gama [6] vs Sport Club Recife PE [12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0604h00[Dong-3] Columbus Crew [Dong-3] vs New York Red Bulls [Dong-5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0604h00[Dong-2] New York City Football Club [Dong-2] vs Atlanta United [Dong-1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0604h00[Dong-7] Philadelphia Union [Dong-7] vs Toronto FC [Dong-9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0601h45[7] Cobh Ramblers [7] vs Wexford (Youth) [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
09/0620h30[7] Sogndal [7] vs Viking [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
09/0621h00[8] Oster [8] vs Norrby IF [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
09/0621h00[6] IK Brage [6] vs Varbergs BoIS FC [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
09/0621h00[4] Halmstads [4] vs IK Frej Taby [16]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
09/0623h00[2] AFC Alliance [2] vs Landskrona BoIS [12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
09/0614h00[20] Kyoto Sanga [20] vs Matsumoto Yamaga FC [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
09/0618h00[2] Renofa Yamaguchi [2] vs Fagiano Okayama [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
09/0617h00[2] Bucheon FC 1995 [2] vs Daejeon Citizen [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
09/0617h00[3] Ansan Mugunghwa FC [3] vs Seoul E-Land FC [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
09/0617h00[6] Ansan Greeners FC [6] vs Gwangju Football Club [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
09/0615h30[6] Dak Lak [6] vs Binh Phuoc [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
09/0617h00[9] T T Hanoi B [9] vs Dong Thap [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0604h30[2] CSA-AL [2] vs CRB AL [16]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0604h30[19] Criciuma [19] vs Boa Esporte Clube [20]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0604h30[13] Sampaio Correa [13] vs Oeste [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0604h30[12] Guarani SP [12] vs Vila Nova [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0607h00[8] Atletico Clube Goianiense [8] vs Figueirense [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0609h00[17] Brasil de Pelotas [17] vs Ponte Preta [14]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0604h00[Nhóm 1-15] North Carolina [Nhóm 1-15] vs FC Cincinnati [Nhóm 1-1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0604h00[Nhóm 1-5] Red Bull New York Reserve [Nhóm 1-5] vs Charlotte Independence [Nhóm 1-10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0604h00[Nhóm 1-11] Harrisburg Islanders [Nhóm 1-11] vs Toronto FC II [Nhóm 1-16]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0604h00[Nhóm 2-7] Colorado Springs Switchbacks FC [Nhóm 2-7] vs Swope Park Rangers [Nhóm 2-6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0604h00[Nhóm 1-6] Bethlehem Steel [Nhóm 1-6] vs Louisville City FC [Nhóm 1-2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0604h00[Nhóm 2-13] Rio Grande Valley [Nhóm 2-13] vs Portland Timbers Reserve [Nhóm 2-4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0604h00[Nhóm 2-10] Reno 1868 [Nhóm 2-10] vs Fresno FC [Nhóm 2-11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0604h00[Nhóm 1-12] Richmond Kickers [Nhóm 1-12] vs Charleston Battery [Nhóm 1-3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
09/0616h30[6] Sutherland Sharks [6] vs Hake Ya Dong in Sydney City [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
09/0617h00[10] Bonnyrigg White Eagles [10] vs Blacktown City Demons [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
09/0617h30[4] Sydney United [4] vs Rockdale City Suns [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
09/0611h00[14] Kataller Toyama [14] vs Yokohama SCC [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
09/0617h00[13] Thespa Kusatsu [13] vs Cerezo Osaka U23 [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0610h00[4] Vanraure Hachinohe FC [4] vs Veertien Kuwana [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0610h00[12] Ryutsu Keizai University [12] vs Cobar Torre Onagawa [14]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0610h00[2] Osaka FC [2] vs Honda Lock SC [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0610h00[11] Run Mel Aomori [11] vs Nara Club [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0610h00[5] Sony Sendai [5] vs Tegevajaro Miyazaki [16]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0610h00[1] Honda FC [1] vs Maruyasu Industries [15]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
09/0617h00  Brno U19   vs Marila Pribram U19  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 

© Copyright by tipbongmienphi.com - All rights reserved - Tip bóng đá, soi kèo, nhận định trận đấu