Ngày GiờTrậnKèo Châu ÁTỷ LệKèo Châu Âu
03/0301h00[9] Nice [9] vs Lille [17]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0302h45[2] Monaco [2] vs Bordeaux [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0301h00[9] SC Heerenveen [9] vs Willem II [14]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/0317h00[1] Alashkert [1] vs Shirak [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0302h45[8] Derry City [8] vs Dundalk [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0302h45[2] Cork City [2] vs Bohemians [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0302h45[5] Bray Wanderers [5] vs Waterford United [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0302h45[7] St. Patricks Athletic [7] vs Sligo Rovers [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/0315h50[3] Melbourne City [3] vs Melbourne Victory [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/0317h00[18] Kawasaki Frontale [18] vs Shonan Bellmare [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/0317h00[3] Cerezo Osaka [3] vs Consadole Sapporo [13]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/0317h30[8] Kashiwa Reysol [8] vs Yokohama Marinos [15]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/0319h00[2] Sun Pegasus [2] vs LeeMan [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/0318h30[11] Tractor Sazi Tabriz [11] vs Peykan [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/0318h30[10] Padideh Mashhad [10] vs Sepidrood Rasht [14]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/0319h00[4] Saipa [4] vs Foolad Khozestan [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/0321h00[12] Sepahan [12] vs Gostaresh Folad [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/0321h10[8] Sanat-Naft [8] vs Siah Jamegan Khorasan [16]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/0320h00[5] Al-Qadsia SC [5] vs Al-Ttadamon(KUW) [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/0321h00[3] Al-Jahra [3] vs Kazma [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/0322h30[4] Al-Nasar [4] vs Al-Arabi Club (KUW) [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/0322h00[7] Al-Ahli Doha [7] vs Al-Khuraitiat [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0300h10[4] Al-Sailiya [4] vs Al Khor SC [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/0320h00[3] Buriram United [3] vs Prajuab [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/0320h30[9] Hatta [9] vs Dabba Al-Fujairah [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/0323h15[12] Emirates Club [12] vs Al-Sharjah [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0308h00[5] Monarcas Morelia [5] vs Atlas [18]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0308h00[8] Club Tijuana [8] vs Lobos BUAP [17]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0301h00[12] Bidvest Wits [12] vs Baroka FC [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0301h00[5] Cape Town City [5] vs Chippa United [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0301h00[18] Bourg Peronnas [18] vs Ajaccio [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0301h00[2] Nimes [2] vs Paris FC [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0301h00[7] Clermont [7] vs Reims [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0301h00[19] Quevilly [19] vs Chamois Niortais [16]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0301h00[15] Ajaccio Gfco [15] vs Lens [14]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0301h00[10] Stade Brestois [10] vs Tours [20]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0301h00[8] Chateauroux [8] vs Nancy [17]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0301h00[9] Lorient [9] vs Le Havre [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0301h00[6] Sochaux [6] vs AJ Auxerre [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0301h00[13] Valenciennes [13] vs Orleans US 45 [12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0301h00[11] Dordrecht [11] vs SC Telstar [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0301h00[14] Volendam [14] vs FC Eindhoven [15]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0301h00[3] Fortuna Sittard [3] vs MVV Maastricht [13]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0301h00[9] FC Oss [9] vs Cambuur Leeuwaarden [12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0301h00[7] Almere City FC [7] vs Jong Ajax (Youth) [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0301h00[19] Helmond Sport [19] vs AZ Alkmaar (Youth) [16]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0301h00[18] RKC Waalwijk [18] vs NEC Nijmegen [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0302h45[4] Shelbourne [4] vs Drogheda United  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0302h45[8] Athlone Town [8] vs Cabinteely FC [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0303h00  Finn Harps   vs Longford Town [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0303h00[7] Wexford (Youth) [7] vs UC Dublin [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/0319h00[9] Maccabi Ahi Nazareth [9] vs Ironi Nir Ramat HaSharon [13]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/0319h00[12] Hapoel Bnei Lod [12] vs Hapoel Rishon Lezion [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/0319h00[15] Maccabi Herzliya [15] vs Hapoel Ramat Gan [14]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/0319h00[3] Beitar Shimshon Tel Aviv [3] vs Hapoel Petah Tikva [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/0319h00[7] Hapoel Katamon Jerusalem [7] vs Hapoel Hadera [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/0319h00[5] Hapoel Afula [5] vs Hapoel Natzrat Illit [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/0319h00[1] Hapoel Tel Aviv [1] vs Hapoel Kfar Saba [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/0319h00[16] Ironi Nesher [16] vs Hapoel Marmorek lrony Rehovot [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/0322h30[4] FC Liefering [4] vs SV Ried [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/0322h30[9] FAC Team Fur Wien [9] vs WSG Wattens [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/0322h30[7] Kapfenberg [7] vs FC Blau Weiss Linz [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/0322h30[3] FC Wacker Innsbruck [3] vs Austria Lustenau [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/0322h30[2] FC Magna Wiener Neustadt [2] vs TSV Hartberg [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0308h00[2] Mineros de Zacatecas [2] vs Zacatepec [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0308h00[12] UAEM Potros [12] vs Celaya FC [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0309h00[13] Correcaminos UAT [13] vs Atletico San Luis [16]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/0322h00[E-2] Ekenas IF Fotboll [E-2] vs IFK Mariehamn [E-6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0300h00[B-3] SJK Seinajoki [B-3] vs Vaasa VPS [B-1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0301h00[5] GS Consolat Marseille [5] vs Bastia  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0301h00[4] Cholet So [4] vs Grenoble [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0301h00[2] Rodez Aveyron [2] vs Entente Sannois [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0301h00[9] Pau FC [9] vs Stade Lavallois MFC [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0301h00[11] USL Dunkerque [11] vs Les Herbiers [14]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0301h00[16] Avranches [16] vs Lyon Duchere [13]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0301h00[3] Red Star FC 93 [3] vs Avenir Sportif Beziers [12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0301h00[7] Boulogne [7] vs Concarneau [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0301h00[17] Creteil [17] vs Chambly Fc [15]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/0317h30[8] Albany Creek [8] vs The Gap  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/0317h30  Virginia United   vs Grange Thistle SC [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/0316h00[7] Redlands United FC [7] vs Brisbane Roar (Youth) [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/0316h45[1] Adelaide Comets FC [1] vs West Adelaide SC [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/0315h30[3] Melbourne Knights [3] vs Pascoe Vale SC [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/0316h30[12] Green Gully Cavaliers [12] vs Port Melbourne [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/0316h30[13] Oakleigh Cannons [13] vs Bentleigh greens [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/0323h30[13] SV Seligenporten [13] vs SV Schalding Heining [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/0319h00[1-3] Tottenham Hotspur U23 [1-3] vs Derby County U23 [1-8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0302h00[1-10] Manchester City U23 [1-10] vs West Ham U23 [1-9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0302h00[1-12] Manchester United U23 [1-12] vs Sunderland U23 [1-5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0302h05[1-1] Arsenal U23 [1-1] vs Chelsea U21 [1-2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/0317h00[3] Karpaty U21 [3] vs FC Shakhtar Donetsk U21 [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/0317h00[1] Dinamo KyivU21 [1] vs Zorya U21 [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/0317h00[7] FC Vorskla U21 [7] vs Chernomorets Odessa U21 [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/0317h00[12] Zirka Kirovohrad U21 [12] vs PFK Aleksandriya U21 [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/0317h00[4] Illichivets U21 [4] vs Olimpic Donetsk U21 [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/0317h00[11] Stal Kamianske U21 [11] vs Veres Rivne U21 [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 

© Copyright by tipbongmienphi.com - All rights reserved - Tip bóng đá, soi kèo, nhận định trận đấu