Ngày GiờTrậnKèo Châu ÁTỷ LệKèo Châu Âu
24/0505h15[A-2] Cerro Porteno [A-2] vs Monagas SC [A-4]
0 : 1 3/4
1.00
0 : 1 3/4
0.88
5.50
1.23
5.50
9.30
 
0.98
3
0.88
24/0505h15[A-1] Gremio (RS) [A-1] vs Defensor Sporting Montevideo [A-3]
0 : 1 1/2
0.96
0 : 1 1/2
0.92
4.95
1.27
4.95
8.80
 
0.85
2 1/2
-0.99
24/0507h45[D-4] Club Sport Emelec [D-4] vs Independiente Santa Fe [D-3]
0 : 1/2
0.90
0 : 1/2
0.98
3.20
1.87
3.20
3.95
 
-0.94
2 1/4
0.80
24/0507h45[D-1] River Plate [D-1] vs Flamengo [D-2]
0 : 3/4
-0.93
0 : 3/4
0.80
3.35
1.77
3.35
4.20
 
-0.97
2 1/4
0.83
24/0501h45  Ajaccio   vs Toulouse [18]
0 : 0
-0.94
0 : 0
0.82
3.00
2.77
3.00
2.45
 
0.83
2
-0.97
23/0522h00[1] Skenderbeu Korca [1] vs Vllaznia Shkoder [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
23/0522h00[2] KS Perparimi Kukesi [2] vs Flamurtari [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
23/0522h00[10] Lushnja KS [10] vs Luftetari [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
23/0522h00[4] Partizani Tirana [4] vs Kamza [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
23/0522h00[3] KF Laci [3] vs Teuta Durres [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
23/0521h15[4] Slutsksakhar Slutsk [4] vs Dinamo Brest [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
23/0523h15[2] Dinamo Minsk [2] vs BATE Borisov [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
23/0523h00[9] FC Kuressaare [9] vs Vaprus Parnu [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
23/0523h00[8] JK Tallinna Kalev [8] vs Nomme JK Kalju [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
23/0523h30[3] FC Flora Tallinn [3] vs Levadia Tallinn [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
24/0502h15[1] Breidablik [1] vs Vikingur Reykjavik [8]
0 : 3/4
0.93
0 : 3/4
0.95
3.80
1.73
3.80
3.90
 
-0.92
3
0.77
24/0502h15[10] Stjarnan Gardabaer [10] vs Fylkir [4]
0 : 3/4
-0.88
0 : 3/4
0.76
3.80
1.91
3.80
3.20
 
0.85
3
-0.99
24/0502h15[3] Grindavik [3] vs Valur Reykjavik [5]
3/4 : 0
-0.96
3/4 : 0
0.84
3.95
4.50
3.95
1.60
 
-0.92
3
0.77
23/0522h00[7] Kauno Zalgiris [7] vs FK Zalgiris Vilnius [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
24/0500h00[3] Trakai [3] vs Atlantas Klaipeda [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
24/0500h45[6] Dinamo Bucuresti [6] vs CS Voluntari [10]
0 : 1/2
0.90
0 : 1/2
0.98
3.50
1.90
3.50
3.45
 
0.78
2 1/2
-0.93
23/0522h30[5] MSK Zilina [5] vs Nitra [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
23/0522h30[4] Trencin [4] vs MFK Ruzomberok [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
23/0521h00[8] NK Aluminij [8] vs NK Rudar Velenje [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
23/0521h00[4] NK Publikum Celje [4] vs Maribor [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
23/0521h00[9] Triglav Gorenjska [9] vs Domzale [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
23/0521h00[6] ND Gorica [6] vs Ankaran Hrvatini Mas Tech [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
23/0521h00[1] NK Olimpija Ljubljana [1] vs Krsko Posavlje [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
24/0500h00[6] Hacken [6] vs AIK Solna [2]
0 : 1/4
-0.89
0 : 1/4
0.77
3.20
2.50
3.20
2.95
 
0.88
2 1/4
0.98
24/0500h00[3] IFK Norrkoping FK [3] vs GIF Sundsvall [10]
0 : 1
0.88
0 : 1
1.00
4.55
1.52
4.55
5.70
 
0.96
3
0.90
24/0500h00[11] Ostersunds FK [11] vs IK Sirius FK [15]
0 : 1 1/4
-0.99
0 : 1 1/4
0.87
4.60
1.44
4.60
7.10
 
1.00
2 3/4
0.86
23/0520h45[10] Zirka Kirovohrad [10] vs Desna Chernihiv  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
23/0523h00[12] Chernomorets Odessa [12] vs FK Poltava  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
23/0520h30[13] Persib Bandung [13] vs PSM Makassar [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
23/0520h30[17] Pusamania Borneo FC [17] vs Bali United [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
23/0521h00[1] Johor FC [1] vs Negeri Sembilan [12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
23/0521h00[10] Melaka [10] vs Selangor PKNS [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
23/0521h00[7] PKNP FC [7] vs Selangor [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
24/0501h00[1] Al-Suwaiq [1] vs Al Oruba Sur [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
24/0501h00[2] Al Shabab(OMA) [2] vs Sohar Club [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
24/0501h00[4] Al-Nahda Muscat [4] vs Mrbat [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
24/0501h00[11] Al-Mdeebe [11] vs Saham [13]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
24/0501h00[3] Al-Nasr(OMA) [3] vs Fnjaa [14]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
23/0519h30[5] Young Lions [5] vs DPMM FC [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
24/0506h00[2] CA Penarol [2] vs Boston River [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
24/0500h30[16] Platinum Stars [16] vs Jomo Cosmos [18]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
24/0507h45  Bahia BA   vs Blooming  
0 : 1 1/4
0.67
0 : 1 1/4
-0.79
4.90
1.25
4.90
10.00
 
-0.98
2 1/2
0.84
24/0500h00[16] IK Frej Taby [16] vs IK Brage [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
24/0500h00[1] Orgryte [1] vs IFK Varnamo [15]
0 : 1
1.00
0 : 1
0.88
4.05
1.54
4.05
4.90
 
0.90
2 1/2
0.96
24/0500h00[13] Landskrona BoIS [13] vs Halmstads [5]
0 : 0
0.94
0 : 0
0.94
3.45
2.49
3.45
2.46
 
0.92
2 1/2
0.94
24/0500h00[10] Jonkopings Sodra [10] vs Degerfors [7]
0 : 1/4
0.87
0 : 1/4
-0.99
3.30
2.11
3.30
3.10
 
-0.96
2 1/2
0.82
24/0507h00[Nhóm 2-13] Rio Grande Valley [Nhóm 2-13] vs Los Angeles Galaxy II [Nhóm 2-15]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
24/0500h00  Dinamo Zagreb   vs Hajduk Split  
0 : 1/2
0.78
0 : 1/2
-0.96
3.25
1.78
3.25
4.00
 
0.95
2 1/4
0.85
24/0501h00  Videoton Puskas Akademia   vs Ujpesti  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
23/0518h00  FC Shakhtyor Karagandy   vs Kaisar Kyzylorda  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
23/0519h00  Ordabasy   vs FC Kairat Almaty  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
23/0519h00  Maktaaral   vs Irtysh Pavlodar  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
23/0520h00  FK Atyrau   vs Tobol Kostanai  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
24/0501h00  Pelister Bitola   vs FK Shkendija 79  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
24/0500h00  Zimbru Chisinau   vs FC Milsami  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
24/0500h00  Partizan Belgrade   vs Mladost Lucani  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
24/0507h45  Palmeiras   vs America MG  
0 : 1 1/4
0.86
0 : 1 1/4
-0.98
4.60
1.33
4.60
7.50
 
0.86
2 1/2
1.00
24/0500h30  Thor KA Akureyri (W)   vs KR Reykjavik (w)  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
24/0501h00  Breidablik (w)   vs IBV Vestmannaeyjar (w)  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
24/0502h15  Stjarnan (w)   vs Grindavik (w)  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
24/0502h15  UMF Selfoss (w)   vs Hafnarfjordur (w)  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
24/0502h15  Valur (w)   vs HK Vikingur (w)  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
23/0514h00[4] Daejeon Korail [4] vs Cheonan City [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
23/0517h00[7] Changwon City [7] vs Gangneung City [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
23/0517h00[5] Mokpo City [5] vs Gyeongju KHNP [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
23/0517h00[8] Busan Transportation Corporation [8] vs Gimhae City [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
24/0506h30[8] Washington Spirit (w) [8] vs Sky Blue FC (w) [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
24/0506h30[4] Orlando Pride (w) [4] vs North Carolina Women [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
24/0507h00[7] Houston Dash Women's [7] vs Seattle Reign (w) [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
23/0514h00  England U19   vs Uruguay U19  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
23/0518h00  China U19   vs Hungary U19  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
23/0516h00  Slavia Praha U19   vs Teplice U19  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
23/0518h00  Banik Ostrava U19   vs Sparta Praha U19  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
23/0519h00[CFL-8] Marila Pribram U21 [CFL-8] vs Zlin U21 [MSFL-4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 

© Copyright by tipbongmienphi.com - All rights reserved - Tip bóng đá, soi kèo, nhận định trận đấu