Ngày GiờTrậnKèo Châu ÁTỷ LệKèo Châu Âu
02/0617h59  Albania   vs Ukraine  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/0618h30  Thailand   vs China  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/0623h00  Austria   vs Germany  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/0623h15  England   vs Nigeria  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0600h45  Sweden   vs Denmark  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0601h15  Montenegro   vs Slovenia  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0601h45  Belgium   vs Portugal  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0602h08  Ireland   vs USA  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0603h00  Iceland   vs Norway  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0607h00  Mexico   vs Scotland  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/0620h00[16] FK Gorodeya [16] vs BATE Borisov [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/0620h00[13] Torpedo-MAZ Minsk [13] vs Dinamo Brest [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/0620h00[9] Dnepr Mogilev [9] vs FK Vitebsk [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0600h00[10] Diosgyor VTK [10] vs Fehervar Videoton [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0600h00[5] Ujpesti [5] vs Debrecin VSC [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0600h00[7] Videoton Puskas Akademia [7] vs Paksi SE Honlapja [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0600h00[11] Balmazujvarosi FC [11] vs Ferencvarosi TC [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0600h00[3] Budapest Honved [3] vs Vasas [12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0600h00[9] Szombathelyi Haladas [9] vs Mezokovesd-Zsory [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/0619h00[5] Zimbru Chisinau [5] vs FC Olimpia Balti [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/0619h00[1] Sheriff Tiraspol [1] vs FC Milsami [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/0619h00[4] Dinamo-Auto [4] vs Speranta Nisporeni [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/0619h00[3] CSCA-Rapid Chisinau B [3] vs FC Sfintul Gheorghe [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/0623h00[8] Botosani [8] vs Gaz Metan Medias [13]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/0623h00[14] Juventus Bucuresti [14] vs CS Voluntari [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/0623h00[9] Concordia Chiajna [9] vs ACS Poli Timisoara [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/0623h00[6] Dinamo Bucuresti [6] vs Sepsi [12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/0619h30[2] Balestier Khalsa FC [2] vs Geylang United FC [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/0619h30[8] Singapore Warriors [8] vs Hougang United FC [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/0620h00[4] Lokomotiv Tashkent [4] vs Navbahor Namangan [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/0620h00[11] Sogdiana Jizak [11] vs Kuruvchi Bunyodkor [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/0620h00[9] OTMK Olmaliq [9] vs Pakhtakor [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0602h00[1] Atletico Mineiro [1] vs Chapecoense SC [15]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0602h00[18] Bahia BA [18] vs Gremio (RS) [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0602h00[19] Ceara [19] vs Cruzeiro (MG) [12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0602h00[7] America MG [7] vs Atletico Paranaense [16]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0602h00[2] Flamengo [2] vs Corinthians Paulista (SP) [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0602h00[17] Internacional RS [17] vs Sport Club Recife PE [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0602h00[4] Palmeiras [4] vs Sao Paulo [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0602h00[20] Parana STC PR [20] vs Fluminense RJ [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0602h00[14] Santos [14] vs Vitoria BA [13]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0602h00[9] Vasco da Gama [9] vs Botafogo RJ [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0601h00[11] Wanderers FC [11] vs Liverpool URU [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0601h00[15] Rampla Juniors FC [15] vs Nacional Montevideo [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0601h00[12] CA Atenas [12] vs CA River Plate [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0601h00[10] Boston River [10] vs CA Progreso [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0601h00[14] Torque [14] vs Defensor Sporting Montevideo [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0601h00[13] Racing Club Montevideo [13] vs Danubio FC [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0601h00[9] Centro Atletico Fenix [9] vs Cerro Montevideo [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0604h00[Tay-12] Colorado Rapids [Tay-12] vs Vancouver Whitecaps [Tay-5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0604h00[Dong-8] Chicago Fire [Dong-8] vs San Jose Earthquakes [Tay-10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0604h00[Tay-4] Portland Timbers [Tay-4] vs LA Galaxy [Tay-9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/0620h00[18] Jomo Cosmos [18] vs Ajax Cape Town [15]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/0622h00[6] GKS Katowice [6] vs Gornik Leczna [17]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/0622h00[2] Chojniczanka Chojnice [2] vs Bytovia Bytow [13]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/0622h00[10] Puszcza Niepolomice [10] vs Miedz Legnica [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/0622h00[11] Odra Opole [11] vs Olimpia Grudziadz [18]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/0622h00[7] Wigry Suwalki [7] vs Ruch Chorzow [16]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/0622h00[9] Chrobry Glogow [9] vs OKS Stomil Olsztyn [15]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/0622h00[4] Stal Mielec [4] vs Podbeskidzie Bielsko-Biala [12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/0622h00[5] Rakow Czestochowa [5] vs Pogon Siedlce [14]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/0622h00[3] Zaglebie Sosnowiec [3] vs GKS Tychy [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0601h30[5] Longford Town [5] vs Salthill Devon Galway [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/0623h00[3] Sandnes Ulf [3] vs Kongsvinger [14]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/0621h00[10] Varbergs BoIS FC [10] vs Halmstads [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/0621h00[16] IK Frej Taby [16] vs Oster [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/0621h00[11] Norrby IF [11] vs IK Brage [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/0623h00[7] Degerfors [7] vs IFK Varnamo [15]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/0613h00[4] Avispa Fukuoka [4] vs Tokushima Vortis [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/0614h00[13] FC Gifu [13] vs Mito Hollyhock [16]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/0615h00[17] Omiya Ardija [17] vs Kamatamare Sanuki [22]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/0615h00[3] Machida Zelvia [3] vs Ehime FC [21]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/0616h00[18] JEF United Ichihara Chiba [18] vs Renofa Yamaguchi [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/0618h00[5] Fagiano Okayama [5] vs Montedio Yamagata [19]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/0618h00[14] Zweigen Kanazawa FC [14] vs Kyoto Sanga [20]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/0616h00[9] Suwon City [9] vs Ansan Mugunghwa FC [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/0617h00[1] Seongnam FC [1] vs FC Anyang [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/0617h00[4] Busan I Park [4] vs Bucheon FC 1995 [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/0615h30[6] Dak Lak [6] vs Huda Hue [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/0615h30[7] Cong An Nhan Dan [7] vs Viettel [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/0616h30[8] Binh Phuoc [8] vs Dong Thap [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0604h30[16] CRB AL [16] vs Brasil de Pelotas [17]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0604h30[8] Atletico Clube Goianiense [8] vs Goias [18]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0604h30[1] Fortaleza [1] vs Sampaio Correa [13]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0607h00[10] Londrina PR [10] vs Coritiba PR [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0602h30[2] Santiago Morning [2] vs Cobresal [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0602h30[11] Union San Felipe [11] vs Rangers Talca [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0604h00[12] Melipilla [12] vs Puerto Montt [13]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0604h00[Nhóm 1-15] North Carolina [Nhóm 1-15] vs Bethlehem Steel [Nhóm 1-6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0604h00[Nhóm 2-15] Los Angeles Galaxy II [Nhóm 2-15] vs Tulsa Roughneck [Nhóm 2-16]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0604h00[Nhóm 2-17] OKC Energy FC [Nhóm 2-17] vs Reno 1868 [Nhóm 2-10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0604h00[Nhóm 1-5] Red Bull New York Reserve [Nhóm 1-5] vs FC Cincinnati [Nhóm 1-1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0604h00[Nhóm 1-7] Indy Eleven [Nhóm 1-7] vs Charleston Battery [Nhóm 1-3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0604h00[Nhóm 1-14] Ottawa Fury [Nhóm 1-14] vs Charlotte Independence [Nhóm 1-10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0604h00[Nhóm 2-12] Las Vegas Lights [Nhóm 2-12] vs Colorado Springs Switchbacks FC [Nhóm 2-7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0604h00[Nhóm 2-11] Fresno FC [Nhóm 2-11] vs Seattle Sounders B [Nhóm 2-14]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0604h00[Nhóm 1-9] Nashville [Nhóm 1-9] vs Harrisburg Islanders [Nhóm 1-11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0604h00[Nhóm 1-12] Richmond Kickers [Nhóm 1-12] vs Pittsburgh Riverhounds [Nhóm 1-4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/0612h00[A-2] Yokohama Marinos [A-2] vs Vissel Kobe [D-1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/0613h00[B-2] Ventforet Kofu [B-2] vs Urawa Red Diamonds [C-1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/0614h00[C-2] Gamba Osaka [C-2] vs Jubilo Iwata [B-1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/0617h00[D-2] Shonan Bellmare [D-2] vs Vegalta Sendai [A-1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/0614h00[10] Acacia Ridge [10] vs Mount Gravatt Hawks [12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/0614h00[3] University of Queensland [3] vs Bayside United FC [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/0615h30[1] Grange Thistle SC [1] vs Virginia United [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/0616h00[7] The Gap [7] vs Albany Creek [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/0617h00[5] Marconi Stallions [5] vs Bonnyrigg White Eagles [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/0617h45[12] Sydney FC (Youth) [12] vs Sutherland Sharks [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/0612h30[6] West Adelaide SC [6] vs Adelaide Comets FC [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/0612h30[11] Adelaide Panthers [11] vs Para Hills Knlghts SC [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/0615h30[7] Adelaide Olympic [7] vs Sturt Lions [12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/0616h30[2] Campbelltown City SC [2] vs Croydon Kings [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/0612h00[11] Northcote City [11] vs Pascoe Vale SC [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/0612h00[2] Avondale Heights [2] vs Green Gully Cavaliers [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/0616h00[13] Hume City [13] vs Kingston City [12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/0616h00[9] Dandenong Thunder [9] vs Bentleigh greens [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/0611h00[11] Fujieda MYFC [11] vs SC Sagamihara [12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/0611h00[15] FC Tokyo U23 [15] vs Kagoshima United [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/0611h00[10] Gainare Tottori [10] vs Blaublitz Akita [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/0612h00[1] Cerezo Osaka U23 [1] vs Gamba Osaka U23 [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/0616h00[8] FC Ryukyu [8] vs AC Nagano Parceiro [13]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/0611h00[3] Kanagawa University (W) [3] vs Albirex Niigata (w) [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0602h30[8] Washington Spirit (w) [8] vs Chicago Red Stars (w) [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0606h00[9] Sky Blue FC (w) [9] vs Utah Royals (w) [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0607h30[7] Houston Dash Women's [7] vs North Carolina Women [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/0617h00  Banik Ostrava U19   vs Dynamo Ceske Budejovice U19  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/0617h00  Sparta Praha U19   vs Viktoria Plzen U19  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/0617h00  Slavia Praha U19   vs Mlada Boleslav U19  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/0617h00  Teplice U19   vs Brno U19  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/0617h00  Sigma Olomouc U19   vs MFK Karvina U19  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/0617h00  Bohemians 1905 U19   vs Frydek-Mistek U19  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/0617h00  Opava U19   vs Tescoma Zlin U19  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/0617h00  Pardubice U19   vs Slovacko U19  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/0617h00  Marila Pribram U19   vs Hradec Kralove U19  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 

© Copyright by tipbongmienphi.com - All rights reserved - Tip bóng đá, soi kèo, nhận định trận đấu