Ngày GiờTrậnKèo Châu ÁTỷ LệKèo Châu Âu
22/1019h30[16] Everton [16] vs Arsenal [6]
1/2 : 0
0.89
1/2 : 0
-0.99
3.60
3.35
3.60
1.99
 
-0.95
2 3/4
0.83
22/1022h00[3] Tottenham Hotspur [3] vs Liverpool [8]
0 : 1/4
0.83
0 : 1/4
-0.93
3.50
2.07
3.50
3.20
 
0.90
2 3/4
0.98
22/1022h00[6] Leganes [6] vs Athletic Bilbao [11]
0 : 0
0.80
0 : 0
-0.90
3.10
2.45
3.10
2.85
 
-0.99
2
0.87
22/1022h00[1] FC Barcelona [1] vs Malaga [20]
0 : 3
0.85
0 : 3
-0.95
12.00
1.05
12.00
21.00
 
0.94
4 1/4
0.94
22/1022h00[9] Real Betis [9] vs Alaves [19]
0 : 1
-0.95
0 : 1
0.85
3.90
1.57
3.90
5.30
 
0.87
2 1/2
-0.99
22/1022h00[10] Celta Vigo [10] vs Atletico Madrid [4]
1/2 : 0
-0.97
1/2 : 0
0.87
3.40
4.10
3.40
1.84
 
-0.96
2 1/4
0.84
22/1022h00[15] Deportivo La Coruna [15] vs Girona [17]
0 : 1/2
-0.97
0 : 1/2
0.87
3.50
2.00
3.50
3.40
 
1.00
2 1/2
0.88
22/1022h00[12] Levante [12] vs Getafe [14]
0 : 1/4
-0.96
0 : 1/4
0.86
3.20
2.35
3.20
2.95
 
-0.96
2 1/4
0.84
22/1022h00[3] Real Madrid [3] vs Eibar [16]
0 : 2 3/4
0.96
0 : 2 3/4
0.94
10.50
1.08
10.50
16.50
 
0.88
4
1.00
22/1022h00[7] Real Sociedad [7] vs RCD Espanyol [13]
0 : 3/4
-0.96
0 : 3/4
0.86
3.75
1.77
3.75
4.00
 
0.82
2 1/2
-0.94
22/1022h00[2] Valencia [2] vs Sevilla [5]
0 : 1/2
0.99
0 : 1/2
0.91
3.75
1.96
3.75
3.35
 
-0.98
3
0.86
22/1022h00[8] Villarreal [8] vs Las Palmas [18]
0 : 1
0.90
0 : 1
1.00
4.05
1.55
4.05
5.30
 
0.94
2 3/4
0.94
22/1017h30[9] Chievo [9] vs Verona [16]
0 : 1/2
0.93
0 : 1/2
0.97
3.45
1.90
3.45
3.75
 
0.86
2 1/4
-0.98
22/1020h00[20] Benevento [20] vs Fiorentina [11]
1 : 0
0.84
1 : 0
-0.94
4.00
4.90
4.00
1.59
 
0.98
2 3/4
0.90
22/1020h00[18] Spal [18] vs Sassuolo [19]
0 : 0
0.85
0 : 0
-0.95
3.40
2.44
3.40
2.64
 
-0.95
2 1/2
0.83
22/1020h00[12] Atalanta [12] vs Bologna [7]
0 : 3/4
0.80
0 : 3/4
-0.90
3.80
1.59
3.80
5.20
 
1.00
2 1/2
0.88
22/1020h00[10] AC Milan [10] vs Genoa [17]
0 : 1 1/4
-0.93
0 : 1 1/4
0.83
4.60
1.43
4.60
6.20
 
0.88
2 3/4
1.00
22/1020h00[8] Torino [8] vs AS Roma [5]
1/2 : 0
0.88
1/2 : 0
-0.98
3.85
3.10
3.85
1.99
 
0.92
3
0.96
22/1023h00[13] Udinese [13] vs Juventus [3]
1 1/4 : 0
0.84
1 1/4 : 0
-0.94
4.35
6.50
4.35
1.44
 
0.90
2 1/2
0.98
23/1001h45[4] Lazio [4] vs Cagliari [14]
0 : 1 3/4
1.00
0 : 1 3/4
0.90
5.90
1.25
5.90
8.90
 
0.98
3 1/4
0.90
22/1018h30[18] FC Koln [18] vs Werder Bremen [17]
0 : 1/4
-0.93
0 : 1/4
0.83
3.30
2.35
3.30
2.85
 
-0.98
2 1/2
0.86
22/1020h30[16] SC Freiburg [16] vs Hertha Berlin [13]
0 : 0
1.00
0 : 0
0.90
3.15
2.65
3.15
2.58
 
-0.97
2 1/4
0.85
22/1023h00[14] VfL Wolfsburg [14] vs TSG Hoffenheim [4]
0 : 0
0.83
0 : 0
-0.93
3.65
2.37
3.65
2.60
 
0.86
2 3/4
-0.98
22/1022h00[15] CD Tondela [15] vs Belenenses [7]
0 : 1/4
-0.90
0 : 1/4
0.78
3.25
2.39
3.25
2.67
 
0.98
2 1/4
0.88
22/1022h00[16] Aves [16] vs Benfica [3]
1 1/4 : 0
-0.95
1 1/4 : 0
0.83
4.70
7.60
4.70
1.32
 
0.83
2 1/2
-0.97
22/1022h00[18] Estoril [18] vs Boavista FC [8]
0 : 0
0.78
0 : 0
-0.90
3.05
2.42
3.05
2.77
 
0.86
2
1.00
22/1022h00[12] Feirense [12] vs Rio Ave [6]
0 : 0
-0.98
0 : 0
0.86
3.15
2.68
3.15
2.45
 
0.80
2
-0.94
22/1022h00[17] Moreirense [17] vs Sporting Braga [5]
1/2 : 0
0.85
1/2 : 0
-0.97
3.30
3.35
3.30
2.00
 
0.94
2 1/4
0.92
22/1022h00[1] FC Porto [1] vs Pacos de Ferreira [10]
0 : 2 1/4
0.87
0 : 2 1/4
-0.99
7.90
1.09
7.90
16.50
 
-0.94
3 1/4
0.80
22/1022h00[13] Vitoria Setubal [13] vs Maritimo [4]
0 : 1/4
-0.97
0 : 1/4
0.85
3.05
2.26
3.05
3.00
 
1.00
2
0.86
22/1022h00[2] Sporting Lisbon [2] vs GD Chaves [11]
0 : 2
-0.94
0 : 2
0.82
6.10
1.18
6.10
11.50
 
0.96
3
0.90
22/1022h00[9] Vitoria Guimaraes [9] vs Portimonense [14]
0 : 1/2
0.86
0 : 1/2
-0.98
3.45
1.83
3.45
3.75
 
0.98
2 1/2
0.88
22/1017h30[1] PSV Eindhoven [1] vs Heracles Almelo [13]
0 : 2
0.78
0 : 2
-0.90
6.70
1.18
6.70
9.90
 
0.85
3 3/4
-0.99
22/1019h30[7] AZ Alkmaar [7] vs FC Utrecht [8]
0 : 1/4
0.85
0 : 1/4
-0.97
3.75
2.07
3.75
2.85
 
0.86
3
1.00
22/1019h30[3] Feyenoord [3] vs AFC Ajax [2]
1/4 : 0
0.90
1/4 : 0
0.98
3.55
2.74
3.55
2.21
 
0.94
2 3/4
0.92
22/1021h45[6] SC Heerenveen [6] vs Vitesse Arnhem [4]
0 : 1/4
0.84
0 : 1/4
-0.96
3.60
2.06
3.60
2.98
 
0.86
2 3/4
1.00
22/1017h00[7] Rubin Kazan [7] vs Dynamo Moscow [13]
0 : 1/2
0.94
0 : 1/2
0.94
3.00
1.91
3.00
3.80
 
0.86
2
1.00
22/1017h00[5] Spartak Moscow [5] vs Amkar Perm [12]
0 : 1 1/4
-0.93
0 : 1 1/4
0.80
3.95
1.39
3.95
6.70
 
0.96
2 1/4
0.90
22/1017h00[14] FK Ruan Tosno [14] vs Rostov FK [11]
1/4 : 0
0.77
1/4 : 0
-0.89
2.98
2.79
2.98
2.34
 
0.96
2
0.90
22/1017h00[6] Ural Sverdlovsk Oblast [6] vs Terek Grozny [10]
0 : 0
0.88
0 : 0
1.00
3.10
2.45
3.10
2.58
 
0.80
2
-0.94
22/1017h00[15] SKA Khabarovsk [15] vs FC Ufa [8]
0 : 0
-0.89
0 : 0
0.77
2.88
2.87
2.88
2.36
 
-0.88
2
0.73
22/1017h00[16] Anzhi Makhachkala [16] vs Arsenal Tula [9]
0 : 0
0.80
0 : 0
-0.93
 
 
 
 
 
0.96
2
0.90
22/1017h00[3] CSKA Moscow [3] vs Zenit St. Petersburg [1]
0 : 0
0.85
0 : 0
-0.97
3.05
2.43
3.05
2.63
 
-0.88
2 1/4
0.73
22/1017h00[2] Lokomotiv Moscow [2] vs FC Krasnodar [4]
0 : 1/4
-0.95
0 : 1/4
0.83
 
 
 
 
 
0.80
2
-0.94
22/1019h00[1] Skenderbeu Korca [1] vs Luftetari [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
22/1019h00[2] KS Perparimi Kukesi [2] vs Vllaznia Shkoder [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
22/1019h00[9] Luftetari [9] vs KS Perparimi Kukesi [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
22/1019h00[10] Lushnja KS [10] vs KF Laci [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
22/1019h00[10] Lushnja KS [10] vs Teuta Durres [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
22/1019h00[5] Partizani Tirana [5] vs Flamurtari [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
22/1019h00[8] Vllaznia Shkoder [8] vs Partizani Tirana [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
22/1019h00[7] Teuta Durres [7] vs Skenderbeu Korca [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
22/1019h00[3] Flamurtari [3] vs KF Kamza [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
22/1019h00[6] KF Laci [6] vs KF Kamza [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
22/1018h00[1] Alashkert [1] vs Gandzasar Kapan [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
22/1020h00[1] Qarabag [1] vs Sabayi [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
22/1020h00[3] Dinamo Minsk [3] vs Slavia Mozyr [15]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
22/1020h00[7] FK Vitebsk [7] vs Shakhter Soligorsk [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
22/1020h00[11] Dnepr Mogilev [11] vs BATE Borisov [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
22/1021h30[4] FC Saburtalo Tbilisi [4] vs Dila Gori [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
22/1023h30[1] Dinamo Tbilisi [1] vs Samtredia [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
22/1020h00[12] Asteras Tripolis [12] vs Panionios [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
22/1022h15[15] Apollon Smirnis [15] vs SKODA Xanthi [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
22/1022h15[14] Platanias FC [14] vs AEL Larisa [16]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
23/1000h30[5] Olympiakos Piraeus [5] vs PAOK Saloniki [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
22/1017h00[3] Ordabasy [3] vs Lokomotiv Astana [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
22/1017h00[5] Tobol Kostanai [5] vs Okzhetpes [12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
22/1017h00[7] Kaisar Kyzylorda [7] vs FK Atyrau [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
22/1018h00[6] Jelgava [6] vs Metta/LU Riga [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
22/1020h00[2] Caramba/Dinamo Rigaja [2] vs Rigas Futbola skola [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
22/1022h00[4] FK Liepaja [4] vs FK Ventspils [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
22/1018h00[2] Suduva [2] vs FK Zalgiris Vilnius [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
22/1018h00[6] Lietava Jonava [6] vs Atlantas Klaipeda [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
22/1018h00[3] Trakai [3] vs Kauno Zalgiris [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
22/1018h00[7] Stumbras [7] vs Utenis Utena [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
22/1021h00[2] F91 Dudelange [2] vs Fola Esch [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
22/1021h00[4] Hamm RM Benfica FC [4] vs Victoria Rosport [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
22/1021h00[6] US Mondorf-les-Bains [6] vs Racing Union [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
22/1021h00[11] Rodange 91 [11] vs Hostert [12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
22/1021h00[14] US Esch [14] vs CS Petange [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
22/1021h00[7] Red Boys Differdange [7] vs UNA Strassen [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
22/1021h00[13] Jeunesse Esch [13] vs Progres Niedercorn [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
22/1019h30[9] Rabotnicki Skopje [9] vs Pelister Bitola [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
22/1019h30[4] Sileks [4] vs Renova Cepciste [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
22/1019h30[8] Pobeda Prilep [8] vs FC Vardar Skopje [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
22/1019h30[10] FK Skopje [10] vs Academy Pandev [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
22/1019h30[1] FK Shkendija 79 [1] vs FK Korzo Prilep [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
22/1020h00[8] Mosta FC [8] vs Floriana F.C. [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
22/1022h15[6] Sliema Wanderers FC [6] vs Hibernians FC [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
22/1023h00[4] Akhisar Bld.Geng [4] vs Genclerbirligi [15]
0 : 1/2
0.82
0 : 1/2
-0.94
3.40
1.79
3.40
3.75
 
0.88
2 1/2
0.98
22/1023h00[7] Kayserispor [7] vs Konyaspor [14]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
22/1023h00[3] Goztepe [3] vs Kayserispor [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
22/1023h00[9] Sivasspor [9] vs Bursaspor [8]
0 : 1/4
0.82
0 : 1/4
-0.94
3.40
2.06
3.40
2.95
 
0.80
2 1/2
-0.94
22/1023h00[17] Alanyaspor [17] vs Kasimpasa [13]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
22/1023h00[18] Osmanlispor FC [18] vs Kardemir Karabukspor [16]
0 : 1/2
0.85
0 : 1/2
-0.97
3.45
1.82
3.45
3.55
 
0.83
2 1/2
-0.97
22/1023h00[12] Yeni Malatyaspor [12] vs Trabzonspor [11]
1/4 : 0
0.93
1/4 : 0
0.95
3.40
2.71
3.40
2.19
 
0.96
2 3/4
0.90
22/1023h00[6] Besiktas JK [6] vs Istanbul Buyuksehir Belediyesi [2]
0 : 1/2
0.86
0 : 1/2
-0.98
3.40
1.83
3.40
3.55
 
0.87
2 1/2
0.99
22/1023h00[1] Galatasaray [1] vs Fenerbahce [5]
0 : 1/2
0.98
0 : 1/2
0.90
3.45
1.98
3.45
3.10
 
0.96
2 3/4
0.90
23/1000h00[15] AFC Alliance [15] vs Elfsborg [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
23/1000h00[3] Djurgardens [3] vs Hacken [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
23/1000h00[11] Hammarby [11] vs IK Sirius FK [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
23/1000h00[1] Malmo FF [1] vs AIK Solna [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
23/1000h00[7] IFK Goteborg [7] vs Ostersunds FK [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
23/1000h00[9] Orebro [9] vs Halmstads [16]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
23/1000h00[13] GIF Sundsvall [13] vs IFK Norrkoping FK [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
23/1000h00[14] Jonkopings Sodra [14] vs Kalmar [12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
22/1020h30[2] UWIC Inter Cardiff [2] vs Newtown AFC [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
22/1021h00[2] Midtjylland [2] vs AC Horsens [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
22/1021h00[14] Randers FC [14] vs Aalborg [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
22/1021h00[12] Silkeborg [12] vs Sonderjyske [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
22/1021h00[6] FC Copenhagen [6] vs Aarhus AGF [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
22/1021h00[13] Helsingor [13] vs Brondby IF [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
22/1021h00[9] Lyngby [9] vs Odense BK [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
22/1021h00[5] Hobro [5] vs Nordsjaelland [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
22/1013h00[10] Brisbane Roar [10] vs Newcastle Jets [3]
0 : 1/4
-0.99
0 : 1/4
0.87
3.55
2.23
3.55
2.56
 
0.94
3
0.92
22/1015h00[6] Perth Glory [6] vs Central Coast Mariners [8]
0 : 3/4
0.83
0 : 3/4
-0.95
3.90
1.67
3.90
3.80
 
0.98
3 1/4
0.88
22/1013h00[6] Gangwon FC [6] vs Jeonbuk Hyundai Motors [1]
3/4 : 0
0.86
3/4 : 0
-0.98
3.65
3.65
3.65
1.80
 
0.92
2 3/4
0.94
22/1013h00[12] Gwangju Football Club [12] vs Sangju Sangmu Phoenix [11]
0 : 1/4
0.92
0 : 1/4
0.96
3.45
2.16
3.45
2.89
 
0.88
2 1/2
0.98
22/1013h00[3] Ulsan Hyundai FC [3] vs Jeju United [2]
0 : 1/4
-0.98
0 : 1/4
0.86
3.35
2.28
3.35
2.76
 
0.98
2 1/2
0.88
22/1014h30[10] Changchun Yatai [10] vs Jiangsu Suning FC [13]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
22/1018h35[9] Chongqing Lifan [9] vs Shanghai Shenhua [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
22/1018h35[1] Guangzhou Evergrande Taobao FC [1] vs Guizhou Hengfeng Zhicheng [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
22/1018h35[14] Tianjin Teda [14] vs Beijing Guoan [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
22/1015h00  Persija Jakarta   vs Semen Padang  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
22/1018h30  Persela Lamongan   vs Persipura Jayapura  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
22/1018h30  Perseru Serui   vs Persipura Jayapura  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
22/1019h55[2] Al Shabab(OMA) [2] vs Mrbat [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
22/1020h00[1] Al-Suwaiq [1] vs Muscat [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
22/1020h00[3] Al-Nasr(OMA) [3] vs Alslam [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
22/1021h15[10] Al-Nahda Muscat [10] vs Dhufar [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
22/1022h15[12] Oman Club [12] vs Fnjaa [13]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
22/1023h00[4] Saham [4] vs Sohar Club [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
22/1023h00[14] Al-Mdeebe [14] vs Al Oruba Sur [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
22/1017h45[14] Rajnavy Rayong FC [14] vs Sisaket FC [16]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
22/1017h45[9] Port FC [9] vs Muang Thong United [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
22/1018h00[8] Pattaya United [8] vs Chiangrai United [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
22/1018h00[7] Chonburi Shark FC [7] vs Bangkok Glass [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
22/1019h00[11] Suphanburi FC [11] vs Buriram United [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
22/1019h00[3] bangkok united fc [3] vs Ratchaburi FC [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
22/1019h00[12] BEC Tero Sasana [12] vs Sukhothai [15]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
22/1020h00[13] Nakhon Ratchasima [13] vs Ubon UMT United [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
22/1020h00[17] Thailand Honda FC [17] vs Samut Songkhram FC [18]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
22/1017h30[14] Dong Tam Long An [14] vs Sai Gon FC [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
22/1018h00[6] Than Quang Ninh [6] vs Thanh Hoa [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
22/1018h30[3] T T Hanoi [3] vs Can Tho [13]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
23/1002h00[10] Real Potosi [10] vs Oriente Petrolero [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
23/1002h00[2] Jorge Wilstermann [2] vs Universitario de Sucre [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
23/1004h15[8] San Jose [8] vs The Strongest [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
23/1006h30[6] Sport Boys Warnes [6] vs Petrolero de Yacuiba [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
23/1002h00[11] Huachipato [11] vs Universidad Catolica [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
23/1002h00[3] Audax Italiano [3] vs Colo Colo [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
23/1002h00[7] Universidad de Concepcion [7] vs O.Higgins [16]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
23/1002h00[6] Universidad de Chile [6] vs Palestino [13]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
23/1002h00[12] Curico Unido [12] vs Union Espanola [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
23/1002h00[15] Municipal Iquique [15] vs Temuco [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
23/1002h00[14] Santiago Wanderers [14] vs Everton CD [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
23/1002h00[8] San Luis Quillota [8] vs CSD Antofagasta [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
23/1003h00[5] Millonarios [5] vs Deportiva Once Caldas [13]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
23/1003h00[14] Envigado FC [14] vs Atletico Huila [17]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
23/1003h00[20] Aguilas Doradas [20] vs Deportivo Pasto [16]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
23/1003h00[19] Alianza Petrolera [19] vs Expreso Rojo [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
23/1003h00[7] Jaguares de Cordoba [7] vs Deportivo Cali [12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
23/1003h00[2] Atletico Junior Barranquilla [2] vs Independiente Santa Fe [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
23/1003h00[4] La Equidad [4] vs Dep.Independiente Medellin [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
23/1003h00[11] America de Cali [11] vs Patriotas FC [18]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
23/1000h00[4] Independiente Jose Teran [4] vs Faure Za Amarilla [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
23/1000h00[2] Club Sport Emelec [2] vs Universidad Catolica [12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
23/1000h00[11] Barcelona SC(ECU) [11] vs CD Clan Juvenil [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
23/1000h00[3] Deportivo Cuenca [3] vs Macara [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
23/1000h00[5] CD El Nacional [5] vs Barcelona SC(ECU) [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
23/1000h00[7] Liga Dep. Universitaria Quito [7] vs Delfin SC [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
23/1004h00[11] Sol de America [11] vs Sportivo Trinidense Reserves [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
23/1006h10[2] Olimpia Asuncion [2] vs Sportivo Luqueno [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
23/1002h00[9] Cerro Montevideo [9] vs Plaza Colonia [16]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
23/1002h00[9] Cerro Montevideo [9] vs Danubio FC [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
23/1002h00[14] Wanderers FC [14] vs Nacional Montevideo [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
23/1002h00[7] El Tanque Sisley [7] vs Defensor Sporting Montevideo [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
23/1002h00[7] El Tanque Sisley [7] vs Centro Atletico Fenix [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
23/1002h00[11] Liverpool URU [11] vs Nacional Montevideo [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
23/1002h00[11] Liverpool URU [11] vs Rampla Juniors FC [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
23/1002h00[16] Plaza Colonia [16] vs CA Juventud [15]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
23/1002h00[3] Boston River [3] vs Centro Atletico Fenix [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
23/1002h00[3] Boston River [3] vs Wanderers FC [14]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
23/1002h00[1] CA Penarol [1] vs CA Juventud [15]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
23/1002h00[1] CA Penarol [1] vs Defensor Sporting Montevideo [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
23/1002h00[4] CA River Plate [4] vs Danubio FC [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
23/1002h00[4] CA River Plate [4] vs IA Sud America [12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
23/1002h00[13] Racing Club Montevideo [13] vs Rampla Juniors FC [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
23/1002h00[13] Racing Club Montevideo [13] vs IA Sud America [12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
23/1003h00[12] Zulia FC [12] vs Atletico Socopo FC [16]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
23/1003h00[6] Estudiantes Merida FC [6] vs Deportivo Zulia [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
23/1003h00[14] Portuguesa FC [14] vs Deportivo La Guaira [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
23/1003h00[7] Deportivo Metropolitano [7] vs Monagas SC [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
23/1003h00[2] Mineros de Guayana [2] vs Deportivo Tachira [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
23/1003h00[15] Deportivo Anzoategui [15] vs Atletico Venezuela [18]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
23/1003h00[11] Zamora Barinas [11] vs Carabobo FC [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
23/1003h00[17] Aragua FC [17] vs Trujillanos [13]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
23/1003h00[4] Caracas FC [4] vs Deportivo Lara [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
23/1003h00[Dong-11] DC United [Dong-11] vs New York Red Bulls [Dong-6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
23/1003h00[Tay-8] Real Salt Lake [Tay-8] vs FC Kansas City [Tay-4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
23/1003h00[Dong-2] New York City Football Club [Dong-2] vs Columbus Crew [Dong-5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
23/1003h00[Dong-4] Atlanta United [Dong-4] vs Toronto FC [Dong-1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
23/1003h00[Tay-6] FC Dallas [Tay-6] vs LA Galaxy [Tay-11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
23/1003h00[Tay-5] Houston Dynamo [Tay-5] vs Chicago Fire [Dong-3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
23/1003h00[Tay-2] Seattle Sounders [Tay-2] vs Colorado Rapids [Tay-10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
23/1003h00[Tay-3] Portland Timbers [Tay-3] vs Vancouver Whitecaps [Tay-1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
23/1003h00[Tay-7] San Jose Earthquakes [Tay-7] vs Minnesota United FC [Tay-9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
23/1003h00[Dong-9] Montreal Impact [Dong-9] vs New England Revolution [Dong-7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
23/1003h00[Dong-8] Philadelphia Union [Dong-8] vs Orlando City [Dong-10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
23/1000h00[18] Pumas U.N.A.M. [18] vs Monterrey [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
23/1002h00[11] Lobos BUAP [11] vs CDSyC Cruz Azul [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
23/1002h00[14] Queretaro FC [14] vs Santos Laguna [15]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
23/1006h30[12] Veracruz [12] vs Chivas Guadalajara [16]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
23/1000h00[11] AD Carmelita [11] vs Perez Zeledon [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
23/1000h00[3] Santos De Guapiles [3] vs Cartagines Deportiva SA [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
23/1000h00[12] Guadalupe FC [12] vs Municipal Liberia [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
23/1000h00[4] AD Grecia [4] vs Universidad de Costa Rica [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
23/1000h00[2] Deportivo Saprissa [2] vs Limon FC [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
23/1000h00[1] Herediano [1] vs Alajuelense [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
22/1023h00[12] Cultural Leonesa [12] vs Albacete [18]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
22/1023h00[5] Rayo Vallecano [5] vs Sporting Gijon [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
22/1023h00[22] Sevilla Atletico [22] vs Real Zaragoza [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
22/1023h00[7] SD Huesca [7] vs Cadiz [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
22/1023h00[16] Real Oviedo [16] vs Cordoba [19]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
22/1023h00[14] Almeria [14] vs CF Reus Deportiu [15]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
22/1023h00[21] La Hoya Lorca CF [21] vs Tenerife [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
22/1023h00[17] Gimnastic Tarragona [17] vs AD Alcorcon [20]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
22/1023h00[3] Numancia [3] vs Granada CF [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
22/1023h00[1] Osasuna [1] vs Barcelona B [13]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
22/1023h00[6] Real Valladolid [6] vs CD Lugo [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
22/1018h30[2] Holstein Kiel [2] vs Arminia Bielefeld [6]
0 : 3/4
0.82
0 : 3/4
-0.94
3.80
1.65
3.80
4.35
 
0.81
2 3/4
-0.95
22/1018h30[13] Ingolstadt [13] vs Heidenheimer [16]
0 : 1
-0.99
0 : 1
0.87
3.85
1.58
3.85
4.80
 
-0.94
2 3/4
0.80
22/1018h30[5] SV Sandhausen [5] vs St. Pauli [7]
0 : 1/4
-0.96
0 : 1/4
0.84
3.15
2.31
3.15
2.86
 
-0.97
2 1/4
0.83
22/1018h30[4] Union Berlin [4] vs Greuther Furth [17]
0 : 3/4
0.92
0 : 3/4
0.96
3.60
1.69
3.60
4.30
 
0.96
2 3/4
0.90
22/1018h30[1] Fortuna Dusseldorf [1] vs Darmstadt [8]
0 : 1/2
-0.99
0 : 1/2
0.87
3.45
2.01
3.45
3.20
 
0.91
2 1/2
0.95
22/1018h30[10] Erzgebirge Aue [10] vs Jahn Regensburg [14]
0 : 1/4
0.90
0 : 1/4
0.98
3.35
2.14
3.35
2.99
 
0.94
2 1/2
0.92
22/1018h30[12] Eintracht Braunschweig [12] vs VfL Bochum [11]
0 : 1/4
-0.93
0 : 1/4
0.80
3.35
2.35
3.35
2.65
 
0.87
2 1/2
0.99
22/1018h30[18] Kaiserslautern [18] vs MSV Duisburg [15]
0 : 0
0.93
0 : 0
0.95
3.20
2.52
3.20
2.55
 
0.88
2 1/4
0.98
22/1018h30[3] Nurnberg [3] vs Dynamo Dresden [9]
0 : 1/4
0.82
0 : 1/4
-0.94
3.45
2.05
3.45
3.10
 
0.89
2 3/4
0.97
22/1019h00[13] Boluspor [13] vs Balikesirspor [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
22/1019h00[6] Elazigspor [6] vs Samsunspor [12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
22/1019h00[18] Gaziantepspor [18] vs Caykur Rizespor [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
22/1019h00[17] Denizlispor [17] vs Adana Demir [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
22/1019h00[1] Umraniyespor [1] vs Gaziantep Buyuksehir Belediyesi [14]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
22/1019h00[10] Istanbulspor [10] vs Altinordu [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
22/1019h00[2] Giresunspor [2] vs Manisaspor [15]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
22/1019h00[16] Eskisehirspor [16] vs Erzurum BB [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
22/1019h00[8] Adanaspor [8] vs Ankaragucu [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
23/1000h00[11] Varbergs BoIS FC [11] vs Orgryte [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
23/1000h00[12] Gefle IF [12] vs IK Frej Taby [14]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
23/1000h00[13] GAIS Goteborg [13] vs Norrby IF [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
23/1000h00[4] Oster [4] vs Falkenberg [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
23/1000h00[3] Trelleborgs FF [3] vs Atvidabergs [16]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
23/1000h00[1] Brommapojkarna [1] vs Dalkurd FF [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
23/1000h00[7] Degerfors [7] vs Helsingborg [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
23/1000h00[8] IFK Varnamo [8] vs Syrianska FC [15]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
22/1018h45[4] Esbjerg [4] vs Fremad Amager [8]
0 : 3/4
0.85
0 : 3/4
-0.97
3.90
1.61
3.90
4.50
 
0.86
2 1/2
1.00
22/1018h45[2] Vejle [2] vs Viborg [5]
0 : 1/4
-0.94
0 : 1/4
0.82
3.55
2.25
3.55
2.67
 
-0.99
2 3/4
0.85
22/1018h45[1] Thisted FC [1] vs Nykobing Falster [10]
0 : 1/2
-0.96
0 : 1/2
0.84
3.70
2.04
3.70
2.93
 
0.90
3
0.96
22/1018h45[12] Skive IK [12] vs Herfolge Boldklub Koge [6]
1/2 : 0
0.70
1/2 : 0
-0.83
3.30
2.98
3.30
2.16
 
-0.95
2 1/2
0.81
22/1018h45[11] Brabrand [11] vs Vendsyssel [3]
3/4 : 0
0.98
3/4 : 0
0.90
4.00
4.10
4.00
1.65
 
-0.94
3
0.80
22/1018h45[7] Roskilde [7] vs Fredericia [9]
0 : 1/4
-0.88
0 : 1/4
0.76
3.60
2.33
3.60
2.55
 
0.93
2 3/4
0.93
22/1012h00[6] FC Anyang [6] vs Busan I Park [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
22/1012h00[3] Seongnam FC [3] vs Daejeon Citizen [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
23/1000h00[10] Leones Negros UdeG [10] vs Cafetaleros de Tapachula [12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
23/1003h00[5] Jacksonville Armada [5] vs New York Cosmos [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
22/1017h59[A-20] Finland (w) [A-20] vs Serbia (w) [A-29]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
22/1019h30[C-7] USD Akragas [C-7] vs Juve Stabia [C-12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
22/1011h00[6] Vanraure Hachinohe FC [6] vs Run Mel Aomori [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
22/1011h00[13] Maruyasu Industries [13] vs Ohira Tochigi UVA SC [15]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
22/1011h00[7] Ryutsu Keizai University [7] vs Honda FC [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
22/1011h00[4] Osaka FC [4] vs Verspah Oita [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
22/1011h00[3] Sony Sendai [3] vs Imabari FC [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
22/1011h00[8] Honda Lock SC [8] vs Nara Club [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
22/1020h00[1] TSV 1860 Munchen [1] vs Bayern Munchen (Youth) [14]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
22/1018h30  Berliner FC Dynamo   vs BSG Chemie Leipzig  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
22/1018h30  SV Babelsberg 03   vs Budissa Bautzen  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
22/1018h30  BFC Viktoria 1889   vs VSG Altglienicke  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
22/1018h30  Wacker Nordhausen   vs FC Oberlausitz  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
22/1018h30  FC Lokomotive Leipzig   vs VfB Auerbach  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
22/1018h30  FSV Union Furstenwalde   vs Energie Cottbus  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
22/1019h00  SV Waldhof Mannheim   vs Kickers Offenbach  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
22/1019h00  VfR Wormatia Worms   vs SSV Ulm 1846  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
22/1022h00  Alemannia Aachen   vs Rot-Weiss Essen  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
22/1017h59[2-2] Croatia U17 [2-2] vs Liechtenstein U17 [2-3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
22/1017h59[7-2] Estonia U17 [7-2] vs Denmark U17 [7-4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
22/1017h59[7-3] Scotland U17 [7-3] vs Andorra U17 [7-1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
22/1017h59[2-4] spain U17 [2-4] vs Albania U17 [2-1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
22/1017h59[6-4] Slovenia U17 [6-4] vs Kazakhstan U17 [6-2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
22/1017h59[6-3] France U17 [6-3] vs Belarus U17 [6-1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
22/1017h59[20] Russia (w) U17 [20] vs Israel (w) U17 [36]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
22/1017h59[21] Sweden (w) U17 [21] vs Croatia (w) U17 [37]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
22/1016h59[5-4] Cyprus (w) U19 [5-4] vs Northern Ireland (w) U19 [5-2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
22/1016h59[7-2] Italy (w) U19 [7-2] vs France (w) U19 [7-1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
22/1016h59[7-4] Faroe Islands (w) U19 [7-4] vs Moldova (w) U19 [7-3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
22/1016h59[5-1] Portugal (w) U19 [5-1] vs Norway (w) U19 [5-3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
22/1014h00[B-1] Japan (w) U19 [B-1] vs Korea Rep (w) U19 [B-3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
22/1014h00[B-2] Australia (w) U19 [B-2] vs Vietnam (w) U19 [B-4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
22/1016h00[17] BrnoU21 [17] vs Synot SlovackoU21 [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
22/1016h00[19] Fotbal Trinec U21 [19] vs SK Sigma OlomoucU21 [16]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
22/1016h00[12] Kavina U21 [12] vs Zlin U21 [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
22/1021h00[20] FK Baumit JablonecU21 [20] vs Slavia PrahaU21 [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
22/1021h00[8] FCBohemians1905 U21 [8] vs Marila Pribram U21 [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
22/1021h00[4] TepliceU21 [4] vs Dukla PrahaU21 [18]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
22/1021h00[2] Mlada BoleslavU21 [2] vs Slovan LiberecU21 [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 

© Copyright by tipbongmienphi.com - All rights reserved - Tip bóng đá, soi kèo, nhận định trận đấu