Ngày GiờTrậnKèo Châu ÁTỷ LệKèo Châu Âu
21/1021h00[13] Swansea City [13] vs Leicester City [18]
0 : 0
0.96
0 : 0
0.94
3.25
2.62
3.25
2.58
 
0.87
2 1/4
-0.99
21/1021h00[12] Huddersfield Town [12] vs Manchester United [2]
1 1/2 : 0
0.83
1 1/2 : 0
-0.93
4.85
8.80
4.85
1.32
 
0.97
2 1/2
0.91
21/1021h00[1] Manchester City [1] vs Burnley [7]
0 : 2 3/4
0.98
0 : 2 3/4
0.92
10.00
1.07
10.00
20.00
 
0.96
3 3/4
0.92
21/1021h00[9] Newcastle United [9] vs Crystal Palace [20]
0 : 1/2
-0.97
0 : 1/2
0.87
3.35
2.00
3.35
3.55
 
0.94
2 1/4
0.94
21/1021h00[17] Stoke City [17] vs Bournemouth AFC [19]
0 : 1/2
-0.92
0 : 1/2
0.81
3.45
2.06
3.45
3.25
 
0.98
2 1/2
0.90
21/1023h30[11] Southampton [11] vs West Bromwich(WBA) [10]
0 : 1/2
0.82
0 : 1/2
-0.93
3.30
1.79
3.30
4.50
 
0.80
2
-0.93
21/1023h00[6] Sampdoria [6] vs Crotone [15]
0 : 1
1.00
0 : 1
0.90
4.10
1.54
4.10
5.30
 
0.88
2 1/2
1.00
22/1001h45[1] Napoli [1] vs Inter Milan [2]
0 : 1
0.91
0 : 1
0.99
4.55
1.52
4.55
4.95
 
-0.97
3 1/4
0.85
21/1020h30[3] RB Leipzig [3] vs VfB Stuttgart [11]
0 : 1
0.92
0 : 1
0.98
4.30
1.52
4.30
5.20
 
0.86
2 3/4
-0.98
21/1020h30[8] Augsburg [8] vs Hannover 96 [9]
0 : 1/2
-0.96
0 : 1/2
0.86
3.50
2.01
3.50
3.35
 
-0.98
2 1/2
0.86
21/1020h30[7] Eintracht Frankfurt [7] vs Borussia Dortmund [1]
3/4 : 0
0.98
3/4 : 0
0.92
3.90
4.40
3.90
1.69
 
0.92
2 3/4
0.96
21/1020h30[5] Borussia Monchengladbach [5] vs Bayer Leverkusen [12]
0 : 0
0.84
0 : 0
-0.94
3.80
2.39
3.80
2.50
 
0.89
3
0.99
21/1023h30[15] Hamburger SV [15] vs Bayern Munchen [2]
2 1/4 : 0
0.90
2 1/4 : 0
1.00
7.50
13.50
7.50
1.15
 
0.95
3 1/2
0.93
22/1001h00[10] Angers [10] vs Toulouse [13]
0 : 1/2
0.94
0 : 1/2
0.94
3.10
1.91
3.10
3.65
 
-0.98
2 1/4
0.84
22/1001h00[3] Saint Etienne [3] vs Montpellier [11]
0 : 1/4
0.81
0 : 1/4
-0.93
3.00
2.06
3.00
3.35
 
0.87
2
0.99
22/1001h00[4] Marseille [4] vs Paris Saint Germain (PSG) [1]
1 1/4 : 0
-0.97
1 1/4 : 0
0.85
4.75
5.30
4.75
1.38
 
0.94
3 1/2
0.92
22/1001h00[20] Metz [20] vs Dijon [18]
0 : 0
0.88
0 : 0
1.00
3.30
2.37
3.30
2.52
 
1.00
2 1/2
0.86
22/1001h00[17] Amiens [17] vs Bordeaux [7]
3/4 : 0
0.95
3/4 : 0
0.93
3.30
4.50
3.30
1.68
 
0.92
2 1/4
0.94
22/1001h00[2] Monaco [2] vs Caen [8]
0 : 1 1/2
0.96
0 : 1 1/2
0.92
4.90
1.29
4.90
6.90
 
0.90
3
0.96
22/1001h00[5] Nantes [5] vs Guingamp [9]
0 : 1/4
0.82
0 : 1/4
-0.94
3.05
2.11
3.05
3.15
 
-0.94
2 1/4
0.80
22/1001h00[14] Nice [14] vs Strasbourg [19]
0 : 1
0.96
0 : 1
0.92
4.00
1.48
4.00
5.10
 
-0.98
2 3/4
0.84
22/1001h00[15] Rennes [15] vs Lille [16]
0 : 1/4
0.86
0 : 1/4
-0.98
3.05
2.09
3.05
3.15
 
0.85
2 1/4
-0.99
22/1001h00[12] Troyes [12] vs Lyon [6]
3/4 : 0
-0.94
3/4 : 0
0.82
3.70
4.40
3.70
1.60
 
0.82
2 3/4
-0.96
21/1021h00[10] Ross County [10] vs Hamilton Academical [9]
0 : 1/2
0.84
0 : 1/2
-0.96
3.50
1.81
3.50
4.10
 
0.91
2 1/2
0.95
21/1021h00[12] Partick Thistle [12] vs Dundee [8]
0 : 1/4
-0.98
0 : 1/4
0.86
3.45
2.26
3.45
2.89
 
-0.94
2 1/2
0.80
21/1021h00[7] Heart of Midlothian [7] vs Saint Johnstone [5]
0 : 1/2
0.94
0 : 1/2
0.94
3.55
1.91
3.55
3.65
 
0.96
2 1/2
0.90
21/1021h00[11] Kilmarnock [11] vs Hibernian [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
21/1021h00[4] Motherwell [4] vs Celtic FC [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
21/1021h00[3] Glasgow Rangers [3] vs Aberdeen [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
21/1023h30[14] NAC Breda [14] vs PEC Zwolle [5]
1/4 : 0
0.80
1/4 : 0
-0.93
3.50
2.60
3.50
2.33
 
1.00
2 3/4
0.86
22/1000h45[10] Excelsior SBV [10] vs Sparta Rotterdam [18]
0 : 1/2
-0.96
0 : 1/2
0.84
3.50
2.04
3.50
3.10
 
-0.98
2 3/4
0.84
22/1000h45[9] VVV Venlo [9] vs ADO Den Haag [11]
0 : 1/2
0.91
0 : 1/2
0.97
3.45
1.88
3.45
3.60
 
0.93
2 1/2
0.93
22/1001h45[15] FC Twente Enschede [15] vs Roda JC [16]
0 : 1
-0.99
0 : 1
0.87
3.90
1.55
3.90
5.00
 
0.86
2 3/4
1.00
21/1018h00[2] Shirak [2] vs FC Pyunik [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
21/1020h00[3] FK Gilan Gabala [3] vs Qarabag [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
21/1020h00[4] Standard Sumqayit [4] vs Zira FK [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
21/1023h00[2] Zaglebie Lubin(N) [2] vs Piast Gliwice [16]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
21/1023h00[10] Sandecja Nowy Sacz [10] vs Cracovia Krakow [13]
0 : 1/4
-0.95
0 : 1/4
0.83
3.30
2.24
3.30
2.71
 
-0.95
2 1/2
0.81
21/1023h00[5] Wisla Plock [5] vs Legia Warszawa [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
21/1023h00[9] Wisla Plock [9] vs Slask Wroclaw [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
21/1023h00[3] Gornik Zabrze [3] vs Korona Kielce [7]
0 : 1/2
-0.93
0 : 1/2
0.81
3.25
2.04
3.25
3.10
 
0.94
2 1/2
0.92
21/1023h00[12] Lechia Gdansk [12] vs Lech Poznan [1]
1/4 : 0
0.65
1/4 : 0
-0.78
3.30
2.45
3.30
2.45
 
-0.94
2 1/2
0.80
21/1023h00[11] Arka Gdynia [11] vs Jagiellonia Bialystok [4]
0 : 0
-0.97
0 : 0
0.85
3.20
2.61
3.20
2.36
 
0.86
2 1/4
1.00
21/1023h00[15] Pogon Szczecin [15] vs LKS Nieciecza [14]
0 : 1/2
0.90
0 : 1/2
0.98
3.25
1.87
3.25
3.60
 
-0.94
2 1/2
0.80
21/1020h00[8] Neman Grodno [8] vs FC Gomel [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
21/1020h00[5] Slutsksakhar Slutsk [5] vs FK Isloch Minsk [14]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
21/1020h00[16] Naftan Novopolock [16] vs Dinamo Brest [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
21/1022h00[1] HSK Zrinjski Mostar [1] vs Sarajevo [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
21/1022h00[10] Sloboda [10] vs NK Siroki Brijeg [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
21/1022h00[5] FK Krupa [5] vs Radnik Bijeljina [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
21/1022h00[8] GOSK Gabela [8] vs FK Zeljeznicar [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
21/1022h00[11] NK Celik [11] vs Borac Banja Luka [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
21/1021h00[1] Ludogorets Razgrad [1] vs Etar [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
21/1021h00[7] Lokomotiv Plovdiv [7] vs Cherno More Varna [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
21/1021h00[14] Vitosha Bistritsa [14] vs Beroe Stara Zagora [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
21/1021h00[13] FC Dunav Ruse [13] vs Botev Plovdiv [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
21/1021h00[10] Pirin Blagoevgrad [10] vs Slavia Sofia [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
21/1021h00[5] Vereya [5] vs Septemvri Simitli [12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
21/1021h00[3] Levski Sofia [3] vs CSKA Sofia [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
21/1021h00[5] Cliftonville [5] vs Coleraine [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
21/1021h00[3] Linfield FC [3] vs Crusaders [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
21/1021h00[12] Ballinamallard United [12] vs Carrick Rangers [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
21/1021h00[7] Dungannon Swifts [7] vs Glentoran FC [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
21/1021h00[2] Glenavon Lurgan [2] vs Ballymena United [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
21/1021h00[10] Ards FC [10] vs Warrenpoint Town [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
21/1022h00[5] NK Lokomotiva Zagreb [5] vs Istra 1961 Pula [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
21/1022h00[6] Inter Zapresic [6] vs Rudes [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
21/1022h00[3] Rijeka [3] vs ZNK Osijek [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
21/1022h00[2] Hajduk Split [2] vs Dinamo Zagreb [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
21/1022h00[10] HNK Cibalia [10] vs Slaven Koprivnica [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
21/1017h00[7] Tartu JK Maag Tammeka [7] vs Vaprus Parnu [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
21/1017h00[2] Levadia Tallinn [2] vs Viljandi Tulevik [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
21/1017h00[3] Nomme JK Kalju [3] vs Flora Paide [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
21/1017h00[6] JK Sillamae Kalev [6] vs FCI Tallinn [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
21/1019h00[9] FC Kolkheti Poti [9] vs Shukura Kobuleti [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
21/1020h30[1] Fehervar Videoton [1] vs Videoton Puskas Akademia [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
21/1020h30[6] Vasas [6] vs Balmazujvarosi FC [12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
21/1020h30[2] Ferencvarosi TC [2] vs Ujpesti [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
21/1020h30[5] Paksi SE Honlapja [5] vs Mezokovesd-Zsory [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
21/1020h30[3] Debrecin VSC [3] vs Szombathelyi Haladas [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
21/1023h00[7] Diosgyor VTK [7] vs Budapest Honved [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
21/1020h00[4] Levadiakos [4] vs Pas Giannina [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
21/1022h15[13] Kerkyra [13] vs Panaitolikos Agrinio [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
22/1000h30[11] Lamia [11] vs Panathinaikos [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
22/1000h30[7] Limerick FC [7] vs Salthill Devon Galway [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
22/1001h45[9] Sligo Rovers [9] vs Derry City [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
21/1023h00[12] Hapoel Acco [12] vs Hapoel Raanana [14]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
21/1023h00[6] Hapoel Beer Sheva [6] vs Maccabi Tel Aviv [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
21/1023h00[9] Hapoel Ashkelon [9] vs Maccabi Petah Tikva FC [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
21/1023h00[5] Maccabi Haifa [5] vs Beitar Jerusalem [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
21/1023h00[10] Bnei Yehuda Tel Aviv [10] vs Ashdod MS [13]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
21/1023h00[4] Maccabi Netanya [4] vs Hapoel Ironi Kiryat Shmona [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
21/1023h00[7] Hapoel Bnei Sakhnin FC [7] vs Hapoel Haifa [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
21/1017h00[2] FC Kairat Almaty [2] vs Akzhayik Oral [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
21/1017h00[9] FK Taraz [9] vs FC Shakhtyor Karagandy [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
21/1017h00[4] Irtysh Pavlodar [4] vs FK Aktobe Lento [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
21/1017h00[8] SK Babite Dinamo [8] vs Spartaks Jurmala [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
21/1020h00[9] Senglea Athletic [9] vs Hamrun Spartans [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
21/1019h00[10] Dinamo-Auto [10] vs Sheriff Tiraspol [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
21/1019h00[5] CSCA-Rapid Chisinau B [5] vs FC Milsami [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
21/1022h00[5] Mladost 069 Podgorica [5] vs FK Buducnost Podgorica [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
21/1022h00[6] FK Iskra Danilovgrad [6] vs FK Sutjeska Niksic [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
21/1022h00[4] FK Grbalj Radanovici [4] vs Decic Tuzi [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
21/1022h00[3] FK Zeta [3] vs FK Kom [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
21/1022h00[10] OFK Petrovac [10] vs FK Rudar Pljevlja [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
22/1001h00[4] Brann [4] vs Rosenborg [1]
1/4 : 0
0.85
1/4 : 0
-0.97
3.50
2.66
3.50
2.28
 
-0.96
2 3/4
0.82
22/1001h00[8] Stabaek [8] vs Tromso IL [15]
0 : 1/4
0.90
0 : 1/4
0.98
3.65
2.13
3.65
2.80
 
0.80
2 3/4
-0.94
22/1001h00[7] Odd Grenland [7] vs Lillestrom [11]
0 : 1/4
0.82
0 : 1/4
-0.94
3.45
2.06
3.45
3.05
 
0.88
2 1/2
0.98
22/1001h00[10] Sandefjord [10] vs Stromsgodset [6]
1/4 : 0
0.82
1/4 : 0
-0.94
3.40
2.68
3.40
2.31
 
0.91
2 1/2
0.95
22/1001h00[2] Molde [2] vs Haugesund [5]
0 : 3/4
-0.92
0 : 3/4
0.79
3.65
1.80
3.65
3.70
 
0.94
2 3/4
0.92
22/1001h00[14] Aalesund FK [14] vs Kristiansund BK [12]
0 : 1/4
0.85
0 : 1/4
-0.97
3.60
2.06
3.60
3.00
 
0.89
2 3/4
0.97
22/1001h00[13] Sogndal [13] vs Sarpsborg 08 [3]
1/4 : 0
0.89
1/4 : 0
0.99
3.35
2.85
3.35
2.23
 
0.95
2 1/2
0.91
22/1001h00[16] Viking [16] vs Valerenga [9]
0 : 1/4
-0.92
0 : 1/4
0.79
3.50
2.35
3.50
2.60
 
0.99
2 3/4
0.87
21/1022h00[7] FC Viitorul Constanta [7] vs CFR Cluj [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
21/1022h00[5] Botosani [5] vs Steaua Bucuresti [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
21/1022h00[14] Juventus Bucuresti [14] vs Sepsi [12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
21/1022h00[13] Gaz Metan Medias [13] vs CSM Studentesc Iasi [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
21/1022h00[9] Concordia Chiajna [9] vs CS Universitatea Craiova [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
21/1022h00[4] FC Astra Giurgiu [4] vs CS Voluntari [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
21/1022h00[2] Steaua Bucuresti [2] vs ACS Poli Timisoara [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
21/1022h00[15] FK Javor Ivanjica [15] vs Radnik Surdulica [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
21/1022h00[2] Partizan Belgrade [2] vs FK Backa Backa Palanka [13]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
21/1022h00[8] FK Napredak Krusevac [8] vs Zemun [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
21/1022h00[4] FK Spartak Zlatibor Voda [4] vs Cukaricki Stankom [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
21/1022h00[5] Crvena Zvezda [5] vs FK Rad Beograd [14]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
21/1022h00[12] Macva Sabac [12] vs Borac Cacak [16]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
21/1022h00[3] Vojvodina Novi Sad [3] vs Radnicki Nis [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
21/1022h00[1] Crvena Zvezda [1] vs Mladost Lucani [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
21/1022h00[1] Spartak Trnava [1] vs Sport Podbrezova [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
21/1022h00[3] Dunajska Streda [3] vs Trencin [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
21/1022h00[8] Zlate Moravce [8] vs Slovan Bratislava [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
21/1022h00[5] Nitra [5] vs Michalovce [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
21/1022h00[11] Tatran Presov [11] vs MSK Zilina [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
21/1022h00[12] FK Senica [12] vs MFK Ruzomberok [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
21/1022h00[7] NK Publikum Celje [7] vs NK Aluminij [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
21/1022h00[2] Maribor [2] vs Ankaran Hrvatini Mas Tech [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
21/1022h00[4] ND Gorica [4] vs Domzale [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
21/1022h00[6] Krsko Posavlje [6] vs NK Rudar Velenje [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
21/1022h00[1] NK Olimpija Ljubljana [1] vs Triglav Gorenjska [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
21/1022h00[16] Vysocina jihlava [16] vs Bohemians 1905 [9]
0 : 1/4
-0.93
0 : 1/4
0.81
3.30
2.29
3.30
2.79
 
0.91
2 1/4
0.95
21/1022h00[14] Banik Ostrava [14] vs Sigma Olomouc [3]
0 : 0
0.95
0 : 0
0.93
3.40
2.50
3.40
2.47
 
-0.99
2 1/2
0.85
21/1022h00[4] Baumit Jablonec [4] vs Sparta Praha [6]
0 : 0
0.98
0 : 0
0.90
3.25
2.58
3.25
2.48
 
0.96
2 1/4
0.90
21/1022h00[2] Slavia Praha [2] vs Slovan Liberec [5]
0 : 1
0.78
0 : 1
-0.90
4.20
1.43
4.20
6.20
 
0.95
2 1/2
0.91
21/1022h00[1] FC Viktoria Plzen [1] vs Brno [15]
0 : 1 3/4
0.88
0 : 1 3/4
1.00
5.80
1.21
5.80
10.00
 
0.96
3
0.90
21/1022h00[7] Tescoma Zlin [7] vs Mlada Boleslav [13]
0 : 1/4
-0.97
0 : 1/4
0.85
3.35
2.24
3.35
2.82
 
-0.95
2 1/2
0.81
21/1022h00[10] Dukla Prague [10] vs Synot Slovacko [11]
0 : 1/2
0.91
0 : 1/2
0.97
3.35
1.88
3.35
3.70
 
0.85
2 1/4
-0.99
21/1022h00[8] Teplice [8] vs MFK Karvina [12]
0 : 1
0.98
0 : 1
0.90
4.00
1.52
4.00
5.20
 
0.91
2 1/2
0.95
21/1020h00[10] Olympiakos Nicosia FC [10] vs Ermis Aradippou [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
21/1020h00[9] Omonia Nicosia FC [9] vs AEL Limassol [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
21/1020h00[13] Ethnikos Achnas FC [13] vs Anorthosis Famagusta FC [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
21/1020h00[7] Apollon Limassol FC [7] vs Aris Limassol [14]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
21/1020h00[3] AEP Paphos [3] vs Nea Salamis [12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
21/1020h00[8] Alki Oroklini [8] vs Doxa Katokopias [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
21/1020h00[2] AEK Larnaca [2] vs APOEL Nicosia [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
21/1021h00[9] Luzern [9] vs Young Boys [1]
1/4 : 0
-0.84
1/4 : 0
0.72
3.70
3.30
3.70
1.90
 
0.68
2 3/4
-0.83
21/1021h00[7] FC Sion [7] vs Lugano [10]
0 : 1/2
0.83
0 : 1/2
-0.95
3.60
1.80
3.60
3.75
 
-0.99
2 3/4
0.85
21/1021h00[4] St. Gallen [4] vs Lausanne Sports [6]
0 : 1/2
0.84
0 : 1/2
-0.96
3.70
1.81
3.70
3.60
 
0.78
2 3/4
-0.93
21/1021h00[3] Basel [3] vs Thun [8]
0 : 1 1/2
-0.94
0 : 1 1/2
0.82
4.90
1.37
4.90
6.00
 
0.70
3
-0.84
21/1021h00[2] FC Zurich [2] vs Grasshopper [5]
0 : 1/2
0.70
0 : 1/2
-0.83
3.75
1.67
3.75
4.25
 
0.93
2 3/4
0.93
21/1021h00[9] PFC Oleksandria [9] vs Veres [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
21/1021h00[4] Olimpic Donetsk [4] vs Zirka Kirovohrad [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
21/1021h00[2] Dynamo Kyiv [2] vs FC Shakhtar Donetsk [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
21/1021h00[6] Illichivets [6] vs Zorya [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
21/1021h00[12] Stal D. [12] vs Chernomorets Odessa [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
21/1021h00[3] FC Vorskla Poltava [3] vs FC Karpaty Lviv [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
21/1020h30[8] Bala Town [8] vs Barry Town AFC [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
21/1020h30[5] Newi Cefn Druids [5] vs Carmarthen [12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
21/1023h30[4] Austria Wien [4] vs Rapid Wien [3]
1/2 : 0
0.85
1/2 : 0
-0.97
3.65
3.05
3.65
2.00
 
0.80
2 3/4
-0.94
21/1023h30[1] Sturm Graz [1] vs Mattersburg [9]
0 : 1
0.98
0 : 1
0.90
4.15
1.52
4.15
5.00
 
0.90
2 3/4
0.96
21/1023h30[7] Rheindorf Altach [7] vs Wolfsberger AC [8]
0 : 1/2
0.83
0 : 1/2
-0.95
3.50
1.80
3.50
3.80
 
-0.99
2 1/2
0.85
21/1023h30[10] SKN St. Polten [10] vs LASK Linz [6]
1/4 : 0
-0.98
1/4 : 0
0.86
3.40
3.00
3.40
2.10
 
0.91
2 1/2
0.95
21/1023h30[5] Trenkwalder Admira Wacker [5] vs Red Bull Salzburg [2]
1 : 0
0.91
1 : 0
0.97
4.15
4.70
4.15
1.55
 
0.83
2 3/4
-0.97
21/1013h35[1] Melbourne City [1] vs Wellington Phoenix [7]
0 : 1
0.82
0 : 1
-0.94
4.10
1.51
4.10
4.65
 
0.90
3
0.96
21/1015h50[2] Sydney FC [2] vs Western Sydney [4]
0 : 1/2
0.90
0 : 1/2
0.98
3.40
1.87
3.40
3.40
 
-0.99
2 3/4
0.85
21/1017h00[7] Urawa Red Diamonds [7] vs Gamba Osaka [10]
0 : 3/4
-0.99
0 : 3/4
0.87
3.70
1.77
3.70
3.50
 
-0.96
3 1/4
0.82
21/1017h00[6] Jubilo Iwata [6] vs Albirex Niigata [18]
0 : 3/4
-0.99
0 : 3/4
0.87
3.45
1.78
3.45
3.70
 
0.85
2 1/2
-0.99
21/1017h00[8] Vissel Kobe [8] vs Sagan Tosu [9]
0 : 1/2
0.99
0 : 1/2
0.89
3.25
1.96
3.25
3.30
 
0.97
2 1/2
0.89
21/1017h00[16] Hiroshima Sanfrecce [16] vs Kawasaki Frontale [2]
1/2 : 0
0.88
1/2 : 0
1.00
3.45
3.10
3.45
1.97
 
-0.97
3
0.83
21/1017h00[4] Yokohama Marinos [4] vs Kashima Antlers [1]
1/2 : 0
0.85
1/2 : 0
-0.97
3.20
3.25
3.20
2.00
 
-0.99
2 1/2
0.85
21/1017h00[17] Omiya Ardija [17] vs Kashiwa Reysol [3]
1/2 : 0
-0.99
1/2 : 0
0.87
3.35
3.60
3.35
1.84
 
1.00
2 1/2
0.86
21/1017h00[5] Cerezo Osaka [5] vs Ventforet Kofu [15]
0 : 3/4
0.82
0 : 3/4
-0.94
3.45
1.64
3.45
4.55
 
0.90
2 1/4
0.96
21/1017h00[12] Vegalta Sendai [12] vs Shimizu S-Pulse [14]
0 : 1/4
0.93
0 : 1/4
0.95
3.20
2.14
3.20
2.90
 
0.86
2 1/2
1.00
21/1017h00[11] FC Tokyo [11] vs Consadole Sapporo [13]
0 : 1/2
0.88
0 : 1/2
1.00
3.25
1.85
3.25
3.65
 
0.82
2 1/4
-0.96
21/1013h00[9] Chunnam Dragons [9] vs Pohang Steelers [7]
1/4 : 0
0.90
1/4 : 0
0.98
3.60
2.72
3.60
2.21
 
0.88
2 3/4
0.98
21/1013h00[5] FC Seoul [5] vs Suwon Samsung Bluewings [4]
0 : 1/4
0.94
0 : 1/4
0.94
3.45
2.19
3.45
2.84
 
0.86
2 1/2
1.00
21/1013h00[8] Daegu FC [8] vs Incheon United [10]
0 : 1/4
-0.93
0 : 1/4
0.80
3.25
2.36
3.25
2.70
 
-0.88
2 1/2
0.74
21/1014h30[15] Yanbian [15] vs Henan Jianye [12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
21/1018h35[2] Shanghai East Asia FC [2] vs Guangzhou Fuli FC [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
21/1018h35[4] Tianjin QuanJian [4] vs Hebei HX Xingfu [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
21/1023h55[1] Al Ahli Jeddah [1] vs Al Ittihad(KSA) [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
21/1023h55[4] Al Hilal [4] vs Al-Baten [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
21/1021h00[7] That Ras [7] vs Al Aqaba SC [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
21/1023h30[8] Shabab AlOrdon [8] vs Ramtha Club [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
21/1019h00[7] Selangor PKNS [7] vs Felda United [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
21/1019h00[4] Kedah [4] vs Johor FC [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
21/1019h00[2] Pahang [2] vs Perak [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
21/1019h00[11] Sarawak [11] vs PBDKT T-Team [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
21/1019h00[12] Pulau Pinang [12] vs Selangor [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
21/1019h00[8] Melaka [8] vs kelantan [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
21/1021h25[2] Umm Salal [2] vs Al Duhail SC [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
21/1023h35[8] Qatar SC [8] vs Al-Ahli Doha [12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
21/1020h00[8] Emirates Club [8] vs Al Ain [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
21/1023h00[11] Al-Sharjah [11] vs Al Ahli(UAE) [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
21/1017h00[4] Sanna Khanh Hoa [4] vs SHB Da Nang [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
21/1017h00[2] Quang Nam [2] vs Hoang Anh Gia Lai [12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
21/1017h30[10] CLB TPHCM [10] vs Becamex Binh Duong [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
22/1002h00[12] Atletico Paranaense [12] vs Sport Club Recife PE [14]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
22/1002h00[10] Bahia BA [10] vs Vitoria BA [15]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
22/1002h00[17] Chapecoense SC [17] vs Fluminense RJ [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
22/1002h00[7] Botafogo RJ [7] vs Corinthians Paulista (SP) [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
22/1002h00[5] Cruzeiro (MG) [5] vs Atletico Mineiro [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
22/1002h00[2] Gremio (RS) [2] vs Palmeiras [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
22/1002h00[13] Sao Paulo [13] vs Flamengo [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
22/1002h00[16] Ponte Preta [16] vs Avai FC SC [18]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
22/1002h00[3] Santos [3] vs Atletico Clube Goianiense [20]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
22/1002h00[8] Vasco da Gama [8] vs Coritiba PR [19]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
22/1007h00[1] Bolivar [1] vs Club Guabira [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
22/1004h00[9] Libertad [9] vs Cerro Porteno [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
22/1006h10[7] FC Nacional Asuncion [7] vs Rubio nu [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
22/1007h00[5] Tigres UANL [5] vs Toluca [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
22/1007h06[13] Pachuca [13] vs Puebla [17]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
22/1009h00[2] Club America [2] vs Necaxa [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
22/1001h00[13] EL Ahly [13] vs Arab Contractors [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
21/1021h00[14] Nottingham Forest [14] vs Burton Albion [22]
0 : 3/4
-0.97
0 : 3/4
0.85
3.80
1.79
3.80
4.00
 
0.98
2 3/4
0.88
21/1021h00[7] Aston Villa [7] vs Fulham [9]
0 : 1/4
-0.97
0 : 1/4
0.85
3.40
2.30
3.40
2.90
 
0.88
2 1/2
0.98
21/1021h00[19] Barnsley [19] vs Hull City [16]
1/4 : 0
0.82
1/4 : 0
-0.94
3.50
2.81
3.50
2.33
 
0.85
2 1/2
-0.99
21/1021h00[24] Bolton Wanderers [24] vs Queens Park Rangers (QPR) [15]
1/4 : 0
0.82
1/4 : 0
-0.94
3.40
2.86
3.40
2.35
 
0.84
2 1/4
-0.98
21/1021h00[18] Brentford [18] vs Sunderland A.F.C [23]
0 : 1/2
0.83
0 : 1/2
-0.95
3.75
1.80
3.75
4.00
 
0.88
2 3/4
0.98
21/1021h00[4] Bristol City [4] vs Leeds United [6]
0 : 1/4
0.85
0 : 1/4
-0.97
3.50
2.15
3.50
3.10
 
0.93
2 1/2
0.93
21/1021h00[13] Derby County [13] vs Sheffield Wednesday [12]
0 : 1/4
0.88
0 : 1/4
1.00
3.40
2.14
3.40
3.25
 
0.86
2 1/4
1.00
21/1021h00[10] Ipswich Town [10] vs Norwich City [8]
1/4 : 0
0.94
1/4 : 0
0.94
3.50
3.05
3.50
2.20
 
0.85
2 1/2
-0.99
21/1021h00[11] Middlesbrough [11] vs Cardiff City [2]
0 : 1/2
-0.93
0 : 1/2
0.80
3.40
2.05
3.40
3.45
 
0.98
2 1/4
0.88
21/1021h00[17] Millwall [17] vs Birmingham City [21]
0 : 1/4
0.84
0 : 1/4
-0.96
3.45
2.09
3.45
3.30
 
-0.89
2 1/2
0.75
21/1021h00[3] Sheffield United [3] vs Reading [20]
0 : 1/2
-0.94
0 : 1/2
0.82
3.50
2.03
3.50
3.40
 
-0.97
2 1/2
0.83
21/1021h00[1] Wolves [1] vs Preston North End [5]
0 : 1/2
0.80
0 : 1/2
-0.93
3.60
1.77
3.60
4.35
 
-0.93
2 1/2
0.78
21/1020h00[20] Pro Vercelli [20] vs Carpi [5]
0 : 0
0.74
0 : 0
-0.86
3.00
2.32
3.00
2.95
 
0.88
2
0.98
21/1020h00[18] Spezia [18] vs Perugia [7]
0 : 1/4
0.98
0 : 1/4
0.90
3.15
2.25
3.15
2.95
 
0.80
2
-0.94
21/1020h00[4] Venezia [4] vs Empoli [1]
0 : 0
-0.93
0 : 0
0.81
3.20
2.71
3.20
2.39
 
1.00
2 1/4
0.86
21/1020h00[13] Salernitana [13] vs Frosinone [3]
0 : 0
-0.90
0 : 0
0.78
3.25
2.74
3.25
2.33
 
0.93
2 1/4
0.93
21/1020h00[9] Bari [9] vs Cittadella [10]
0 : 1/2
1.00
0 : 1/2
0.88
3.45
2.00
3.45
3.20
 
0.92
2 1/2
0.94
21/1020h00[22] Cesena [22] vs Foggia [19]
0 : 1/4
-0.88
0 : 1/4
0.76
3.35
2.34
3.35
2.65
 
0.90
2 1/2
0.96
21/1020h00[6] Cremonese [6] vs Brescia [17]
0 : 1/2
0.92
0 : 1/2
0.96
3.30
1.89
3.30
3.70
 
0.88
2 1/4
0.98
21/1020h00[2] Palermo [2] vs Novara [12]
0 : 1/2
0.82
0 : 1/2
-0.94
3.30
1.80
3.30
4.10
 
0.97
2 1/4
0.89
21/1020h00[15] Parma [15] vs ACD Virtus Entella [14]
0 : 3/4
0.90
0 : 3/4
0.98
3.35
1.67
3.35
4.90
 
-0.99
2 1/4
0.85
21/1020h00[8] Pescara [8] vs Avellino [11]
0 : 1/2
0.85
0 : 1/2
-0.97
3.70
1.82
3.70
3.55
 
0.98
3
0.88
21/1020h00[16] Ternana [16] vs Ascoli [21]
0 : 1/4
0.85
0 : 1/4
-0.97
3.30
2.10
3.30
3.10
 
0.82
2 1/4
-0.96
21/1021h00[5] Greenock Morton [5] vs Dumbarton [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
21/1021h00[10] Brechin City [10] vs Queen of South [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
21/1021h00[3] Dunfermline Athletic [3] vs Livingston [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
21/1021h00[4] Dundee United [4] vs Inverness [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
21/1021h00[8] Falkirk [8] vs Saint Mirren [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
21/1022h00[11] SL Benfica B [11] vs CF Uniao Madeira [14]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
21/1022h00[4] Porto B [4] vs Varzim [12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
21/1022h00[19] Sporting Braga II [19] vs SC Covilha [20]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
21/1022h00[5] Nacional da Madeira [5] vs CD Cova Piedade [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
21/1022h00[7] FC Famalicao [7] vs Viseu [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
21/1022h00[10] Oliveirense [10] vs Real Sport Clube [16]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
21/1022h00[15] FC Arouca [15] vs Gil Vicente [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
21/1022h00[2] Santa Clara [2] vs Vitoria Guimaraes B [18]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
21/1022h00[3] Leixoes [3] vs Academica Coimbra [13]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
21/1022h00[17] Penafiel [17] vs Sporting CP B [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
21/1019h00[7] Baltika Kaliningrad [7] vs Dinamo St Petersburg [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
21/1019h00[16] Luch Energiya [16] vs Volga Olimpiets [18]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
21/1019h00[8] Spartak Moscow II [8] vs Tyumen [15]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
21/1019h00[12] Zenit-2 St.Petersburg [12] vs Volgar-Gazprom Astrachan [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
21/1019h00[6] Spartak Tambov [6] vs Sibir Novosibirsk [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
21/1019h00[11] Kuban Krasnodar [11] vs Kryliya Sovetov [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
21/1019h00[3] Gazovik Orenburg [3] vs Avangard [13]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
21/1019h00[1] Yenisey Krasnoyarsk [1] vs Shinnik Yaroslavl [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
21/1019h00[19] Fakel [19] vs Khimki [14]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
21/1019h00[20] Rotor Volgograd [20] vs Tom Tomsk [17]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
21/1022h00[2] Miedz Legnica [2] vs Gornik Leczna [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
21/1022h00[13] GKS Katowice [13] vs Ruch Chorzow [17]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
21/1022h00[1] Chojniczanka Chojnice [1] vs Pogon Siedlce [15]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
21/1022h00[12] Puszcza Niepolomice [12] vs Olimpia Grudziadz [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
21/1022h00[3] Odra Opole [3] vs Podbeskidzie Bielsko-Biala [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
21/1022h00[16] Wigry Suwalki [16] vs Bytovia Bytow [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
21/1022h00[5] Stal Mielec [5] vs Chrobry Glogow [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
21/1022h00[6] Rakow Czestochowa [6] vs GKS Tychy [14]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
21/1022h00[18] Zaglebie Sosnowiec [18] vs OKS Stomil Olsztyn [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
22/1001h30[7] Lierse [7] vs Cercle Brugge [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
22/1001h30[5] Roeselare [5] vs Westerlo [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
22/1001h30[4] Saint Gilloise [4] vs Tubize [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
22/1001h30[2] KFCO Wilrijk [2] vs Oud Heverlee [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
22/1001h00[14] Fredrikstad [14] vs Ranheim IL [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
22/1001h00[15] Elverum [15] vs Sandnes Ulf [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
22/1001h00[7] Levanger FK [7] vs Floro [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
22/1001h00[10] Jerv [10] vs Bodo Glimt [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
22/1001h00[16] FK Arendal [16] vs Start IK [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
22/1001h00[11] Kongsvinger [11] vs Mjondalen IF [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
22/1001h00[9] Strommen [9] vs Ullensaker/Kisa IL [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
22/1001h00[13] Asane Fotball [13] vs Tromsdalen [12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
21/1019h00[10] GrIFK Kauniainen [10] vs Haka [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
21/1019h00[2] Honka Espoo [2] vs TPS Turku [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
21/1019h00[4] AC Oulu [4] vs Ekenas IF Fotboll [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
21/1019h00[9] Gnistan Helsinki [9] vs Jaro [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
21/1019h00[3] KPV [3] vs OPS-jp [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
21/1020h00[4] Trinec [4] vs Pardubice [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
21/1020h00[10] Viktoria Zizkov [10] vs SC Znojmo [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
21/1020h00[8] Hradec Kralove [8] vs FK Banik Sokolov [12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
21/1020h00[9] FK Graffin Vlasim [9] vs FK MAS Taborsko [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
21/1020h00[16] SK Slovan Varnsdorf [16] vs Frydek-Mistek [14]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
21/1020h00[2] Dynamo Ceske Budejovice [2] vs Opava [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
21/1020h00[5] Olymp.Hradec Kralove [5] vs Vitkovice [15]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
21/1020h00[7] Marila Pribram [7] vs Usti nad Labem [13]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
21/1017h00[8] Yokohama FC [8] vs Machida Zelvia [15]
0 : 1/4
0.90
0 : 1/4
0.98
3.25
2.14
3.25
2.91
 
-0.98
2 1/2
0.84
21/1017h00[21] Renofa Yamaguchi [21] vs Mito Hollyhock [11]
0 : 0
0.83
0 : 0
-0.95
3.35
2.30
3.35
2.59
 
0.96
2 1/2
0.90
21/1017h00[2] Avispa Fukuoka [2] vs JEF United Ichihara Chiba [10]
0 : 1/4
0.93
0 : 1/4
0.95
3.35
2.17
3.35
2.77
 
-0.97
2 3/4
0.83
21/1017h00[1] Shonan Bellmare [1] vs Ehime FC [16]
0 : 3/4
0.85
0 : 3/4
-0.97
3.60
1.66
3.60
4.15
 
-0.97
2 3/4
0.83
21/1017h00[19] Roasso Kumamoto [19] vs Tokushima Vortis [6]
3/4 : 0
0.94
3/4 : 0
0.94
3.35
4.35
3.35
1.69
 
0.82
2 1/4
-0.96
21/1017h00[17] FC Gifu [17] vs Tokyo Verdy [7]
1/4 : 0
0.94
1/4 : 0
0.94
3.35
2.80
3.35
2.15
 
-0.97
2 3/4
0.83
21/1017h00[13] Fagiano Okayama [13] vs Thespa Kusatsu [22]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
21/1017h00[20] Kamatamare Sanuki [20] vs Montedio Yamagata [12]
0 : 0
-0.97
0 : 0
0.85
3.20
2.60
3.20
2.38
 
0.95
2 1/4
0.91
21/1017h00[18] Zweigen Kanazawa FC [18] vs Kyoto Sanga [14]
1/4 : 0
-0.99
1/4 : 0
0.87
3.35
2.90
3.35
2.11
 
0.90
2 1/2
0.96
21/1017h00[3] V-Varen Nagasaki [3] vs Nagoya Grampus [4]
1/4 : 0
0.91
1/4 : 0
0.97
3.45
2.72
3.45
2.17
 
0.94
2 3/4
0.92
21/1017h00[5] Matsumoto Yamaga FC [5] vs Oita Trinita [9]
0 : 1/2
0.94
0 : 1/2
0.94
3.35
1.94
3.35
3.30
 
0.92
2 1/2
0.94
21/1012h00[4] Bucheon FC 1995 [4] vs Suwon City [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
21/1012h00[5] Ansan Mugunghwa FC [5] vs Gyeongnam FC [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
21/1012h00[9] Ansan Greeners FC [9] vs Seoul E-Land FC [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
21/1013h00[7] Shanghai Shenxin [7] vs Shijiazhuang YongChang FC [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
21/1013h00[15] Dalian Chaoyue [15] vs Wuhan ZALL [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
21/1013h00[16] Lijiang FeiHu FC [16] vs Dalian Aerbin [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
21/1013h00[8] Beijing BeiKong [8] vs Xinjiang Tianshan Leopard [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
21/1013h00[12] Inner Mongolia Zhongyou [12] vs Beijing Renhe [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
21/1013h00[11] Meizhou Hakka [11] vs Zhejiang Yiteng FC [13]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
21/1013h00[14] Baoding Rongda FC [14] vs Qingdao Huanghai F.C. [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
21/1013h00[9] Hangzhou Greentown [9] vs Shenzhen JiaZhaoye [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
22/1001h00[4] Aldosivi Mar del Plata [4] vs Juventud U.Gualeguaychu [17]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
22/1001h00[15] Ferrol Carril Oeste [15] vs Flandria [18]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
22/1001h00[13] Independiente Rivadavia [13] vs Agropecuario de Carlos Casares [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
22/1001h00[12] Deportivo Moron [12] vs San Martin Tucuman [23]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
22/1001h00[1] CA Brown Adrogue [1] vs Guillermo Brown [16]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
22/1001h00[24] Villa Dalmine [24] vs Los Andes [20]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
22/1001h00[7] Club Atletico Guemes [7] vs Almagro [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
22/1001h00[10] Boca Unidos [10] vs Santa Marina Tandil [22]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
22/1001h00[5] All Boys [5] vs Instituto [14]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
22/1001h00[6] Atletico Rafaela [6] vs Nueva Chicago [21]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
22/1001h00[25] Sarmiento Junin [25] vs Deportivo Riestra [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
22/1001h00[19] Quilmes [19] vs Estudiantes de San Luis [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
22/1002h00[9] Londrina PR [9] vs SC Paysandu Para [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
22/1002h00[16] Luverdense [16] vs Goias [15]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
22/1002h00[12] Brasil de Pelotas [12] vs Santa Cruz PE [18]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
22/1002h00[19] Nautico (PE) [19] vs ABC RN [20]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
22/1002h00[6] Vila Nova [6] vs Oeste [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
22/1002h00[8] Criciuma [8] vs Internacional RS [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
22/1002h00[13] CRB AL [13] vs Boa Esporte Clube [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
22/1002h00[4] Ceara [4] vs Figueirense [14]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
22/1002h00[2] America MG [2] vs Parana PR [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
22/1002h00[17] Guarani SP [17] vs Juventude [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
22/1007h00[1] Alebrijes de Oaxaca [1] vs Murcielagos [15]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
22/1007h00[2] CF Indios de Ciudad Juarez [2] vs Cimarrones de Sonora [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
22/1008h00[5] CSyD Dorados de Sinaloa [5] vs Zacatepec [13]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
22/1008h00[11] Tampico Madero [11] vs CF Atlante [14]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
22/1006h30[8] Puerto Rico FC [8] vs Indy Eleven [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
22/1008h00[6] FC Edmonton [6] vs Miami FC [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
21/1017h59[A-4] Kazakhstan (w) [A-4] vs Bosnia and Herzegovina (w) [A-18]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
21/1021h00[15] Southend United [15] vs Bury [19]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
21/1021h00[20] Rochdale [20] vs Bristol Rovers [13]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
21/1021h00[2] Shrewsbury Town [2] vs Fleetwood Town [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
21/1021h00[11] Blackpool [11] vs Wigan Athletic [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
21/1021h00[14] Milton Keynes Dons [14] vs Oldham Athletic [17]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
21/1021h00[21] AFC Wimbledon [21] vs Plymouth Argyle [24]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
21/1021h00[10] Blackburn Rovers [10] vs Portsmouth [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
21/1021h00[3] Bradford City [3] vs Charlton Athletic [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
21/1021h00[18] Doncaster Rovers [18] vs Walsall [16]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
21/1021h00[22] Gillingham [22] vs Northampton Town [23]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
21/1021h00[6] Oxford United [6] vs Rotherham United [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
21/1021h00[12] Scunthorpe United [12] vs Peterborough United [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
22/1001h30[C-2] Matera [C-2] vs Lecce [C-8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
21/1019h00[18] Wurzburger Kickers [18] vs SV Wehen Wiesbaden [4]
1/4 : 0
0.65
1/4 : 0
-0.78
3.15
2.55
3.15
2.45
 
1.00
2 1/4
0.86
21/1019h00[14] Zwickau [14] vs Carl Zeiss Jena [15]
0 : 1/2
-0.93
0 : 1/2
0.80
3.20
2.05
3.20
3.10
 
0.88
2 1/4
0.98
21/1019h00[2] Magdeburg [2] vs Unterhaching [5]
0 : 3/4
0.94
0 : 3/4
0.94
3.45
1.73
3.45
3.95
 
0.91
2 1/2
0.95
21/1019h00[17] Preuben Munster [17] vs Karlsruher SC [8]
0 : 1/4
0.96
0 : 1/4
0.92
3.15
2.19
3.15
2.91
 
0.90
2 1/4
0.96
21/1019h00[20] Rot-Weiss Erfurt [20] vs Hallescher FC [13]
0 : 1/4
-0.78
0 : 1/4
0.65
3.15
2.50
3.15
2.50
 
0.92
2 1/4
0.94
21/1019h00[6] SV Meppen [6] vs Fortuna Koln [3]
0 : 1/4
-0.94
0 : 1/4
0.82
3.45
2.19
3.45
2.69
 
0.85
2 1/2
-0.99
21/1019h00[16] Werder Bremen (Youth) [16] vs Sportfreunde Lotte [12]
0 : 0
0.82
0 : 0
-0.94
3.20
2.33
3.20
2.63
 
0.89
2 1/4
0.97
21/1019h00[9] SG Sonnenhof Grossaspach [9] vs Chemnitzer [11]
0 : 1/4
-0.99
0 : 1/4
0.87
3.30
2.18
3.30
2.80
 
0.92
2 1/2
0.94
21/1019h00[1] SC Paderborn 07 [1] vs Vfr Aalen [10]
0 : 3/4
0.86
0 : 3/4
-0.98
3.65
1.60
3.65
4.55
 
-0.97
2 1/2
0.83
21/1019h00[7] Hansa Rostock [7] vs VfL Osnabruck [19]
0 : 1/2
-0.93
0 : 1/2
0.80
3.15
2.05
3.15
3.15
 
0.97
2 1/4
0.89
21/1011h00[9] Fujieda MYFC [9] vs SC Sagamihara [12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
21/1011h00[14] Cerezo Osaka U23 [14] vs Yokohama SCC [13]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
21/1011h00[11] Fukushima United FC [11] vs Tochigi SC [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
21/1011h00[4] Kataller Toyama [4] vs Grulla Morioka [15]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
21/1011h00[16] Gainare Tottori [16] vs Gamba Osaka U23 [17]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
21/1011h00[5] Kagoshima United [5] vs Azul Claro Numazu [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
21/1011h00[3] Blaublitz Akita [3] vs Giravanz Kitakyushu [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
21/1011h00[7] FC Ryukyu [7] vs FC Tokyo U23 [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
21/1011h00[14] Mio Biwako Shiga [14] vs Yokogawa Musashino [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
21/1021h00[8] Swindon Town [8] vs Wycombe Wanderers [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
21/1021h00[14] Carlisle United [14] vs Notts County [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
21/1021h00[20] Morecambe [20] vs Grimsby Town [12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
21/1021h00[6] Newport County [6] vs Mansfield Town [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
21/1021h00[15] Cambridge United [15] vs Chesterfield [24]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
21/1021h00[18] Crawley Town [18] vs Luton Town [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
21/1021h00[19] Crewe Alexandra [19] vs Accrington Stanley [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
21/1021h00[2] Exeter City [2] vs Port Vale [22]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
21/1021h00[21] Barnet [21] vs Yeovil Town [17]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
21/1021h00[13] Cheltenham Town [13] vs Lincoln City [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
21/1021h00[7] Coventry City [7] vs Colchester United [16]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
21/1021h00[9] Stevenage Borough [9] vs Forest Green Rovers [23]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
21/1019h00[3] Nurnberg (Youth) [3] vs Wacker Burghausen [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
21/1019h00[12] SV Seligenporten [12] vs FC Pipinsried [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
21/1019h00[15] Greuther Furth (Youth) [15] vs Unterfohring [19]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
21/1019h00[18] TSV 1860 Rosenheim [18] vs SpVgg Bayreuth [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
21/1019h00[4] FC Ingolstadt 04 Am [4] vs VfB Eichstatt [17]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
21/1019h00[6] VfR Garching [6] vs Schweinfurt 05 FC [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
21/1018h30  Hertha BSC Berlin Youth   vs ZFC Meuselwitz  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
21/1018h30  Berliner AK 07   vs Germania Halberstadt  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
21/1018h00  FSV Frankfurt   vs Hessen Kassel  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
21/1019h00  FSV Mainz 05 (Youth)   vs SV Elversberg  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
21/1019h00  TuS Koblenz   vs TSG Hoffenheim (Youth)  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
21/1019h00  Astoria Walldorf   vs TSV Steinbach  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
21/1019h00  Eintracht Stadtallendorf   vs TSV Schott Mainz  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
21/1019h00  Stuttgarter Kickers   vs SV Rochling Volkling  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
21/1019h00  Saarbrucken   vs Stuttgart Amateure  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
21/1019h00  SV Rodinghausen   vs Wattenscheid 09  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
21/1019h00  Borussia Dortmund (Youth)   vs Wuppertaler SV Borussia  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
21/1019h00  Viktoria koln   vs Wegberg-Beeck  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
21/1019h00  Erndtebruck   vs Koln (Youth)  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
21/1017h59[5-2] Greece U17 [5-2] vs Gibraltar U17 [5-1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
21/1017h59[5-4] Srbija C.Gora U17 [5-4] vs Norway U17 [5-3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
21/1016h59[10-3] Scotland (w) U19 [10-3] vs Hungary (w) U19 [10-2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
21/1016h59[6-3] Ireland (w) U19 [6-3] vs Latvia (w) U19 [6-4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
21/1016h59[9-3] Czech (w) U19 [9-3] vs Bulgaria (w) U19 [9-2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
21/1016h59[9-4] Sweden (w) U19 [9-4] vs Belarus (w) U19 [9-1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
21/1016h59[10-4] Turkey (w) U19 [10-4] vs Armenia (w) U19 [10-1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
21/1016h59[6-2] Netherlands (w) U19 [6-2] vs Estonia (w) U19 [6-1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
21/1016h59[2-3] Slovenia (w) U19 [2-3] vs Kazakhstan (w) U19 [2-2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
21/1016h59[2-1] England (w) U19 [2-1] vs Wales (w) U19 [2-4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
21/1014h00[A-4] Thailand (w) U19 [A-4] vs Uzbekistan (w) U19 [A-3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
21/1014h00[A-2] China (w) U19 [A-2] vs Korea DPR (w) U19 [A-1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
21/1017h00[3] Rubin Kazan (R) [3] vs Dinamo Moscow Youth [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
21/1017h00[4] CSKA Moscow (R) [4] vs Zenit St.Petersburg Youth [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
21/1017h00[12] FK Anzhi Youth [12] vs Arsenal Tula Youth [13]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
21/1017h00[7] Lokomotiv Moscow Youth [7] vs FK Krasnodar Youth [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
21/1017h00[6] Spartak Moscow Youth [6] vs Amkar Perm(R) [14]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
21/1017h00[16] FK Ural Youth [16] vs FC Terek Groznyi Youth [15]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
21/1017h00[11] FK Tosno Youth [11] vs FK Rostov Youth [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
21/1017h00[10] SKA Khabarovsk Youth [10] vs Ufa Youth [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 

© Copyright by tipbongmienphi.com - All rights reserved - Tip bóng đá, soi kèo, nhận định trận đấu