Ngày GiờTrậnKèo Châu ÁTỷ LệKèo Châu Âu
10/0319h30[2] Manchester United [2] vs Liverpool [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0322h00[9] Everton [9] vs Brighton Hove Albion [14]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0322h00[17] Huddersfield Town [17] vs Swansea City [16]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0322h00[13] Newcastle United [13] vs Southampton [18]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0322h00[20] West Bromwich(WBA) [20] vs Leicester City [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0322h00[12] West Ham United [12] vs Burnley [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0300h30[4] Chelsea [4] vs Crystal Palace [15]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0320h30[9] TSG Hoffenheim [9] vs VfL Wolfsburg [14]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0320h30[15] Werder Bremen [15] vs FC Koln [18]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0320h30[2] Borussia Dortmund [2] vs Eintracht Frankfurt [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0320h30[7] Hannover 96 [7] vs Augsburg [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0320h30[11] Hertha Berlin [11] vs SC Freiburg [12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0320h30[4] Bayer Leverkusen [4] vs Borussia Monchengladbach [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0320h30[16] FSV Mainz 05 [16] vs Schalke 04 [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0320h30[1] Bayern Munchen [1] vs Hamburger SV [17]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0320h30[13] VfB Stuttgart [13] vs RB Leipzig [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0301h00[8] Bordeaux [8] vs Angers [19]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0301h00[13] Dijon [13] vs Amiens [18]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0301h00[10] Guingamp [10] vs Nice [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0301h00[17] Lille [17] vs Montpellier [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0301h00[4] Lyon [4] vs Caen [12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0301h00[5] Nantes [5] vs Troyes [15]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0301h00[1] Paris Saint Germain (PSG) [1] vs Metz [20]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0301h00[7] Rennes [7] vs Saint Etienne [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0301h00[14] Strasbourg [14] vs Monaco [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0301h00[16] Toulouse [16] vs Marseille [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0322h00[11] Hamilton Academical [11] vs Motherwell [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0322h00[10] Partick Thistle [10] vs Aberdeen [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0322h00[8] Dundee [8] vs Saint Johnstone [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0322h00[4] Hibernian [4] vs Heart of Midlothian [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0322h00[6] Kilmarnock [6] vs Ross County [12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0322h00[2] Glasgow Rangers [2] vs Celtic FC [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0323h30[8] ADO Den Haag [8] vs NAC Breda [15]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0300h45[10] VVV Venlo [10] vs Excelsior SBV [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0300h45[14] Willem II [14] vs PSV Eindhoven [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0301h45[17] Roda JC [17] vs Sparta Rotterdam [18]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0319h00[1] Skenderbeu Korca [1] vs Lushnja KS [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0319h00[1] Skenderbeu Korca [1] vs Luftetari [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0319h00[3] KS Perparimi Kukesi [3] vs Vllaznia Shkoder [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0319h00[3] KS Perparimi Kukesi [3] vs Teuta Durres [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0319h00[10] Lushnja KS [10] vs Teuta Durres [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0319h00[5] Partizani Tirana [5] vs Luftetari [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0319h00[5] Partizani Tirana [5] vs Flamurtari [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0319h00[7] Kamza [7] vs Vllaznia Shkoder [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0319h00[2] KF Laci [2] vs Kamza [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0319h00[2] KF Laci [2] vs Flamurtari [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0319h00[2] Gandzasar Kapan [2] vs FC Pyunik [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0320h00[8] FK Inter Baku [8] vs FC Neftci Baku [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0320h00[7] FK Kapaz Ganca [7] vs FK Gilan Gabala [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0323h00[14] Sandecja Nowy Sacz [14] vs Piast Gliwice [13]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0323h00[7] Wisla Krakow [7] vs Slask Wroclaw [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0323h00[5] Wisla Plock [5] vs Korona Kielce [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0323h00[4] Gornik Zabrze [4] vs Zaglebie Lubin [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0323h00[3] Lech Poznan [3] vs Jagiellonia Bialystok [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0323h00[11] Lechia Gdansk [11] vs Legia Warszawa [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0323h00[8] Arka Gdynia [8] vs LKS Nieciecza [15]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0323h00[16] Pogon Szczecin [16] vs Cracovia Krakow [12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0321h00[1] Ludogorets Razgrad [1] vs Cherno More Varna [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0321h00[7] Lokomotiv Plovdiv [7] vs Beroe Stara Zagora [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0321h00[14] Vitosha Bistritsa [14] vs Septemvri Simitli [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0321h00[13] FC Dunav Ruse [13] vs Slavia Sofia [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0321h00[11] Pirin Blagoevgrad [11] vs CSKA Sofia [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0321h00[6] Vereya [6] vs Botev Plovdiv [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0321h00[3] Levski Sofia [3] vs Etar [12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0322h00[12] Ballinamallard United [12] vs Ards FC [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0322h00[7] Ballymena United [7] vs Coleraine [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0301h30[14] Lokeren [14] vs Zulte-Waregem [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0301h30[9] Sint-Truidense [9] vs Club Brugge [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0301h30[15] Mechelen [15] vs Red Star Waasland [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0301h30[13] Oostende [13] vs Standard Liege [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0301h30[6] Racing Genk [6] vs KAA Gent [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0301h30[5] Kortrijk [5] vs Charleroi [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0301h30[16] KAS Eupen [16] vs Mouscron Peruwelz [12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0301h30[3] Anderlecht [3] vs Royal Antwerp [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0322h00[7] NK Lokomotiva Zagreb [7] vs Dinamo Zagreb [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0322h00[5] Inter Zapresic [5] vs Rijeka [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0322h00[2] Hajduk Split [2] vs Istra 1961 Pula [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0322h00[6] Slaven Koprivnica [6] vs Rudes [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0322h00[10] HNK Cibalia [10] vs ZNK Osijek [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0323h00[2] Fehervar Videoton [2] vs Diosgyor VTK [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0323h00[12] Mezokovesd-Zsory [12] vs Szombathelyi Haladas [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0323h00[9] Vasas [9] vs Budapest Honved [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0323h00[1] Ferencvarosi TC [1] vs Balmazujvarosi FC [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0323h00[7] Paksi SE Honlapja [7] vs Videoton Puskas Akademia [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0323h00[3] Debrecin VSC [3] vs Ujpesti [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0323h00[14] Hapoel Acco [14] vs Hapoel Ironi Kiryat Shmona [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0323h00[1] Hapoel Beer Sheva [1] vs Hapoel Bnei Sakhnin FC [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0323h00[4] Hapoel Haifa [4] vs Ashdod MS [12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0323h00[11] Hapoel Raanana [11] vs Beitar Jerusalem [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0323h00[13] Hapoel Ashkelon [13] vs Maccabi Haifa [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0323h00[6] Bnei Yehuda Tel Aviv [6] vs Maccabi Netanya [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0323h00[3] Maccabi Tel Aviv [3] vs Maccabi Petah Tikva FC [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0319h00[10] Senglea Athletic [10] vs Floriana F.C. [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0319h00[7] Sliema Wanderers FC [7] vs St. Andrews [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0321h00[3] Birkirkara FC [3] vs Balzan FC [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0321h00[13] Naxxar Lions [13] vs Hamrun Spartans [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0323h00[10] Decic Tuzi [10] vs OFK Petrovac [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0323h00[6] FK Iskra Danilovgrad [6] vs FK Zeta [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0323h00[8] FK Kom [8] vs FK Grbalj Radanovici [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0323h00[1] FK Sutjeska Niksic [1] vs Mladost 069 Podgorica [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0323h00[2] FK Buducnost Podgorica [2] vs FK Rudar Pljevlja [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0322h00[15] FK Rad Beograd [15] vs Habitpharm Javor [14]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0322h00[3] Cukaricki Stankom [3] vs Partizan Belgrade [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0322h00[6] Radnicki Nis [6] vs FK Spartak Zlatibor Voda [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0322h00[9] Mladost Lucani [9] vs Vojvodina Novi Sad [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0322h00[10] Radnik Surdulica [10] vs Borac Cacak [16]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0322h00[13] FK Backa Backa Palanka [13] vs Macva Sabac [12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0322h00[11] Zemun [11] vs FK Vozdovac Beograd [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0322h00[1] Crvena Zvezda [1] vs FK Napredak Krusevac [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0322h00[7] Baumit Jablonec [7] vs Banik Ostrava [16]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0322h00[3] Slavia Praha [3] vs Sigma Olomouc [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0322h00[13] Synot Slovacko [13] vs Bohemians 1905 [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0322h00[1] FC Viktoria Plzen [1] vs Slovan Liberec [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0322h00[14] Brno [14] vs Mlada Boleslav [12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0322h00[10] Dukla Prague [10] vs Vysocina jihlava [15]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0322h00[11] MFK Karvina [11] vs Sparta Praha [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0322h00[8] Teplice [8] vs Tescoma Zlin [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0321h00[7] Luzern [7] vs Basel [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0321h00[10] FC Sion [10] vs Thun [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0321h00[8] Lausanne Sports [8] vs St. Gallen [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0321h00[1] Young Boys [1] vs Grasshopper [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0321h00[3] FC Zurich [3] vs Lugano [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0321h30[2] Connah's QN [2] vs Newi Cefn Druids [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0321h30[8] Newtown AFC [8] vs Aberystwyth Town [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0302h00[5] UWIC Inter Cardiff [5] vs The New Saints [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0300h30[7] Austria Wien [7] vs SKN St. Polten [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0300h30[8] Rheindorf Altach [8] vs Rapid Wien [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0300h30[3] Trenkwalder Admira Wacker [3] vs Sturm Graz [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0300h30[9] Wolfsberger AC [9] vs LASK Linz [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0300h30[6] Mattersburg [6] vs Red Bull Salzburg [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0318h00[8] Perth Glory [8] vs Central Coast Mariners [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0311h00[1] Kawasaki Frontale [1] vs Gamba Osaka [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0311h00[5] Yokohama Marinos [5] vs Sagan Tosu [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0312h00[12] Vegalta Sendai [12] vs Vissel Kobe [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0312h00  V-Varen Nagasaki   vs Urawa Red Diamonds [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0313h00[2] Kashima Antlers [2] vs Hiroshima Sanfrecce [15]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0313h00[4] Kashiwa Reysol [4] vs Cerezo Osaka [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0313h00[6] Jubilo Iwata [6] vs FC Tokyo [13]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0317h00[11] Consadole Sapporo [11] vs Shimizu S-Pulse [14]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0313h30[8] Southern District [8] vs LeeMan [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0315h45[5] Terengganu [5] vs Johor FC [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0315h45[6] Pahang [6] vs Negeri Sembilan [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0320h00[10] Kuala Lumpur [10] vs Kedah [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0308h00[4] Canterbury United [4] vs Team Wellington [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0308h00[9] Wellington Phoenix Reserve [9] vs Tasman United [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0308h00[7] Waitakere United [7] vs Hawke's Bay United [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0310h35[1] Auckland City [1] vs Eastern Suburbs Auckland [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0317h45[4] Rajnavy Rayong FC [4] vs Suphanburi FC [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0318h00[14] Chonburi Shark FC [14] vs Bangkok Glass [18]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0319h00[7] Bangkok United FC [7] vs Buriram United [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0320h00[17] Air Force Central [17] vs Pattaya United [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0303h00[4] Independiente F.B.C. [4] vs Deportivo Santani [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0303h00[5] Deportivo Capiata [5] vs 3 De Febrero [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0303h00[11] General Diaz [11] vs Guarani CA [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0303h00[12] Sportivo Luqueno [12] vs FC Nacional Asuncion [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0303h00[1] Olimpia Asuncion [1] vs Cerro Porteno [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0303h00[2] Libertad [2] vs Sol de America [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0302h30[2] CA Progreso [2] vs Cerro Montevideo [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0302h30[1] Nacional Montevideo [1] vs Defensor Sporting Montevideo [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0302h30[16] Rampla Juniors FC [16] vs CA River Plate [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0302h30[9] CA Atenas [9] vs El Tanque Sisley [13]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0302h30[4] Danubio FC [4] vs Liverpool URU [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0302h30[15] Torque [15] vs Wanderers FC [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0302h30[3] CA Penarol [3] vs Boston River [12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0302h30[7] Centro Atletico Fenix [7] vs Racing Club Montevideo [14]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0308h00[10] Tigres UANL [10] vs Club Tijuana [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0310h00[1] Club America [1] vs Club Leon [12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0321h00[17] Nottingham Forest [17] vs Derby County [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0321h00[3] Aston Villa [3] vs Wolves [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0321h00[22] Burton Albion [22] vs Bristol City [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0321h00[2] Cardiff City [2] vs Birmingham City [20]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0321h00[21] Hull City [21] vs Norwich City [12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0321h00[14] Ipswich Town [14] vs Sheffield United [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0321h00[8] Middlesbrough [8] vs Barnsley [23]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0321h00[13] Millwall [13] vs Brentford [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0321h00[9] Preston North End [9] vs Fulham [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0321h00[15] Queens Park Rangers (QPR) [15] vs Sunderland A.F.C [24]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0321h00[18] Reading [18] vs Leeds United [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0321h00[16] Sheffield Wednesday [16] vs Bolton Wanderers [19]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0321h00[9] Spezia [9] vs Ternana [22]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0321h00[6] Venezia [6] vs Ascoli [21]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0321h00[12] Perugia [12] vs Foggia [13]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0321h00[15] Salernitana [15] vs Avellino [17]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0321h00[14] Novara [14] vs Brescia [16]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0321h00[5] Bari [5] vs Pro Vercelli [20]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0321h00[19] Cesena [19] vs Carpi [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0321h00[7] Cremonese [7] vs Cittadella [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0321h00[1] Empoli [1] vs ACD Virtus Entella [18]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0321h00[3] Palermo [3] vs Frosinone [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0321h00[11] Pescara [11] vs Parma [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0322h00[10] Brechin City [10] vs Dundee United [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0322h00[10] SL Benfica B [10] vs Academica Coimbra [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0322h00[9] Vitoria Guimaraes B [9] vs Gil Vicente [18]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0322h00[1] Porto B [1] vs Viseu [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0322h00[8] Nacional da Madeira [8] vs Sporting Braga II [19]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0322h00[12] FC Famalicao [12] vs Real Sport Clube [20]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0322h00[16] Oliveirense [16] vs Varzim [13]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0322h00[3] FC Arouca [3] vs SC Covilha [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0322h00[4] Santa Clara [4] vs Sporting CP B [15]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0322h00[7] Leixoes [7] vs Cova Piedade [14]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0322h00[5] Penafiel [5] vs CF Uniao Madeira [17]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0319h00[17] Tom Tomsk [17] vs Dinamo St Petersburg [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0319h00[3] Kryliya Sovetov [3] vs Tyumen [16]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0319h00[15] Luch Energiya [15] vs Gazovik Orenburg [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0319h00[18] Zenit-2 St.Petersburg [18] vs Yenisey Krasnoyarsk [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0319h00[13] Khimki [13] vs Shinnik Yaroslavl [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0319h00[10] Kuban Krasnodar [10] vs Spartak Tambov [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0319h00[12] Volga Olimpiets [12] vs Sibir Novosibirsk [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0319h00[14] Avangard [14] vs Volgar-Gazprom Astrachan [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0319h00[19] Fakel [19] vs Baltika Kaliningrad [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0319h00[20] Rotor Volgograd [20] vs Spartak Moscow II [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0322h00[12] Podbeskidzie Bielsko-Biala [12] vs Chojniczanka Chojnice [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0322h00[7] GKS Katowice [7] vs Rakow Czestochowa [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0322h00[17] OKS Stomil Olsztyn [17] vs Ruch Chorzow [14]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0322h00[2] Odra Opole [2] vs Puszcza Niepolomice [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0322h00[9] Wigry Suwalki [9] vs Pogon Siedlce [13]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0322h00[11] Bytovia Bytow [11] vs GKS Tychy [15]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0322h00[6] Chrobry Glogow [6] vs Olimpia Grudziadz [16]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0322h00[5] Stal Mielec [5] vs Gornik Leczna [18]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0322h00[10] Zaglebie Sosnowiec [10] vs Miedz Legnica [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0320h00[10] Hradec Kralove [10] vs Dynamo Ceske Budejovice [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0320h00[12] SK Slovan Varnsdorf [12] vs FK Graffin Vlasim [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0320h00[16] Frydek-Mistek [16] vs SC Znojmo [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0320h00[14] Vitkovice [14] vs Viktoria Zizkov [13]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0320h00[9] Olymp.Hradec Kralove [9] vs Trinec [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0320h00[15] Usti nad Labem [15] vs Pardubice [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0320h00[3] Marila Pribram [3] vs FK MAS Taborsko [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0320h00[7] FK Banik Sokolov [7] vs Opava [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0314h00  Omiya Ardija   vs Tokushima Vortis [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0315h45[7] UKM FC [7] vs Terengganu B [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0320h00[3] Pahang UiTM FC [3] vs Felcra FC [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0322h00[9] Coquimbo Unido [9] vs Barnechea [12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0311h00[15] Murcielagos [15] vs Alebrijes de Oaxaca [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0306h00[9] Zacatepec [9] vs CSyD Dorados de Sinaloa [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0308h00[11] Celaya FC [11] vs Mineros de Zacatecas [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0308h00[5] Cafetaleros de Tapachula [5] vs Leones Univ Guadalajara [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0319h00[C-4] Keflavik [C-4] vs Haukar Hafnarfjordur [C-2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0319h00[C-1] Stjarnan Gardabaer [C-1] vs Vikingur Olafsvik [C-5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0321h00[A-4] UMF Njardvik [A-4] vs IBV Vestmannaeyjar [A-3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0321h00[D-5] HK Kopavogs [D-5] vs Thor Akureyri [D-4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0322h15[D-2] Fylkir [D-2] vs UMF Selfoss [D-6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0300h15[C-3] Fjolnir [C-3] vs Leiknir Reykjavik [C-6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0302h00[B-4] Magni [B-4] vs Throttur Reykjavik [B-5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0319h00[D-6] KTP Kotka [D-6] vs PEPO [D-5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0319h00[C-5] GrIFK Kauniainen [C-5] vs Viikingit [C-6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0319h00[D-2] Honka Espoo [D-2] vs Gnistan Helsinki [D-3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0319h00[A-1] KuPs [A-1] vs RoPS Rovaniemi [A-2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0319h00[E-4] TPS Turku [E-4] vs Ekenas IF Fotboll [E-2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0319h00[A-4] PS Kemi Kings [A-4] vs AC Oulu [A-6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0319h00[C-4] Jyvaskyla JK [C-4] vs Haka [C-3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0320h00[A-5] AC Kajaani [A-5] vs MuSa [A-3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0320h00[D-2] Honka Espoo [D-2] vs HJK Helsinki [D-1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0322h00[E-3] Honka Akatemia [E-3] vs Inter Turku [E-1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0322h00[13] Southend United [13] vs Doncaster Rovers [16]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0322h00[4] Rotherham United [4] vs Rochdale [23]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0322h00[20] Fleetwood Town [20] vs Plymouth Argyle [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0322h00[2] Shrewsbury Town [2] vs Walsall [15]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0322h00[10] Peterborough United [10] vs Charlton Athletic [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0322h00[12] Bristol Rovers [12] vs Northampton Town [19]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0322h00[24] Bury [24] vs Oldham Athletic [21]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0322h00[18] AFC Wimbledon [18] vs Oxford United [14]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0322h00[1] Blackburn Rovers [1] vs Blackpool [17]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0322h00[8] Bradford City [8] vs Milton Keynes Dons [22]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0322h00[9] Portsmouth [9] vs Gillingham [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0322h00[3] Wigan Athletic [3] vs Scunthorpe United [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0319h00[14] Sportfreunde Lotte [14] vs Fortuna Koln [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0319h00[10] Wurzburger Kickers [10] vs VfL Osnabruck [16]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0319h00[18] Chemnitzer [18] vs Hallescher FC [13]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0319h00[1] Magdeburg [1] vs Vfr Aalen [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0319h00[12] Preuben Munster [12] vs Carl Zeiss Jena [15]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0319h00[20] Rot-Weiss Erfurt [20] vs Karlsruher SC [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0319h00[9] SV Meppen [9] vs Unterhaching [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0319h00[19] Werder Bremen (Youth) [19] vs Zwickau [17]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0319h00[11] SG Sonnenhof Grossaspach [11] vs SV Wehen Wiesbaden [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0319h00[5] Hansa Rostock [5] vs SC Paderborn 07 [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0322h00[7] Stranraer [7] vs Albion Rovers [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0322h00[9] East Fife [9] vs Airdrie United [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0322h00[8] Queen's Park [8] vs Alloa Athletic [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0322h00[3] Arbroath [3] vs Forfar Athletic [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0322h00[6] Ayr United [6] vs Raith Rovers [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0314h00  UQ FC   vs Mount Gravatt Hawks  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0314h30  Virginia United   vs Taringa Rovers  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0315h00  Acacia Ridge   vs North Pine United  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0315h30[11] Grange Thistle SC [11] vs The Gap  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0314h00[4] Sorrento F.C. [4] vs Forrestfield United [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0314h00  ECU Joondalup   vs Subiaco AFC [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0316h00[8] Stirling Lions [8] vs Bayswater City  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0315h00[4] Queensland Lions SC [4] vs Western Pride [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0315h30[14] Brisbane City [14] vs Brisbane Roar (Youth) [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0316h00[11] Gold Coast United [11] vs Brisbane Olympic United FC [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0311h30[11] West Adelaide SC [11] vs Metrostars SC [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0315h30[5] Campbelltown City SC [5] vs Adelaide Panthers [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0315h30[3] Adelaide Olympic [3] vs Adelaide Comets FC [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0311h00  Northcote City   vs Melbourne Knights [12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0315h00[1] Heidelberg United [1] vs Dandenong Thunder  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0316h00[8] Hume City [8] vs Avondale Heights [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0302h00[1] Atletico Paranaense [1] vs Rio Branco PR [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0322h00[23] Chesterfield [23] vs Lincoln City [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0322h00[20] Forest Green Rovers [20] vs Notts County [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0322h00[9] Crawley Town [9] vs Morecambe [22]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0322h00[7] Exeter City [7] vs Carlisle United [12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0322h00[10] Coventry City [10] vs Barnet [24]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0322h00[18] Grimsby Town [18] vs Port Vale [19]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0322h00[1] Luton Town [1] vs Accrington Stanley [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0322h00[4] Mansfield Town [4] vs Colchester United [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0322h00[15] Stevenage Borough [15] vs Crewe Alexandra [21]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0321h00[2-7] Fulham U23 [2-7] vs Wolves U23 [2-9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0317h00[11] Amkar Perm(R) [11] vs Arsenal Tula Youth [13]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0317h00[7] FK Rostov Youth [7] vs Zenit St.Petersburg Youth [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0317h00[15] FC Terek Groznyi Youth [15] vs CSKA Moscow (R) [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0317h00[3] Dinamo Moscow Youth [3] vs FK Krasnodar Youth [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0317h00[9] Spartak Moscow Youth [9] vs SKA Khabarovsk Youth [14]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0317h00[16] FK Ural Youth [16] vs Lokomotiv Moscow Youth [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0317h00[8] Ufa Youth [8] vs FK Anzhi Youth [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0317h00[12] FK Tosno Youth [12] vs Rubin Kazan (R) [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0316h00  PAOK Saloniki U20   vs AEK Athens U20  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0316h00  SKODA Xanthi U20   vs Panetolikos U20  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0316h00  Panionios U20   vs PAE AtromitosU20  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0316h00  Pas Giannina U20   vs Apollon Smirnis U20  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0316h00  Platanias U20   vs Olympiakos Piraeus U20  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0316h00  Panathinaikos U20   vs Asteras Tripolis U20  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0316h00  Larissa FC U20   vs Kerkyra U20  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0316h00  Lamia U20   vs Levadiakos U20  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 

© Copyright by tipbongmienphi.com - All rights reserved - Tip bóng đá, soi kèo, nhận định trận đấu