Ngày GiờTrậnKèo Châu ÁTỷ LệKèo Châu Âu
29/0420h15[15] West Ham United [15] vs Manchester City [1]
1 1/2 : 0
0.98
1 1/2 : 0
0.92
5.60
10.00
5.60
1.31
 
-0.95
3 1/4
0.83
Trực tiếp: K+PM
29/0422h30[2] Manchester United [2] vs Arsenal [6]
0 : 1 1/4
0.97
0 : 1 1/4
0.93
4.80
1.43
4.80
7.60
 
0.92
2 3/4
0.96
Trực tiếp: K+PM
29/0417h00[7] Getafe [7] vs Girona [9]
0 : 1/2
-0.93
0 : 1/2
0.82
3.25
2.09
3.25
3.95
 
0.84
2
-0.96
Trực tiếp: K+PM
29/0421h15[13] Alaves [13] vs Atletico Madrid [2]
1/4 : 0
0.98
1/4 : 0
0.92
3.25
3.55
3.25
2.21
 
0.92
2
0.96
Trực tiếp: K+NS
29/0423h23[4] Valencia [4] vs Eibar [12]
0 : 1
0.91
0 : 1
0.99
4.30
1.52
4.30
6.60
 
0.84
2 1/2
-0.96
30/0401h45[18] Deportivo La Coruna [18] vs FC Barcelona [1]
1 3/4 : 0
0.96
1 3/4 : 0
0.94
6.10
9.10
6.10
1.30
 
0.84
3 1/2
-0.96
Trực tiếp: K+PM
29/0417h30[17] Crotone [17] vs Sassuolo [13]
0 : 1/4
0.87
0 : 1/4
-0.97
3.30
2.17
3.30
3.60
 
0.98
2 1/4
0.90
29/0420h00[20] Benevento [20] vs Udinese [14]
1/2 : 0
0.83
1/2 : 0
-0.95
3.60
3.60
3.60
2.05
 
0.80
2 1/2
-0.94
29/0420h00[6] Atalanta [6] vs Genoa [11]
0 : 1 1/2
-0.95
0 : 1 1/2
0.85
4.90
1.32
4.90
12.00
 
0.98
2 1/2
0.90
29/0420h00[12] Bologna [12] vs AC Milan [7]
3/4 : 0
0.94
3/4 : 0
0.96
3.80
5.00
3.80
1.73
 
0.84
2 1/4
-0.96
29/0420h00[9] Sampdoria [9] vs Cagliari [15]
0 : 1/2
0.90
0 : 1/2
1.00
3.65
1.90
3.65
4.15
 
0.92
2 1/2
0.96
29/0420h00[19] Verona [19] vs Spal [18]
1/4 : 0
0.91
1/4 : 0
0.99
3.20
3.35
3.20
2.33
 
-0.94
2 1/4
0.82
29/0423h00[8] Fiorentina [8] vs Napoli [2]
1 : 0
1.00
1 : 0
0.90
4.20
6.70
4.20
1.53
 
-0.96
2 3/4
0.84
30/0401h45[10] Torino [10] vs Lazio [3]
3/4 : 0
-0.99
3/4 : 0
0.89
4.10
4.85
4.10
1.69
 
0.80
2 3/4
-0.93
29/0420h30[15] FSV Mainz 05 [15] vs RB Leipzig [6]
1/4 : 0
-0.98
1/4 : 0
0.88
3.60
3.35
3.60
2.14
 
0.86
2 1/2
-0.98
29/0423h00[12] Werder Bremen [12] vs Borussia Dortmund [3]
1/2 : 0
0.93
1/2 : 0
0.97
3.85
3.65
3.85
1.97
 
0.96
3
0.92
29/0420h00[7] Rennes [7] vs Toulouse [16]
0 : 1/2
0.92
0 : 1/2
0.96
3.30
1.89
3.30
3.70
 
0.88
2 1/4
0.98
29/0422h00[14] Angers [14] vs Marseille [4]
1/2 : 0
0.94
1/2 : 0
0.94
3.55
3.40
3.55
1.91
 
0.99
2 3/4
0.87
30/0402h00[1] Paris Saint Germain (PSG) [1] vs Guingamp [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0418h00[1] Celtic FC [1] vs Glasgow Rangers [2]
0 : 1
0.99
0 : 1
0.89
4.20
1.55
4.20
5.00
 
0.93
2 3/4
0.93
29/0422h00[8] Boavista FC [8] vs Pacos de Ferreira [15]
0 : 1/4
-0.89
0 : 1/4
0.77
3.20
2.40
3.20
2.71
 
0.98
2 1/4
0.88
29/0422h00[5] Rio Ave [5] vs GD Chaves [7]
0 : 1/2
0.95
0 : 1/2
0.93
3.35
1.92
3.35
3.60
 
0.74
2 1/4
-0.88
30/0400h00[6] Maritimo [6] vs FC Porto [1]
1 1/2 : 0
-0.97
1 1/2 : 0
0.85
5.20
9.80
5.20
1.24
 
-0.99
2 3/4
0.85
30/0402h15[12] Belenenses [12] vs Sporting Braga [4]
3/4 : 0
-0.90
3/4 : 0
0.78
4.00
4.75
4.00
1.56
 
0.82
2 1/2
-0.96
29/0419h30[13] VVV Venlo [13] vs Roda JC [16]
0 : 0
0.86
0 : 0
-0.98
3.60
2.32
3.60
2.56
 
0.94
2 3/4
0.92
29/0419h30[8] PEC Zwolle [8] vs Willem II [14]
0 : 3/4
0.84
0 : 3/4
-0.96
3.90
1.66
3.90
4.15
 
0.80
2 3/4
-0.94
29/0419h30[9] ADO Den Haag [9] vs PSV Eindhoven [1]
3/4 : 0
-0.95
3/4 : 0
0.83
4.10
3.90
4.10
1.67
 
0.93
3 1/4
0.93
29/0419h30[2] AFC Ajax [2] vs AZ Alkmaar [3]
0 : 1
0.88
0 : 1
1.00
4.65
1.52
4.65
4.45
 
0.86
3 1/2
1.00
29/0419h30[4] Feyenoord [4] vs Sparta Rotterdam [17]
0 : 1 3/4
0.88
0 : 1 3/4
1.00
5.90
1.24
5.90
7.90
 
0.99
3 3/4
0.87
29/0419h30[12] Groningen [12] vs Excelsior SBV [10]
0 : 1/2
0.87
0 : 1/2
-0.99
3.80
1.87
3.80
3.30
 
0.85
3
-0.99
29/0419h30[11] Heracles Almelo [11] vs FC Utrecht [5]
1/2 : 0
0.98
1/2 : 0
0.90
3.85
3.30
3.85
1.87
 
0.98
3 1/4
0.88
29/0419h30[15] NAC Breda [15] vs SC Heerenveen [6]
0 : 0
0.95
0 : 0
0.93
3.55
2.48
3.55
2.40
 
-0.94
3
0.80
29/0419h30[7] Vitesse Arnhem [7] vs FC Twente Enschede [18]
0 : 3/4
-0.98
0 : 3/4
0.86
3.80
1.81
3.80
3.50
 
0.91
3
0.95
29/0418h00[13] Amkar Perm [13] vs Spartak Moscow [3]
3/4 : 0
0.97
3/4 : 0
0.91
3.45
4.45
3.45
1.70
 
0.88
2 1/4
0.98
29/0420h30[4] Zenit St. Petersburg [4] vs CSKA Moscow [2]
0 : 1/4
-0.93
0 : 1/4
0.80
3.25
2.31
3.25
2.79
 
0.96
2 1/4
0.90
29/0423h00[12] Rostov FK [12] vs FK Ruan Tosno [15]
0 : 1
-0.93
0 : 1
0.80
3.75
1.55
3.75
5.20
 
0.93
2 1/4
0.93
29/0420h00[3] Standard Sumqayit [3] vs Sabayi [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0420h30[10] Cracovia Krakow [10] vs LKS Nieciecza [15]
0 : 1/2
-0.97
0 : 1/2
0.85
3.35
2.00
3.35
3.30
 
0.93
2 1/2
0.93
29/0423h00[2] Jagiellonia Bialystok [2] vs Wisla Krakow [7]
0 : 3/4
0.77
0 : 3/4
-0.89
3.95
1.55
3.95
4.95
 
0.88
2 1/2
0.98
29/0419h00[11] FK Vigvam Smolevichy [11] vs FK Vitebsk [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0421h00[16] Luch Minsk [16] vs Dnepr Mogilev [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0423h00[15] FK Gorodeya [15] vs FC Torpedo Zhodino [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0423h00[3] NK Siroki Brijeg [3] vs FK Krupa [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0423h00[8] GOSK Gabela [8] vs NK Celik [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0402h00[9] Borac Banja Luka [9] vs Mladost Doboj Kakanj [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0420h45[4] Beroe Stara Zagora [4] vs Levski Sofia [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0423h15[5] Botev Plovdiv [5] vs CSKA Sofia [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0419h30[17] KFCO Wilrijk [17] vs Royal Antwerp [8]
1/4 : 0
-0.99
1/4 : 0
0.87
3.30
3.05
3.30
2.12
 
0.80
2 1/4
-0.94
29/0423h00[2] Anderlecht [2] vs Charleroi [3]
0 : 3/4
0.91
0 : 3/4
0.97
3.65
1.68
3.65
4.30
 
0.90
2 1/2
0.96
30/0401h30[4] KAA Gent [4] vs Standard Liege [6]
0 : 1/2
1.00
0 : 1/2
0.88
3.35
1.97
3.35
3.40
 
-0.97
2 1/2
0.83
29/0422h00[8] Rudes [8] vs HNK Cibalia [10]
0 : 1/4
0.82
0 : 1/4
1.00
3.40
2.05
3.40
2.95
 
0.80
2 1/2
1.00
29/0419h00[8] Viljandi Tulevik [8] vs Vaprus Parnu [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0423h00[15] Kerkyra [15] vs AEK Athens [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0423h00[14] Lamia [14] vs Pas Giannina [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0423h00[7] Asteras Tripolis [7] vs Apollon Smirnis [13]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0423h00[9] Levadiakos [9] vs PAE Atromitos [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0423h00[16] Platanias FC [16] vs Panionios [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0423h00[6] SKODA Xanthi [6] vs AEL Larisa [12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0423h00[3] Olympiakos Piraeus [3] vs Panaitolikos Agrinio [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0423h00[5] Panathinaikos [5] vs PAOK Saloniki [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0423h30[12] Ashdod MS [12] vs Hapoel Ashkelon [13]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0401h00[4] Hapoel Haifa [4] vs Maccabi Tel Aviv [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0417h00[12] Kaisar Kyzylorda [12] vs Ordabasy [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0417h00[9] FK Aktobe Lento [9] vs Kyzylzhar Petropavlovsk [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0417h00[6] Akzhayik Oral [6] vs FC Shakhtyor Karagandy [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0417h00[11] FK Atyrau [11] vs FC Zhetysu Taldykorgan [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0417h00[8] Irtysh Pavlodar [8] vs FC Kairat Almaty [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0418h00[1] Lokomotiv Astana [1] vs Tobol Kostanai [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0420h00[2] FK Ventspils [2] vs Caramba/Dinamo Rigaja [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0418h00[8] Kauno Zalgiris [8] vs Atlantas Klaipeda [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0423h00[6] Stumbras [6] vs Trakai [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0421h00[9] Hostert [9] vs Victoria Rosport [12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0421h00[11] UNA Strassen [11] vs US Mondorf-les-Bains [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0421h00[8] CS Petange [8] vs F91 Dudelange [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0421h00[14] US Esch [14] vs Red Boys Differdange [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0421h00[3] Fola Esch [3] vs Jeunesse Esch [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0419h00[4] Dinamo-Auto [4] vs Zimbru Chisinau [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0419h00[8] FC Sfintul Gheorghe [8] vs Sheriff Tiraspol [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0423h00[16] Start IK [16] vs Haugesund [6]
0 : 0
0.92
0 : 0
0.96
3.50
2.49
3.50
2.55
 
0.86
2 1/2
1.00
29/0423h00[12] Sandefjord [12] vs Brann [1]
1/2 : 0
-0.93
1/2 : 0
0.81
3.55
4.05
3.55
1.80
 
0.93
2 1/2
0.93
29/0423h00[2] Molde [2] vs Odd Grenland [10]
0 : 3/4
0.85
0 : 3/4
-0.97
3.90
1.66
3.90
4.55
 
0.84
2 1/2
-0.98
29/0423h00[5] Tromso IL [5] vs Kristiansund BK [11]
0 : 3/4
0.90
0 : 3/4
0.98
3.70
1.70
3.70
4.50
 
0.86
2 1/2
1.00
29/0423h00[9] Sarpsborg 08 [9] vs Bodo Glimt [14]
0 : 3/4
1.00
0 : 3/4
0.88
3.65
1.76
3.65
4.20
 
-0.97
2 3/4
0.83
30/0401h00[8] Stromsgodset [8] vs Rosenborg [4]
1/4 : 0
0.93
1/4 : 0
0.95
3.45
2.97
3.45
2.20
 
0.85
2 1/2
-0.99
29/0421h30[13] Gaz Metan Medias [13] vs Botosani [8]
0 : 1/4
-0.89
0 : 1/4
0.77
3.00
2.39
3.00
2.86
 
-0.74
2 1/4
0.60
30/0400h45[2] Steaua Bucuresti [2] vs CFR Cluj [1]
0 : 1/4
-0.93
0 : 1/4
0.80
3.15
2.33
3.15
2.84
 
-0.84
2 1/4
0.70
29/0421h00[7] FK Napredak Krusevac [7] vs Crvena Zvezda [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0421h00[11] Zemun [11] vs Mladost Lucani [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0423h00[8] Vojvodina Novi Sad [8] vs Partizan Belgrade [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0400h00[14] Habitpharm Javor [14] vs Borac Cacak [15]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0400h00[16] FK Rad Beograd [16] vs FK Backa Backa Palanka [13]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0400h00[3] Cukaricki Stankom [3] vs FK Spartak Zlatibor Voda [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0400h00[4] Radnicki Nis [4] vs FK Vozdovac Beograd [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0400h00[12] Macva Sabac [12] vs Radnik Surdulica [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0420h00[2] Slavia Praha [2] vs Synot Slovacko [10]
0 : 1 1/2
0.83
0 : 1 1/2
-0.95
5.30
1.24
5.30
9.40
 
0.65
2 1/2
-0.79
29/0422h00[9] Tescoma Zlin [9] vs Bohemians 1905 [7]
0 : 1/2
-0.97
0 : 1/2
0.85
3.15
2.00
3.15
3.50
 
-0.92
2 1/4
0.77
29/0422h00[8] Teplice [8] vs Sigma Olomouc [3]
0 : 0
0.84
0 : 0
-0.96
3.15
2.43
3.15
2.69
 
-0.94
2 1/4
0.80
29/0423h30[6] Baumit Jablonec [6] vs Slovan Liberec [5]
0 : 1/4
0.70
0 : 1/4
-0.83
3.45
1.95
3.45
3.40
 
0.70
2 1/4
-0.84
29/0417h30[10] Yeni Malatyaspor [10] vs Akhisar Bld.Geng [12]
0 : 1/4
-0.84
0 : 1/4
0.72
3.45
2.41
3.45
2.53
 
0.92
2 1/2
0.94
29/0420h00[16] Osmanlispor FC [16] vs Istanbul Buyuksehir Belediyesi [2]
1/2 : 0
0.77
1/2 : 0
-0.89
3.45
2.95
3.45
2.12
 
-0.93
2 3/4
0.78
29/0423h00[1] Galatasaray [1] vs Besiktas JK [3]
0 : 1/4
-0.94
0 : 1/4
0.82
3.70
2.23
3.70
2.62
 
0.80
2 3/4
-0.94
29/0421h00[10] Lausanne Sports [10] vs Grasshopper [7]
1/4 : 0
0.87
1/4 : 0
-0.99
3.60
2.75
3.60
2.19
 
0.77
2 1/2
-0.92
29/0421h00[8] Lugano [8] vs St. Gallen [4]
0 : 1/4
0.72
0 : 1/4
-0.84
3.50
1.97
3.50
3.25
 
-0.95
2 3/4
0.81
29/0421h00[5] FC Zurich [5] vs FC Sion [9]
0 : 1/2
-0.92
0 : 1/2
0.79
3.65
2.06
3.65
2.90
 
0.84
2 3/4
-0.98
29/0420h00[5] Djurgardens [5] vs Hammarby [1]
0 : 1/4
0.94
0 : 1/4
0.94
3.50
2.21
3.50
2.94
 
0.85
2 1/2
-0.99
29/0420h00[9] GIF Sundsvall [9] vs Elfsborg [11]
0 : 0
0.94
0 : 0
0.94
3.35
2.54
3.35
2.57
 
0.98
2 1/2
0.88
29/0422h30[8] Kalmar [8] vs Malmo FF [7]
1/2 : 0
-0.99
1/2 : 0
0.87
3.50
3.85
3.50
1.87
 
-0.96
2 1/2
0.82
29/0422h30[3] IFK Norrkoping FK [3] vs Trelleborgs FF [16]
0 : 1 1/2
0.90
0 : 1 1/2
0.98
5.30
1.30
5.30
7.90
 
0.82
3
-0.96
29/0418h00[4] Zorya [4] vs Veres [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0423h30[3] FC Vorskla Poltava [3] vs Dynamo Kyiv [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0421h30[2] Sturm Graz [2] vs Rapid Wien [3]
1/4 : 0
0.76
1/4 : 0
-0.88
3.60
2.63
3.60
2.27
 
0.94
2 3/4
0.92
30/0400h00[10] SKN St. Polten [10] vs Red Bull Salzburg [1]
1 1/4 : 0
0.88
1 1/4 : 0
1.00
4.55
5.70
4.55
1.42
 
0.96
3
0.90
29/0419h00[12] Lyngby [12] vs Randers FC [13]
1/4 : 0
-0.94
1/4 : 0
0.82
3.60
3.15
3.60
2.06
 
0.85
2 1/2
-0.99
29/0419h00[8] Sonderjyske [8] vs Odense BK [9]
0 : 0
0.98
0 : 0
0.90
3.45
2.57
3.45
2.48
 
0.85
2 1/2
-0.99
29/0421h00[2] Midtjylland [2] vs Aalborg [5]
0 : 1 1/4
0.89
0 : 1 1/4
0.99
4.90
1.40
4.90
6.20
 
0.85
3
-0.99
29/0423h00[1] Brondby IF [1] vs Nordsjaelland [3]
0 : 1 1/2
-0.99
0 : 1 1/2
0.87
5.30
1.38
5.30
5.90
 
1.00
3 3/4
0.86
29/0414h00[17] Gamba Osaka [17] vs Sagan Tosu [16]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0412h00[1] Jeonbuk Hyundai Motors [1] vs Suwon Samsung Bluewings [2]
0 : 3/4
0.98
0 : 3/4
0.90
3.65
1.76
3.65
3.90
 
-0.99
2 3/4
0.85
29/0414h00[8] Gangwon FC [8] vs Pohang Steelers [6]
0 : 1/4
-0.93
0 : 1/4
0.80
3.45
2.35
3.45
2.60
 
-0.94
2 3/4
0.80
29/0414h00[11] Incheon United [11] vs Gyeongnam FC [4]
0 : 0
0.83
0 : 0
-0.95
3.40
2.36
3.40
2.63
 
-0.99
2 1/2
0.85
29/0414h30[11] Changchun Yatai [11] vs Shanghai East Asia FC [1]
1 : 0
0.60
1 : 0
-0.78
3.75
3.45
3.75
1.77
 
-0.90
3 1/4
0.70
29/0418h35[6] Chongqing Lifan [6] vs Guangzhou Fuli FC [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0418h35[7] Shanghai Shenhua [7] vs Dalian Aerbin [16]
0 : 1
-0.98
0 : 1
0.80
3.85
1.61
3.85
4.20
 
0.70
2 3/4
-0.90
29/0418h35[2] Shandong Luneng [2] vs Henan Jianye [14]
0 : 1
0.72
0 : 1
-0.91
4.15
1.42
4.15
5.70
 
-0.98
2 3/4
0.78
29/0418h35[5] Beijing Guoan [5] vs Guizhou Hengfeng Zhicheng [15]
0 : 1 1/4
0.91
0 : 1 1/4
0.91
4.45
1.37
4.45
6.00
 
-0.95
3
0.75
29/0413h30[3] Wofoo Tai Po [3] vs Guangzhou R F U19 [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0416h30[9] Hong Kong Sapling [9] vs LeeMan [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0413h30[16] Perseru Serui [16] vs PSIS Semarang [14]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0415h30[15] Mitra Kukar [15] vs Persebaya Surabaya [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0418h30[10] Persela Lamongan [10] vs PSMS Medan [13]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0420h00[4] Perak [4] vs Kuala Lumpur [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0416h30[3] Balestier Khalsa FC [3] vs Singapore Warriors [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0418h00[17] Ubon UMT United [17] vs Bangkok United FC [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0418h00[11] Chonburi Shark FC [11] vs Prachuap Khiri Khan [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0419h00[8] Sukhothai [8] vs Buriram United [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0419h00[13] BEC Tero Sasana [13] vs Pattaya United [12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0422h20[5] Al Ahli(UAE) [5] vs Al-Wasl [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0422h20[11] Emirates Club [11] vs Al Nasr Dubai [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0422h20[2] Al Wehda(UAE) [2] vs Al-Jazira(UAE) [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0422h20[1] Al Ain [1] vs Al-Dhafra [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0421h00[8] Metallurg Bekobod [8] vs Buxoro FK [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0421h00[6] Navbahor Namangan [6] vs Neftchi Fargona [12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0421h00[23] Gimnasia La Plata [23] vs Boca Juniors [1]
3/4 : 0
0.88
3/4 : 0
1.00
3.35
4.30
3.35
1.76
 
1.00
2 1/4
0.86
29/0423h15[20] Patronato Parana [20] vs San Lorenzo [5]
1/2 : 0
0.98
1/2 : 0
0.90
3.20
3.90
3.20
1.87
 
-0.98
2 1/4
0.84
30/0401h30[13] Belgrano [13] vs Colon de Santa Fe [9]
0 : 1/2
0.99
0 : 1/2
0.89
3.20
1.96
3.20
3.60
 
1.00
2 1/4
0.86
30/0406h00[7] Racing Club [7] vs Arsenal de Sarandi [27]
0 : 1 1/2
0.90
0 : 1 1/2
0.98
5.00
1.26
5.00
9.30
 
0.83
2 1/2
-0.97
30/0402h00[11] Atletico Mineiro [11] vs Corinthians Paulista (SP) [1]
0 : 1/4
0.88
0 : 1/4
1.00
3.25
2.14
3.25
3.10
 
0.93
2 1/4
0.93
30/0402h00[13] Bahia BA [13] vs Atletico Paranaense [2]
0 : 1/4
0.96
0 : 1/4
0.92
3.25
2.23
3.25
2.92
 
0.98
2 1/4
0.88
30/0402h00[16] Ceara [16] vs Flamengo [3]
1/4 : 0
-0.97
1/4 : 0
0.85
3.15
3.20
3.15
2.12
 
-0.99
2 1/4
0.85
30/0402h00[12] Fluminense RJ [12] vs Sao Paulo [7]
0 : 0
0.70
0 : 0
-0.83
3.20
2.28
3.20
2.85
 
0.93
2 1/4
0.93
30/0402h00[20] Parana STC PR [20] vs Sport Club Recife PE [17]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0405h00[9] Internacional RS [9] vs Cruzeiro (MG) [19]
0 : 1/2
-0.98
0 : 1/2
0.86
3.15
1.99
3.15
3.55
 
-0.86
2 1/4
0.72
30/0403h00[B-6] Sport Boys Warnes [B-6] vs Royal Pari FC [B-5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0403h00[A-6] Universitario de Sucre [A-6] vs San Jose [B-1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0403h00[A-4] Real Potosi [A-4] vs Jorge Wilstermann [A-1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0403h00[A-5] Destroyers [A-5] vs Club Guabira [A-7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0403h00[A-2] Bolivar [A-2] vs Oriente Petrolero [A-3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0403h00[B-7] Aurora [B-7] vs Nacional Potosi [B-4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0422h00[10] Palestino [10] vs O.Higgins [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0401h00[14] Temuco [14] vs Union La Calera [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0403h30[2] Universidad de Chile [2] vs Universidad de Concepcion [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0406h00[12] San Luis Quillota [12] vs Universidad Catolica [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0402h00[20] Deportivo Rionegro [20] vs Patriotas FC [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0404h00[4] Deportes Tolima [4] vs Independiente Santa Fe [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0405h15[8] Atletico Junior Barranquilla [8] vs Alianza Petrolera [16]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0406h00[6] Deportiva Once Caldas [6] vs America de Cali [18]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0408h00[17] La Equidad [17] vs Atletico Nacional Medellin [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0400h30[2] Liga Dep. Universitaria Quito [2] vs Barcelona SC(ECU) [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0404h00[10] Tecnico Universitario [10] vs CD El Nacional [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0403h50[1] Olimpia Asuncion [1] vs Sportivo Luqueno [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0406h00[4] Libertad [4] vs Deportivo Santani [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0401h15[A-4] Dep.San Martin [A-4] vs Alianza Lima [A-5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0403h30[A-8] Universitario De Deportes [A-8] vs Sporting Cristal [A-1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0403h30[A-3] UTC Cajamarca [A-3] vs Inti Gas Deportes [A-7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0405h45[A-2] Sport Rosario [A-2] vs Comerciantes Unidos [A-6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0402h00[5] Deportivo La Guaira [5] vs Aragua FC [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0402h30[18] Estudiantes Caracas SC [18] vs Deportivo Metropolitano [16]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0403h00[10] Zulia FC [10] vs Estudiantes Merida FC [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0403h00[13] Atletico Venezuela [13] vs Portuguesa FC [12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0405h00[15] Monagas SC [15] vs Mineros de Guayana [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0406h00[2] Zamora Barinas [2] vs Trujillanos [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0403h00[Tay-8] Colorado Rapids [Tay-8] vs Orlando City [Dong-3]
0 : 1/2
0.97
0 : 1/2
0.91
3.60
1.97
3.60
3.20
 
0.90
2 3/4
0.96
30/0405h30[Dong-1] New York City Football Club [Dong-1] vs FC Dallas [Tay-2]
0 : 3/4
-0.98
0 : 3/4
0.86
3.80
1.77
3.80
3.65
 
-0.97
3
0.83
30/0408h00[Tay-3] Los Angeles FC [Tay-3] vs Seattle Sounders [Tay-12]
0 : 3/4
-0.93
0 : 3/4
0.80
3.80
1.84
3.80
3.40
 
0.90
3
0.96
30/0400h00[6] Pumas U.N.A.M. [6] vs Queretaro FC [15]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0406h00[14] Veracruz [14] vs CDSyC Cruz Azul [12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0417h00[6] Numancia [6] vs Real Oviedo [7]
0 : 1/2
1.00
0 : 1/2
0.88
3.10
2.00
3.10
3.60
 
0.94
2
0.92
29/0421h00[2] Sporting Gijon [2] vs Albacete [14]
0 : 3/4
0.92
0 : 3/4
0.96
3.40
1.65
3.40
5.00
 
-0.94
2 1/4
0.80
29/0423h00[17] Cultural Leonesa [17] vs Cordoba [19]
0 : 1/4
-0.94
0 : 1/4
0.82
3.30
2.31
3.30
2.74
 
0.88
2 1/2
0.98
29/0423h00[1] Rayo Vallecano [1] vs Tenerife [11]
0 : 1
-0.93
0 : 1
0.80
3.85
1.56
3.85
4.95
 
-0.94
2 3/4
0.80
30/0401h00[21] La Hoya Lorca CF [21] vs Gimnastic Tarragona [16]
0 : 0
-0.97
0 : 0
0.85
3.10
2.71
3.10
2.44
 
0.90
2 1/4
0.96
29/0418h30[7] Ingolstadt [7] vs Holstein Kiel [3]
0 : 1/4
-0.98
0 : 1/4
0.86
3.45
2.28
3.45
2.84
 
0.99
2 3/4
0.87
29/0418h30[14] Heidenheimer [14] vs SV Sandhausen [8]
0 : 1/4
-0.92
0 : 1/4
0.79
3.25
2.35
3.25
2.90
 
0.82
2 1/4
-0.96
29/0418h30[10] MSV Duisburg [10] vs Jahn Regensburg [4]
0 : 1/4
-0.95
0 : 1/4
0.83
3.60
2.29
3.60
2.73
 
0.85
2 3/4
-0.99
29/0417h15[13] Oliveirense [13] vs Santa Clara [2]
1/4 : 0
0.85
1/4 : 0
-0.97
3.30
2.83
3.30
2.24
 
0.85
2 1/4
-0.99
29/0422h00[11] SL Benfica B [11] vs Vitoria Guimaraes B [10]
0 : 1/4
0.85
0 : 1/4
-0.97
3.60
2.08
3.60
2.94
 
0.84
2 3/4
-0.98
29/0422h00[8] Porto B [8] vs Sporting Braga II [16]
0 : 0
0.92
0 : 0
0.96
3.40
2.45
3.40
2.51
 
0.84
2 1/2
-0.99
29/0422h00[6] Viseu [6] vs Gil Vicente [19]
0 : 1
-0.93
0 : 1
0.80
3.80
1.57
3.80
5.00
 
0.80
2 1/4
-0.94
29/0422h00[9] FC Famalicao [9] vs CF Uniao Madeira [17]
0 : 1/4
0.90
0 : 1/4
0.98
3.25
2.16
3.25
3.00
 
0.85
2 1/4
-0.99
29/0422h00[20] Real Sport Clube [20] vs Cova Piedade [14]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0422h00[15] SC Covilha [15] vs Academica Coimbra [5]
1/4 : 0
-0.88
1/4 : 0
0.75
3.25
3.35
3.25
2.02
 
0.90
2 1/4
0.96
29/0422h00[3] FC Arouca [3] vs Penafiel [4]
0 : 1/4
0.75
0 : 1/4
-0.88
3.20
2.02
3.20
3.45
 
-0.99
2 1/4
0.85
29/0422h00[12] Varzim [12] vs Sporting CP B [18]
0 : 1/4
0.80
0 : 1/4
-0.93
3.50
2.04
3.50
3.10
 
0.80
2 1/2
-0.94
29/0418h15[7] Rakow Czestochowa [7] vs OKS Stomil Olsztyn [17]
0 : 3/4
0.80
0 : 3/4
-0.93
3.90
1.57
3.90
4.80
 
0.91
2 1/2
0.95
29/0422h00[12] Puszcza Niepolomice [12] vs Podbeskidzie Bielsko-Biala [11]
0 : 0
0.80
0 : 0
-0.93
2.99
2.44
2.99
2.81
 
-0.97
2
0.83
29/0423h00[2] GKS Katowice [2] vs Bytovia Bytow [13]
0 : 3/4
-0.97
0 : 3/4
0.85
3.35
1.79
3.35
4.10
 
0.91
2 1/4
0.95
30/0400h00[4] Chojniczanka Chojnice [4] vs Wigry Suwalki [3]
0 : 1/4
0.83
0 : 1/4
-0.95
3.20
2.09
3.20
3.25
 
-0.99
2 1/4
0.85
29/0421h00[7] Westerlo [7] vs Tubize [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0422h00[6] Roeselare [6] vs Saint Gilloise [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0420h00[5] Ullensaker/Kisa IL [5] vs Viking [4]
1/4 : 0
0.90
1/4 : 0
0.98
3.60
2.80
3.60
2.15
 
0.85
2 3/4
-0.99
29/0423h00[14] Levanger FK [14] vs Ham-Kam [11]
0 : 1/4
-0.93
0 : 1/4
0.80
3.45
2.29
3.45
2.67
 
-0.88
2 1/2
0.73
29/0423h00[2] Notodden FK [2] vs Sogndal [7]
1/4 : 0
-0.94
1/4 : 0
0.82
3.45
3.10
3.45
2.06
 
0.88
2 1/2
0.98
29/0423h00[8] Mjondalen IF [8] vs Tromsdalen [15]
0 : 1
0.88
0 : 1
1.00
4.25
1.48
4.25
5.20
 
0.90
2 3/4
0.96
29/0423h00[6] Strommen [6] vs Nest Sotra [16]
0 : 3/4
0.90
0 : 3/4
0.98
4.10
1.65
4.10
3.95
 
0.85
3
-0.99
29/0423h00[3] Sandnes Ulf [3] vs Jerv [13]
0 : 3/4
0.94
0 : 3/4
0.94
3.90
1.64
3.90
4.30
 
0.98
2 3/4
0.88
29/0423h00[9] Asane Fotball [9] vs Floro [10]
0 : 1/2
0.85
0 : 1/2
-0.97
3.65
1.82
3.65
3.60
 
0.96
2 3/4
0.90
29/0415h15[11] Viktoria Zizkov [11] vs Usti nad Labem [16]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0422h00[4] Hradec Kralove [4] vs Frydek-Mistek [14]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0422h00[12] SK Slovan Varnsdorf [12] vs Opava [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0422h00[6] Dynamo Ceske Budejovice [6] vs SC Znojmo [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0422h00[2] Marila Pribram [2] vs Vitkovice [15]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0421h00[5] FC Rapperswil-Jona [5] vs Wohlen [10]
0 : 1 1/4
0.62
0 : 1 1/4
-0.74
5.30
1.28
5.30
7.60
 
0.75
3
-0.89
29/0420h00[3] IK Brage [3] vs Helsingborg [8]
1/4 : 0
0.92
1/4 : 0
0.96
3.55
2.76
3.55
2.20
 
0.94
2 3/4
0.92
29/0422h30[15] IK Frej Taby [15] vs Varbergs BoIS FC [14]
0 : 1/4
0.82
0 : 1/4
-0.94
3.45
2.06
3.45
3.10
 
0.88
2 1/2
0.98
29/0418h45[5] Fredericia [5] vs Esbjerg [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0414h00[7] Suwon City [7] vs Daejeon Citizen [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0415h00[4] Ansan Mugunghwa FC [4] vs Gwangju Football Club [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0414h30[8] Shanghai Shenxin [8] vs Inner Mongolia Zhongyou [13]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0414h30[11] Heilongjiang Lava Spring [11] vs Meixian Hakka [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0415h00[16] Xinjiang Tianshan Leopard [16] vs Dalian Chaoyue [15]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0418h30[9] Shenzhen JiaZhaoye [9] vs Shijiazhuang YongChang FC [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0418h30[1] Wuhan ZALL [1] vs Qingdao Huanghai F.C. [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0403h00[5] Union Magdalena [5] vs Real Cartagena [15]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0403h00[16] Llaneros FC [16] vs Valledupar FC [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0404h00[12] Cortulua [12] vs Universitario de Popayan [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0402h59[3] Leones Univ Guadalajara [3] vs Cafetaleros de Tapachula [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0420h00  Lyon (w)   vs Manchester City (w)  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0422h30  VfL Wolfsburg (w)   vs Chelsea FC (w)  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0417h00  SHB Da Nang   vs Can Tho  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
Trực tiếp: TTTV HD
29/0417h00  Thanh Hoa   vs Dong Tam Long An  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
Trực tiếp: BDTV
29/0417h00  Song Lam Nghe An   vs CLB TPHCM  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
Trực tiếp: TTTV
29/0422h00[D-9] C.D. San Fernando Isleno [D-9] vs Ejido [D-5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0422h00[C-9] UE Olot [C-9] vs Valencia CF Mestalla [C-8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0422h00[C-5] CF Peralada [C-5] vs CD Ebro [C-6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0422h00[B-8] Barakaldo CF [B-8] vs Burgos CF [B-14]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0422h00[B-12] SD Amorebieta [B-12] vs Leioa [B-9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0422h00[A-6] Fuenlabrada [A-6] vs CF Rayo Majadahonda [A-1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0422h00[C-19] Baleares [C-19] vs CD Alcoyano [C-16]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0422h00[C-4] CF Badalona [C-4] vs Formentera [C-18]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0422h00[B-1] Sporting de Gijon B [B-1] vs Real Sociedad B [B-3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0422h00[A-10] UD San Sebastian Reyes [A-10] vs Real Madrid Castilla [A-16]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0422h00[A-4] Atletico de Madrid B [A-4] vs CD Artistico Navalcarnero [A-13]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0422h00[B-2] Athletic Bilbao B [B-2] vs CD Lealtad [B-16]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0422h00[B-15] CD Izarra [B-15] vs Osasuna B [B-17]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0422h00[A-11] Rapido de Bouzas [A-11] vs Deportivo La Coruna B [A-3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0422h00[C-17] Atletico Saguntino [C-17] vs UE Llagostera [C-13]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0422h00[A-5] Celta vigo b [A-5] vs CF Talavera de la Reina [A-2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0422h00[D-8] Las Palmas Atletico [D-8] vs Ecija Balompie [A-20]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0422h00[D-18] Cordoba B [D-18] vs UCAM Murcia [D-13]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0422h00[D-14] Granada CF B [D-14] vs Recreativo Huelva [D-10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0422h00[C-14] SCR Pena Deportiva [C-14] vs UE Cornella [C-7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0422h00[B-5] SD Gernika [B-5] vs Arenas Club de Getxo [A-15]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0422h00[D-15] Merida AD [D-15] vs Villanovense [D-4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0422h00[D-3] FC Cartagena [D-3] vs Lorca Deportiva FC [D-17]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0422h00[A-19] Toledo [A-19] vs coruxo FC [A-21]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0422h00[B-10] Pena Sport [B-10] vs CD Tudelano [B-11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0422h00[D-12] Jumilla [D-12] vs Real Balompedica Linense [D-16]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0422h00[A-9] AD Union Adarve [A-9] vs CD Guijuelo [A-12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0422h00[A-22] G. Segoviana [A-22] vs Pontevedra [A-14]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0422h00[A-25] Carceda [A-25] vs Ponferradina [A-7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0422h00[A-17] CD Vitoria(SPA) [A-17] vs Caudal [B-18]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0422h00[A-23] Real Zaragoza B [A-23] vs Villarreal B [C-3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0422h00[D-2] UD Marbella [D-2] vs UD Melilla [D-7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0422h00[C-15] Ontinyent CF [C-15] vs Hercules [C-11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0422h00[B-6] Mirandes [B-6] vs Real Union Irun [B-13]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0422h00[D-11] Badajoz [D-11] vs Extremadura [D-6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0422h00[C-12] Sabadell [C-12] vs Mallorca [C-1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0422h00[C-2] Elche [C-2] vs Lleida [C-10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0422h00[A-18] Racing de Ferrol [A-18] vs Real Valladol B [A-8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0422h00[B-4] Racing Santander [B-4] vs UD Logrones [B-7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0422h00[D-1] Real Murcia [D-1] vs Real Betis B [D-19]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0420h00[A-16] Pro Piacenza [A-16] vs Arzachena [A-19]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0421h00[B-13] Renate AC [B-13] vs Fermana [B-18]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0421h00[C-2] Trapani [C-2] vs AC Monopoli [C-7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0421h00[C-6] Juve Stabia [C-6] vs US Siracusa [C-13]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0421h00[B-4] Feralpisalo [B-4] vs Triestina [B-12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0421h00[C-12] Rende [C-12] vs A.S Andria Bat [C-11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0421h00[A-7] Pontedera [A-7] vs Prato [A-18]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0421h00[A-14] Cuneo [A-14] vs Monza [A-4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0421h00[A-10] Giana [A-10] vs Gavorrano [A-12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0421h00[C-8] Matera [C-8] vs Catania [C-3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0421h00[A-17] Pistoiese [A-17] vs Alessandria [A-1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0421h00[C-19] USD Akragas [C-19] vs Fondi [C-18]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0421h00[B-3] Sambenedettese [B-3] vs Albinoleffe [B-8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0421h00[C-10] Virtus Francavilla [C-10] vs Cosenza Calcio 1914 [C-5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0421h00[A-13] Olbia [A-13] vs Viterbese [A-9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0421h00[C-9] ASD Sicula Leonzio [C-9] vs Reggina [C-14]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0421h00[C-15] Bisceglie 1913 [C-15] vs US Casertana 1908 [C-4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0421h00[B-14] AC Mestre [B-14] vs Santarcangelo [B-15]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0421h00[B-1] Reggiana [B-1] vs Padova [B-10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0421h00[A-15] Arezzo [A-15] vs Pisa [A-3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0421h00[B-9] Alma Juventus Fano [B-9] vs Teramo [B-16]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0421h00[B-17] Vicenza [B-17] vs Bassano [B-2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0421h00[A-6] Livorno [A-6] vs Carrarese [A-2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0421h00[B-5] Ravenna [B-5] vs SudTirol [B-7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0421h00[A-5] Robur Siena S.S.D. [A-5] vs Piacenza [A-11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0421h00[C-1] Lecce [C-1] vs Paganese [C-16]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0419h00[18] Chemnitzer [18] vs Preuben Munster [12]
0 : 1/4
0.82
0 : 1/4
-0.94
3.50
2.06
3.50
3.05
 
0.77
2 1/2
-0.92
29/0419h00[20] Rot-Weiss Erfurt [20] vs Werder Bremen (Youth) [19]
0 : 0
-0.93
0 : 0
0.80
3.45
2.66
3.45
2.29
 
0.89
2 1/2
0.97
29/0419h00[13] SG Sonnenhof Grossaspach [13] vs SV Meppen [8]
0 : 1/4
-0.93
0 : 1/4
0.80
3.50
2.29
3.50
2.66
 
0.80
2 1/2
-0.94
29/0414h30[8] Virginia United [8] vs North Pine United [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0412h00[11] Bonnyrigg White Eagles [11] vs Sydney United [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0413h00[2] Sydney Olympic [2] vs Sydney FC (Youth) [12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0414h50[1] A.P.I.A. Leichhardt Tigers [1] vs South Coast Wolves [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0412h00[9] Far North Queensland Bulls [9] vs Moreton Bay United [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0416h00[14] Sunshine Coast FC [14] vs Brisbane Olympic United FC [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0412h30[12] Sturt Lions [12] vs Campbelltown City SC [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0411h00[3] Yokohama SCC [3] vs FC Ryukyu [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0411h00[7] Fukushima United FC [7] vs Fujieda MYFC [14]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0411h00[16] Kataller Toyama [16] vs Blaublitz Akita [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0412h00[15] Giravanz Kitakyushu [15] vs Thespa Kusatsu [13]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0411h00[5] Imabari FC [5] vs Ryutsu Keizai University [12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0411h00[9] Mio Biwako Shiga [9] vs Vanraure Hachinohe FC [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0411h00[4] Osaka FC [4] vs Nara Club [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0411h00[1] Honda FC [1] vs Yokogawa Musashino [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0412h00[1] INAC (w) [1] vs Kanagawa University (w) [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0412h00[8] Vegalta Sendai (w) [8] vs Nagano Parceiro (W) [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0413h00[2] Urawa Red Diamonds (w) [2] vs JEF United Ichihara Chiba (w) [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0419h15  Brunei U21   vs Myanmar U21  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0419h15  Thailand U21   vs East Timor U21  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0416h00[1] FK Krasnodar Youth [1] vs Lokomotiv Moscow Youth [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0416h59[15] FC Terek Groznyi Youth [15] vs FK Ural Youth [16]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0417h00[8] Ufa Youth [8] vs SKA Khabarovsk Youth [13]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0420h00[3] Dinamo Moscow Youth [3] vs Rubin Kazan (R) [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0415h00  Olympiakos Piraeus U20   vs Panetolikos U20  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0416h00  Panathinaikos U20   vs PAOK Saloniki U20  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0415h15[CFL-9] Dukla PrahaU21 [CFL-9] vs FCBohemians1905 U21 [CFL-10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0416h00[MSFL-8] Fotbal Trinec U21 [MSFL-8] vs BrnoU21 [MSFL-5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0421h00[CFL-6] Slovan LiberecU21 [CFL-6] vs Sparta PrahaU21 [CFL-2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0421h00[MSFL-2] Synot SlovackoU21 [MSFL-2] vs Banik OstravaU21 [MSFL-4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0421h00[CFL-1] TepliceU21 [CFL-1] vs Hradec KraloveU21 [CFL-4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0421h00[CFL-3] Mlada BoleslavU21 [CFL-3] vs Marila Pribram U21 [CFL-5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 

© Copyright by tipbongmienphi.com - All rights reserved - Tip bóng đá, soi kèo, nhận định trận đấu