Ngày GiờTrậnKèo Châu ÁTỷ LệKèo Châu Âu
19/1123h00[9] Watford [9] vs West Ham United [18]
0 : 1/4
0.81
0 : 1/4
-0.92
3.45
2.09
3.45
3.65
 
0.93
2 1/2
0.95
Trực tiếp: K+1
19/1118h00[20] Malaga [20] vs Deportivo La Coruna [16]
0 : 1/4
-0.98
0 : 1/4
0.88
3.35
2.33
3.35
3.20
 
0.96
2 1/2
0.92
Trực tiếp: K+PM
19/1122h15[13] RCD Espanyol [13] vs Valencia [2]
1/4 : 0
0.91
1/4 : 0
0.99
3.45
3.25
3.45
2.26
 
0.92
2 1/2
0.96
Trực tiếp: K+PM
20/1100h30[19] Las Palmas [19] vs Levante [14]
0 : 1/2
0.92
0 : 1/2
0.98
3.65
1.92
3.65
4.05
 
0.85
2 1/2
-0.97
Trực tiếp: K+NS
20/1102h45[15] Athletic Bilbao [15] vs Villarreal [5]
0 : 1/4
0.92
0 : 1/4
0.98
3.35
2.25
3.35
3.35
 
0.86
2 1/4
-0.98
Trực tiếp: K+PC
19/1118h30[15] Crotone [15] vs Genoa [18]
0 : 0
-0.86
0 : 0
0.76
3.30
3.05
3.30
2.44
 
-0.98
2 1/4
0.86
Trực tiếp: SSPORT
19/1121h00[20] Benevento [20] vs Sassuolo [17]
1/2 : 0
0.78
1/2 : 0
-0.88
3.50
3.50
3.50
2.13
 
0.90
2 1/2
0.98
19/1121h00[16] Spal [16] vs Fiorentina [9]
1/2 : 0
0.95
1/2 : 0
0.95
3.70
3.85
3.70
1.95
 
-0.93
2 3/4
0.80
Trực tiếp: SSPORT 3
19/1121h00[6] Sampdoria [6] vs Juventus [2]
1 : 0
0.93
1 : 0
0.97
4.30
5.70
4.30
1.57
 
0.98
2 3/4
0.90
Trực tiếp: SSPORT
19/1121h00[8] Torino [8] vs Chievo [11]
0 : 3/4
-0.94
0 : 3/4
0.84
3.85
1.83
3.85
4.20
 
0.96
2 3/4
0.92
19/1121h00[13] Udinese [13] vs Cagliari [14]
0 : 1/2
0.98
0 : 1/2
0.92
3.65
1.98
3.65
3.80
 
0.81
2 1/2
-0.93
20/1102h45[3] Inter Milan [3] vs Atalanta [10]
0 : 3/4
0.97
0 : 3/4
0.93
3.90
1.75
3.90
4.65
 
0.90
2 3/4
0.98
Trực tiếp: SSPORT
19/1121h30[4] Schalke 04 [4] vs Hamburger SV [15]
0 : 1
-0.94
0 : 1
0.84
4.05
1.59
4.05
6.10
 
1.00
2 1/2
0.88
Trực tiếp: TTTV
20/1100h00[17] Werder Bremen [17] vs Hannover 96 [6]
0 : 1/4
0.93
0 : 1/4
0.97
3.65
2.21
3.65
3.15
 
0.98
2 3/4
0.90
Trực tiếp: SSPORT 2
19/1121h00[7] Caen [7] vs Nice [15]
0 : 0
0.84
0 : 0
-0.96
3.20
2.56
3.20
2.85
 
0.98
2 1/4
0.88
Trực tiếp: SSPORT 2
19/1123h00[3] Lyon [3] vs Montpellier [8]
0 : 1 1/4
0.90
0 : 1 1/4
0.98
4.90
1.41
4.90
7.10
 
-0.94
3
0.80
Trực tiếp: SSPORT 3
20/1103h00[9] Bordeaux [9] vs Marseille [4]
0 : 1/4
1.00
0 : 1/4
0.88
3.50
2.30
3.50
3.05
 
0.98
2 3/4
0.88
Trực tiếp: SSPORT 3
19/1122h00[6] Heart of Midlothian [6] vs Partick Thistle [10]
0 : 1/2
0.88
0 : 1/2
1.00
3.55
1.85
3.55
4.40
 
0.90
2 1/4
0.96
19/1118h30[11] ADO Den Haag [11] vs Heracles Almelo [9]
0 : 1/4
0.97
0 : 1/4
0.91
3.45
2.30
3.45
3.05
 
0.91
2 3/4
0.95
19/1120h30[3] PEC Zwolle [3] vs PSV Eindhoven [1]
3/4 : 0
-0.92
3/4 : 0
0.79
4.30
4.90
4.30
1.63
 
0.85
3
-0.99
19/1120h30[15] Groningen [15] vs Vitesse Arnhem [5]
1/4 : 0
0.93
1/4 : 0
0.95
3.50
3.05
3.50
2.30
 
0.86
2 3/4
1.00
19/1120h30[8] FC Utrecht [8] vs Excelsior SBV [7]
0 : 1
0.83
0 : 1
-0.95
4.40
1.53
4.40
5.90
 
-0.98
3
0.84
19/1122h45[18] Roda JC [18] vs AZ Alkmaar [4]
1 : 0
0.96
1 : 0
0.92
4.55
5.40
4.55
1.55
 
0.84
3
-0.98
19/1115h30[8] FC Ufa [8] vs Ural Sverdlovsk Oblast [6]
0 : 1/4
0.94
0 : 1/4
0.94
2.95
2.23
2.95
3.20
 
-0.94
2
0.80
19/1118h00[14] Anzhi Makhachkala [14] vs Lokomotiv Moscow [1]
1/2 : 0
0.98
1/2 : 0
0.90
3.25
3.90
3.25
1.87
 
-0.99
2 1/4
0.85
19/1120h30[11] Rostov FK [11] vs Amkar Perm [12]
0 : 1/2
0.90
0 : 1/2
0.98
2.90
1.87
2.90
4.50
 
0.96
1 3/4
0.90
19/1123h00[2] Zenit St. Petersburg [2] vs FK Ruan Tosno [13]
0 : 1 1/2
-0.95
0 : 1 1/2
0.83
4.70
1.31
4.70
8.10
 
0.90
2 1/2
0.96
19/1119h00[6] Ararat Yerevan [6] vs FC Pyunik [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
19/1120h00[5] FC Neftci Baku [5] vs FK Gilan Gabala [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
19/1121h30[9] Slask Wroclaw [9] vs Arka Gdynia [10]
0 : 1/2
-0.84
0 : 1/2
0.72
3.30
2.16
3.30
2.95
 
0.98
2 1/2
0.88
20/1100h00[2] Legia Warszawa [2] vs Gornik Zabrze [1]
0 : 3/4
0.84
0 : 3/4
-0.96
3.95
1.60
3.95
4.45
 
0.96
2 3/4
0.90
19/1122h00[1] NK Siroki Brijeg [1] vs GOSK Gabela [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
20/1100h00[7] Borac Banja Luka [7] vs FK Zeljeznicar [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
19/1117h30[13] FC Dunav Ruse [13] vs Cherno More Varna [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
19/1122h30[14] Vitosha Bistritsa [14] vs Levski Sofia [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
19/1120h30[7] Zulte-Waregem [7] vs Racing Genk [9]
0 : 0
-0.94
0 : 0
0.82
3.60
2.59
3.60
2.29
 
0.94
2 3/4
0.92
20/1100h00[1] Club Brugge [1] vs Red Star Waasland [5]
0 : 1 1/2
-0.94
0 : 1 1/2
0.82
4.85
1.35
4.85
6.60
 
-0.94
3 1/4
0.80
20/1102h00[12] Lokeren [12] vs KAA Gent [11]
1/2 : 0
0.95
1/2 : 0
0.93
3.35
3.70
3.35
1.87
 
0.80
2 1/4
-0.94
19/1121h00[1] Dinamo Zagreb [1] vs NK Lokomotiva Zagreb [6]
0 : 1 3/4
0.82
0 : 1 3/4
1.00
5.90
1.15
5.90
12.00
 
0.98
3
0.82
20/1100h00[9] Istra 1961 Pula [9] vs Hajduk Split [3]
1/2 : 0
-0.88
1/2 : 0
0.70
3.25
4.60
3.25
1.67
 
-0.98
2 1/4
0.78
19/1120h00[8] SKODA Xanthi [8] vs Panionios [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
19/1122h15[9] Pas Giannina [9] vs Panaitolikos Agrinio [14]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
19/1122h15[16] Platanias FC [16] vs Asteras Tripolis [15]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
20/1100h30[7] Panathinaikos [7] vs AEK Athens [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
19/1117h00[1] Suduva [1] vs FK Zalgiris Vilnius [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
19/1117h00[6] Lietava Jonava [6] vs Atlantas Klaipeda [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
19/1117h00[5] Utenis Utena [5] vs Trakai [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
19/1121h00[4] Progres Niedercorn [4] vs Victoria Rosport [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
19/1121h00[9] UNA Strassen [9] vs Jeunesse Esch [12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
19/1122h00[11] Racing Union [11] vs Rodange 91 [13]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
19/1122h00[7] CS Petange [7] vs US Mondorf-les-Bains [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
19/1122h00[14] US Esch [14] vs F91 Dudelange [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
19/1122h00[2] Fola Esch [2] vs Hamm RM Benfica FC [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
20/1100h00[10] Hostert [10] vs Red Boys Differdange [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
19/1119h00[2] FC Vardar Skopje [2] vs Pelister Bitola [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
19/1119h00[8] FK Korzo Prilep [8] vs Renova Cepciste [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
19/1119h00[9] Pobeda Prilep [9] vs Sileks [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
19/1119h00[3] Academy Pandev [3] vs Rabotnicki Skopje [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
19/1119h00[1] FK Shkendija 79 [1] vs FK Skopje [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
19/1120h00[4] Floriana F.C. [4] vs Sliema Wanderers FC [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
19/1122h00[7] Hamrun Spartans [7] vs Valletta FC [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
20/1100h00[12] Lillestrom [12] vs Molde [2]
0 : 0
0.94
0 : 0
0.94
3.60
2.45
3.60
2.42
 
0.80
2 3/4
-0.94
20/1100h00[9] Valerenga [9] vs Odd Grenland [7]
0 : 1/2
0.90
0 : 1/2
0.98
3.55
1.87
3.55
3.50
 
0.82
2 3/4
-0.96
20/1100h00[8] Stabaek [8] vs Sogndal [15]
0 : 1/4
0.84
0 : 1/4
-0.96
3.55
2.07
3.55
2.97
 
1.00
3
0.86
20/1100h00[13] Tromso IL [13] vs Haugesund [6]
0 : 3/4
-0.96
0 : 3/4
0.84
3.55
1.77
3.55
3.90
 
0.96
2 3/4
0.90
20/1100h00[11] Kristiansund BK [11] vs Sandefjord [10]
0 : 1/2
0.95
0 : 1/2
0.93
3.55
1.92
3.55
3.35
 
0.98
2 3/4
0.88
20/1100h00[4] Stromsgodset [4] vs Brann [5]
0 : 1/4
0.85
0 : 1/4
-0.97
3.45
2.09
3.45
3.05
 
0.96
2 3/4
0.90
20/1100h00[3] Sarpsborg 08 [3] vs Aalesund FK [14]
0 : 1 1/4
-0.94
0 : 1 1/4
0.82
4.50
1.45
4.50
5.30
 
0.88
3
0.98
20/1100h00[1] Rosenborg [1] vs Viking [16]
0 : 2
0.90
0 : 2
0.98
6.70
1.17
6.70
10.50
 
0.90
3 1/2
0.96
19/1123h00[11] Concordia Chiajna [11] vs FC Astra Giurgiu [6]
1/4 : 0
-0.88
1/4 : 0
0.76
3.05
3.30
3.05
2.05
 
-0.93
2 1/4
0.78
20/1101h45[7] Steaua Bucuresti [7] vs CFR Cluj [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
19/1119h00[14] FK Javor Ivanjica [14] vs Partizan Belgrade [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
19/1119h00[12] Zemun [12] vs Macva Sabac [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
19/1123h00[4] FK Spartak Zlatibor Voda [4] vs Borac Cacak [16]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
19/1120h00[4] Slovan Bratislava [4] vs Spartak Trnava [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
20/1100h45[3] Domzale [3] vs Krsko Posavlje [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
19/1121h00[9] Mlada Boleslav [9] vs Bohemians 1905 [8]
0 : 3/4
0.83
0 : 3/4
-0.95
3.55
1.65
3.55
4.65
 
0.85
2 1/4
-0.99
19/1121h00[15] MFK Karvina [15] vs Baumit Jablonec [6]
0 : 0
1.00
0 : 0
0.88
3.35
2.57
3.35
2.42
 
-0.96
2 1/2
0.82
19/1121h00[3] AEL Limassol [3] vs Nea Salamis [13]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
19/1123h00[10] Ermis Aradippou [10] vs Anorthosis Famagusta FC [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
19/1118h00[17] Genclerbirligi [17] vs Kayserispor [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
19/1118h00[10] Kayserispor [10] vs Yeni Malatyaspor [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
19/1120h30[12] Trabzonspor [12] vs Osmanlispor FC [16]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
19/1123h30[7] Fenerbahce [7] vs Sivasspor [5]
0 : 3/4
0.88
0 : 3/4
1.00
3.90
1.63
3.90
4.40
 
0.90
2 3/4
0.96
19/1122h00[5] Grasshopper [5] vs Thun [7]
0 : 1/2
1.00
0 : 1/2
0.88
3.60
1.97
3.60
3.15
 
0.93
2 3/4
0.93
19/1122h00[6] Lausanne Sports [6] vs Luzern [8]
0 : 0
-0.94
0 : 0
0.82
3.70
2.57
3.70
2.28
 
0.89
2 3/4
0.97
19/1122h00[1] Young Boys [1] vs FC Zurich [3]
0 : 3/4
0.97
0 : 3/4
0.91
3.90
1.72
3.90
3.80
 
-0.96
3
0.82
19/1120h45[14] Jonkopings Sodra [14] vs Trelleborgs FF [17]
0 : 1/2
0.90
0 : 1/2
0.98
3.45
1.87
3.45
3.60
 
-0.98
2 1/2
0.84
19/1119h00[5] FC Vorskla Poltava [5] vs Stal D. [12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
20/1100h30[11] Chernomorets Odessa [11] vs Olimpic Donetsk [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
19/1121h30[1] UWIC Inter Cardiff [1] vs Newi Cefn Druids [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
19/1122h30[2] Red Bull Salzburg [2] vs Sturm Graz [1]
0 : 1
0.95
0 : 1
0.93
4.10
1.51
4.10
5.10
 
0.98
2 3/4
0.88
19/1118h00[9] Lyngby [9] vs Randers FC [14]
0 : 1/4
-0.96
0 : 1/4
0.84
3.35
2.29
3.35
2.73
 
0.98
2 1/2
0.88
19/1120h00[6] AC Horsens [6] vs Odense BK [7]
0 : 0
0.89
0 : 0
0.99
3.35
2.45
3.35
2.54
 
-0.94
2 1/2
0.80
19/1122h00[10] Sonderjyske [10] vs FC Copenhagen [5]
1/2 : 0
-0.99
1/2 : 0
0.87
3.40
3.80
3.40
1.84
 
0.90
2 1/2
0.96
20/1100h00[1] Brondby IF [1] vs Nordsjaelland [3]
0 : 1 1/4
1.00
0 : 1 1/4
0.88
4.75
1.45
4.75
5.00
 
0.96
3 1/2
0.90
19/1115h00[6] Perth Glory [6] vs Melbourne Victory [10]
0 : 0
0.89
0 : 0
0.99
3.70
2.50
3.70
2.61
 
0.99
3
0.87
19/1113h00[6] Gangwon FC [6] vs Ulsan Hyundai FC [3]
1/2 : 0
0.80
1/2 : 0
-0.93
3.70
3.40
3.70
2.05
 
-0.96
2 3/4
0.82
19/1113h00[5] FC Seoul [5] vs Jeju United [2]
0 : 1/4
0.87
0 : 1/4
-0.99
3.75
2.05
3.75
3.35
 
-0.96
2 3/4
0.82
19/1113h00[1] Jeonbuk Hyundai Motors [1] vs Suwon Samsung Bluewings [4]
0 : 1/4
0.94
0 : 1/4
0.94
3.50
2.25
3.50
3.10
 
0.98
2 3/4
0.88
19/1123h40[9] Al-Taawon [9] vs Al Ahli Jeddah [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
19/1123h40[4] Al-Faisaly Harmah [4] vs Al-Feiha [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
19/1120h20[10] Al-Ahli(BHR) [10] vs Al-Shabbab [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
19/1123h35[4] Malkia [4] vs Al-Ittihad(BHR) [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
19/1113h30[5] Hong Kong Sapling [5] vs Biu Chun Rangers [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
19/1116h30[8] Yuen Long FC [8] vs Kitchee [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
19/1121h00[1] Ramtha Club [1] vs That Ras [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
19/1123h30[7] Al-Ahly [7] vs Al Faisaly [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
19/1123h30[11] Al Aqaba SC [11] vs Al Wihdat Amman [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
19/1120h00[4] Al-Sadd [4] vs Umm Salal [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
19/1122h10[10] Al-Arabi SC [10] vs Al Rayyan [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
19/1122h10[1] Al Duhail SC [1] vs Al-Khuraitiat [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
19/1116h00[9] OTMK Olmaliq [9] vs Navbahor Namangan [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
19/1116h00[11] Qizilqum Zarafshon [11] vs Metallurg Bekobod [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
19/1116h00[12] Dinamo Samarqand [12] vs Lokomotiv Tashkent [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
19/1116h00[13] Sogdiana Jizak [13] vs Kuruvchi Kokand Qoqon [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
19/1116h00[15] Neftchi Fargona [15] vs Mashal Muborak [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
19/1116h00[4] Kuruvchi Bunyodkor [4] vs Buxoro FK [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
19/1116h00[2] Nasaf Qarshi [2] vs Pakhtakor [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
19/1117h00[11] CLB TPHCM [11] vs Than Quang Ninh [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
Trực tiếp: BDTV HD
19/1117h00[13] Can Tho [13] vs Song Lam Nghe An [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
19/1117h00[2] T T Hanoi [2] vs Quang Nam [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
Trực tiếp: BDTV
19/1117h00[12] Becamex Binh Duong [12] vs Dong Tam Long An [14]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
19/1117h00[9] SHB Da Nang [9] vs Sai Gon FC [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
Trực tiếp: TTTV HD
19/1117h00[3] Thanh Hoa [3] vs Sanna Khanh Hoa [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
19/1117h00[6] XM Hai Phong FC [6] vs Hoang Anh Gia Lai [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
Trực tiếp: TTTV
20/1103h00[7] Banfield [7] vs Temperley [28]
0 : 3/4
0.77
0 : 3/4
-0.89
3.75
1.54
3.75
5.40
 
0.82
2 1/4
-0.96
20/1103h00[2] Union Santa Fe [2] vs Chacarita juniors [23]
0 : 3/4
0.76
0 : 3/4
-0.88
3.65
1.54
3.65
5.70
 
-0.94
2 1/4
0.80
20/1103h00[24] Club Atletico Tigre [24] vs Estudiantes La Plata [14]
1/4 : 0
0.70
1/4 : 0
-0.83
3.20
2.59
3.20
2.47
 
-0.99
2 1/4
0.85
20/1105h15[1] Boca Juniors [1] vs Racing Club [20]
0 : 1
0.95
0 : 1
0.93
4.00
1.50
4.00
5.40
 
0.91
2 1/2
0.95
20/1107h30[10] Independiente [10] vs River Plate [12]
1/2 : 0
0.88
1/2 : 0
1.00
3.25
3.40
3.25
2.00
 
0.96
2 1/4
0.90
20/1102h00[16] Vitoria BA [16] vs Cruzeiro (MG) [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
20/1102h00[20] Atletico Clube Goianiense [20] vs Chapecoense SC [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
20/1102h00[18] Sport Club Recife PE [18] vs Bahia BA [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
20/1102h00[7] Flamengo [7] vs Corinthians Paulista (SP) [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
20/1102h00[12] Sao Paulo [12] vs Botafogo RJ [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
20/1104h00[13] Atletico Paranaense [13] vs Vasco da Gama [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
20/1104h00[10] Atletico Mineiro [10] vs Coritiba PR [15]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
20/1104h00[4] Santos [4] vs Gremio (RS) [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
20/1102h00[3] Jorge Wilstermann [3] vs Real Potosi [8]
0 : 1 1/4
0.86
0 : 1 1/4
0.98
4.80
1.37
4.80
6.20
 
0.85
3
0.97
20/1102h00[2] The Strongest [2] vs Oriente Petrolero [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
20/1104h15[5] San Jose [5] vs Club Guabira [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
20/1107h30[5] La Equidad [5] vs Deportes Tolima [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
20/1100h00[3] Macara [3] vs Faure Za Amarilla [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
20/1100h00[10] Universidad Catolica [10] vs Barcelona SC(ECU) [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
20/1103h00[12] Guayaquil City [12] vs Liga Dep. Universitaria Quito [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
20/1105h30[1] Club Sport Emelec [1] vs Independiente Jose Teran [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
20/1105h00[4] Olimpia Asuncion [4] vs Sportivo Trinidense [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
20/1107h10[5] Sportivo Luqueno [5] vs Guarani CA [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
19/1123h00[12] Deportivo Union Comercio [12] vs UTC Cajamarca [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
20/1101h15[14] Juan Aurich [14] vs Alianza Lima [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
20/1103h30[3] Universitario De Deportes [3] vs Sporting Cristal [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
20/1103h00[15] Wanderers FC [15] vs Rampla Juniors FC [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
20/1103h00[12] Liverpool URU [12] vs IA Sud America [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
20/1103h00[7] Boston River [7] vs Defensor Sporting Montevideo [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
20/1103h00[13] Racing Club Montevideo [13] vs Danubio FC [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
20/1106h00[1] CA Penarol [1] vs Plaza Colonia [14]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
20/1101h00[6] Toluca [6] vs Club Tijuana [10]
0 : 1/2
0.98
0 : 1/2
0.90
3.50
1.95
3.50
3.30
 
-0.99
2 3/4
0.85
20/1107h30[13] Santos Laguna [13] vs Club America [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
20/1100h00[4] AD Grecia [4] vs AD Carmelita [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
20/1102h30[5] Limon FC [5] vs Guadalupe FC [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
20/1104h00[9] Cartagines Deportiva SA [9] vs Perez Zeledon [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
20/1104h00[12] Municipal Liberia [12] vs Deportivo Saprissa [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
19/1120h15[10] Leeds United [10] vs Middlesbrough [5]
0 : 0
-0.86
0 : 0
0.74
3.15
3.15
3.15
2.40
 
-0.96
2 1/4
0.82
19/1118h00[3] Numancia [3] vs Gimnastic Tarragona [18]
0 : 1/2
0.90
0 : 1/2
0.98
3.15
1.87
3.15
4.00
 
-0.94
2 1/4
0.80
19/1122h00[8] Rayo Vallecano [8] vs Barcelona B [14]
0 : 1
-0.93
0 : 1
0.80
3.95
1.58
3.95
4.75
 
0.96
2 3/4
0.90
20/1100h00[21] Sevilla Atletico [21] vs Cordoba [22]
0 : 1/4
-0.89
0 : 1/4
0.77
3.20
2.29
3.20
2.85
 
-0.98
2 1/4
0.84
20/1100h00[2] Osasuna [2] vs AD Alcorcon [16]
0 : 1/2
0.85
0 : 1/2
-0.97
3.15
1.82
3.15
4.30
 
0.95
2
0.91
20/1102h00[15] Cultural Leonesa [15] vs Granada CF [4]
0 : 0
-0.93
0 : 0
0.80
3.20
2.70
3.20
2.38
 
0.89
2 1/4
0.97
20/1102h30[5] Sporting Gijon [5] vs Cadiz [11]
0 : 1/2
0.92
0 : 1/2
0.96
3.10
1.89
3.10
4.05
 
0.90
2
0.96
19/1123h30[8] Salernitana [8] vs Cremonese [6]
0 : 1/4
0.98
0 : 1/4
0.90
3.25
2.25
3.25
2.85
 
0.86
2 1/2
1.00
19/1119h30[5] Ingolstadt [5] vs Fortuna Dusseldorf [1]
0 : 3/4
0.98
0 : 3/4
0.90
3.55
1.73
3.55
4.10
 
0.93
2 1/2
0.93
19/1119h30[12] MSV Duisburg [12] vs Erzgebirge Aue [8]
0 : 1/4
0.81
0 : 1/4
-0.93
3.30
2.04
3.30
3.25
 
0.86
2 1/4
1.00
19/1119h30[6] St. Pauli [6] vs Jahn Regensburg [13]
0 : 1/2
0.95
0 : 1/2
0.93
3.45
1.92
3.45
3.45
 
0.93
2 1/2
0.93
19/1122h00[2] Dundee United [2] vs Falkirk [9]
0 : 3/4
-0.85
0 : 3/4
0.67
3.65
1.91
3.65
3.65
 
0.95
2 1/2
0.85
19/1117h00[4] Spartak Tambov [4] vs Zenit-2 St.Petersburg [18]
0 : 1
0.78
0 : 1
-0.96
4.10
1.41
4.10
5.90
 
0.90
2 1/2
0.90
19/1118h00[18] Gornik Leczna [18] vs Odra Opole [3]
0 : 0
0.85
0 : 0
0.97
3.25
2.39
3.25
2.53
 
-0.93
2 1/2
0.72
19/1123h45[2] Miedz Legnica [2] vs Rakow Czestochowa [4]
0 : 1/2
1.00
0 : 1/2
0.82
3.30
1.97
3.30
3.20
 
0.95
2 1/2
0.85
19/1122h00[6] Saint Gilloise [6] vs Tubize [8]
0 : 1/2
-0.96
0 : 1/2
0.80
3.20
2.01
3.20
3.20
 
-0.93
2 1/2
0.75
19/1116h15[12] Viktoria Zizkov [12] vs FK Graffin Vlasim [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
19/1119h30[10] FK Banik Sokolov [10] vs Vitkovice [13]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
19/1117h00[5] Balikesirspor [5] vs Eskisehirspor [15]
0 : 1/2
-0.88
0 : 1/2
0.72
3.45
2.05
3.45
2.90
 
0.82
2 3/4
1.00
19/1117h00[12] Samsunspor [12] vs Adanaspor [9]
0 : 1/4
0.99
0 : 1/4
0.85
3.30
2.18
3.30
2.81
 
-0.98
2 1/2
0.80
19/1119h30[4] Altinordu [4] vs Giresunspor [3]
0 : 1/4
-0.96
0 : 1/4
0.80
3.20
2.25
3.20
2.74
 
0.80
2 1/4
-0.98
19/1122h00[7] Caykur Rizespor [7] vs Istanbulspor [8]
0 : 1/2
0.78
0 : 1/2
-0.94
3.30
1.75
3.30
4.00
 
0.97
2 1/2
0.85
19/1122h00[5] Chiasso [5] vs Wohlen [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
19/1119h30[10] Fremad Amager [10] vs Vejle [1]
1/2 : 0
-0.96
1/2 : 0
0.84
3.40
3.90
3.40
1.81
 
-0.97
2 1/2
0.83
19/1120h30[4] Esbjerg [4] vs Brabrand [11]
0 : 1 1/4
0.87
0 : 1 1/4
-0.99
4.75
1.36
4.75
6.40
 
0.88
3
0.98
19/1120h30[6] Viborg [6] vs Vendsyssel [2]
0 : 1/4
-0.90
0 : 1/4
0.78
3.60
2.27
3.60
2.63
 
0.91
2 3/4
0.95
19/1120h30[3] Thisted FC [3] vs Roskilde [8]
0 : 1/2
-0.88
0 : 1/2
0.76
3.55
2.10
3.55
2.90
 
0.81
2 3/4
-0.95
19/1120h30[9] Nykobing Falster [9] vs Herfolge Boldklub Koge [5]
1/4 : 0
0.93
1/4 : 0
0.95
3.35
2.80
3.35
2.25
 
-0.92
2 1/2
0.77
19/1120h30[7] Fredericia [7] vs Skive IK [12]
0 : 3/4
0.61
0 : 3/4
-0.74
4.25
1.48
4.25
5.20
 
-0.89
3
0.75
19/1114h00[20] Renofa Yamaguchi [20] vs Ehime FC [15]
0 : 1/2
0.94
0 : 1/2
0.94
3.55
1.93
3.55
3.30
 
0.98
2 3/4
0.88
19/1114h00[10] Oita Trinita [10] vs Roasso Kumamoto [21]
0 : 1/2
-0.99
0 : 1/2
0.87
3.25
1.98
3.25
3.45
 
0.90
2 1/4
0.96
19/1114h00[8] JEF United Ichihara Chiba [8] vs Yokohama FC [9]
0 : 3/4
0.98
0 : 3/4
0.90
3.80
1.77
3.80
3.70
 
-0.98
3
0.84
19/1114h00[11] Montedio Yamagata [11] vs FC Gifu [17]
0 : 1/4
0.88
0 : 1/4
1.00
3.30
2.09
3.30
3.10
 
-0.99
2 1/2
0.85
19/1114h00[1] Shonan Bellmare [1] vs Machida Zelvia [16]
0 : 3/4
0.98
0 : 3/4
0.90
3.55
1.74
3.55
4.10
 
0.85
2 1/2
-0.99
19/1114h00[22] Thespa Kusatsu [22] vs V-Varen Nagasaki [2]
3/4 : 0
0.98
3/4 : 0
0.90
3.60
4.45
3.60
1.67
 
0.89
2 1/2
0.97
19/1114h00[6] Tokyo Verdy [6] vs Tokushima Vortis [5]
0 : 0
0.90
0 : 0
0.98
3.55
2.39
3.55
2.50
 
0.87
2 1/2
0.99
19/1114h00[14] Fagiano Okayama [14] vs Avispa Fukuoka [3]
1/2 : 0
0.93
1/2 : 0
0.95
3.30
3.60
3.30
1.92
 
0.94
2 1/4
0.92
19/1114h00[19] Kamatamare Sanuki [19] vs Nagoya Grampus [4]
1/2 : 0
0.87
1/2 : 0
-0.99
3.55
3.15
3.55
1.98
 
-0.99
3
0.85
19/1114h00[18] Zweigen Kanazawa FC [18] vs Mito Hollyhock [13]
0 : 0
0.87
0 : 0
-0.99
3.20
2.35
3.20
2.75
 
0.90
2 1/4
0.96
19/1114h00[7] Matsumoto Yamaga FC [7] vs Kyoto Sanga [12]
0 : 3/4
0.88
0 : 3/4
1.00
3.70
1.66
3.70
4.40
 
0.83
2 1/2
-0.97
20/1103h00[16] Guillermo Brown [16] vs Aldosivi Mar del Plata [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
20/1103h00[5] CA Brown Adrogue [5] vs Independiente Rivadavia [13]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
20/1103h00[19] Flandria [19] vs All Boys [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
20/1103h00[7] Almagro [7] vs Boca Unidos [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
20/1104h00[24] San Martin Tucuman [24] vs Quilmes [20]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
20/1105h00[8] Estudiantes de San Luis [8] vs Gimnasia Jujuy [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
20/1103h15[5] Llaneros FC [5] vs Real Cartagena [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
20/1105h30  Deportivo Rionegro   vs Cucuta [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
19/1119h35  Shanghai Shenhua   vs Shanghai East Asia FC  
1/2 : 0
0.92
1/2 : 0
0.90
3.70
3.15
3.70
1.87
 
0.99
3 1/4
0.81
19/1117h00[D-17] Lorca Deportiva FC [D-17] vs Las Palmas Atletico [D-18]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
19/1117h30[D-19] Real Betis B [D-19] vs Jumilla [D-12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
19/1118h00[B-12] CD Tudelano [B-12] vs Sporting de Gijon B [B-1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
19/1118h00[C-19] UE Llagostera [C-19] vs SCR Pena Deportiva [C-14]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
19/1118h00[C-9] CD Ebro [C-9] vs CF Badalona [C-3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
19/1118h00[C-6] Formentera [C-6] vs UE Olot [C-17]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
19/1118h00[D-11] UD Melilla [D-11] vs Merida AD [D-14]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
19/1118h00[C-5] Ontinyent CF [C-5] vs Baleares [C-16]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
19/1118h00[C-2] Mallorca [C-2] vs Elche [C-8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
19/1121h45[A-16] Real Valladol B [A-16] vs UD San Sebastian Reyes [A-14]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
19/1122h30[A-6] CD Artistico Navalcarnero [A-6] vs G. Segoviana [A-4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
19/1122h30[A-18] Racing de Ferrol [A-18] vs Fuenlabrada [A-1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
19/1123h00[B-11] Burgos CF [B-11] vs Athletic Bilbao B [B-15]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
19/1123h00[B-8] UD Logrones [B-8] vs Mirandes [B-4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
19/1123h00[D-15] Real Balompedica Linense [D-15] vs Granada CF B [D-10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
19/1123h00[A-5] CD Guijuelo [A-5] vs Pontevedra [A-12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
19/1123h00[A-13] Deportivo La Coruna B [A-13] vs Atletico de Madrid B [A-2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
19/1123h00[A-10] CF Talavera de la Reina [A-10] vs AD Union Adarve [A-3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
19/1123h00[A-7] Ponferradina [A-7] vs Celta vigo b [A-17]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
19/1123h00[D-8] Badajoz [D-8] vs FC Cartagena [D-9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
19/1123h00[C-13] CD Alcoyano [C-13] vs CF Peralada [C-15]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
19/1123h00[D-6] Ejido [D-6] vs Cordoba B [D-13]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
19/1123h00[D-3] Recreativo Huelva [D-3] vs UD Marbella [D-2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
19/1123h00[B-14] Real Union Irun [B-14] vs Arenas Club de Getxo [B-16]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
19/1123h30[D-16] UCAM Murcia [D-16] vs Villanovense [D-5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
19/1123h30[D-7] Extremadura [D-7] vs Real Murcia [D-4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
20/1100h00[C-7] Hercules [C-7] vs Atletico Saguntino [C-1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
20/1100h30[B-19] Caudal [B-19] vs CD Izarra [B-5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
19/1112h30[2] Perth Glory (w) [2] vs Melbourne Victory (w) [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
19/1112h30[4] Newcastle Jets (w) [4] vs Canberra United (w) [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
19/1111h00[11] SC Sagamihara [11] vs FC Tokyo U23 [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
19/1111h00[3] Azul Claro Numazu [3] vs FC Ryukyu [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
19/1111h00[6] Kataller Toyama [6] vs AC Nagano Parceiro [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
19/1111h00[2] Blaublitz Akita [2] vs Fukushima United FC [12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
19/1112h00[14] Yokohama SCC [14] vs Grulla Morioka [15]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
19/1112h00[16] Gamba Osaka U23 [16] vs Kagoshima United [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
19/1112h00[13] Cerezo Osaka U23 [13] vs Fujieda MYFC [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
19/1115h00[1] Tochigi SC [1] vs Gainare Tottori [17]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
19/1118h30  Berliner FC Dynamo   vs FC Lokomotive Leipzig  
0 : 1/2
0.81
0 : 1/2
-0.95
3.60
1.78
3.60
3.55
 
0.94
2 3/4
0.90
19/1118h30  Budissa Bautzen   vs Wacker Nordhausen  
1/4 : 0
-0.95
1/4 : 0
0.81
3.15
3.15
3.15
2.05
 
-0.86
2 1/2
0.70
19/1118h30  BSG Chemie Leipzig   vs FC Oberlausitz  
0 : 1/4
0.86
0 : 1/4
1.00
3.35
2.09
3.35
2.91
 
0.90
2 1/2
0.94
19/1118h30  Berliner AK 07   vs Hertha BSC Berlin Youth  
0 : 3/4
0.90
0 : 3/4
0.96
3.60
1.71
3.60
3.85
 
0.92
2 3/4
0.92
19/1118h30  Energie Cottbus   vs BFC Viktoria 1889  
0 : 1 1/4
0.86
0 : 1 1/4
1.00
4.65
1.35
4.65
6.10
 
0.90
3
0.94
19/1120h00  TuS Koblenz   vs SV Rochling Volkling  
0 : 1/2
0.77
0 : 1/2
-0.92
3.45
1.77
3.45
3.80
 
0.85
2 1/2
0.99
19/1120h00  Kickers Offenbach   vs TSG Hoffenheim (Youth)  
0 : 3/4
-0.94
0 : 3/4
0.80
3.55
1.83
3.55
3.40
 
-0.86
3
0.70
19/1120h00  Bonner   vs Wuppertaler SV Borussia  
0 : 0
0.96
0 : 0
0.90
3.60
2.41
3.60
2.34
 
-0.98
3
0.82
19/1115h30[9] FK Rostov Youth [9] vs Amkar Perm(R) [13]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
19/1116h15[8] FC Viktoria PlzenU21 [8] vs Slavia PrahaU21 [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
19/1117h00[15] BrnoU21 [15] vs Vysocina JihlavaU21 [14]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
19/1117h00[11] Synot SlovackoU21 [11] vs Zlin U21 [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
19/1118h00[3] Hradec KraloveU21 [3] vs FK Baumit JablonecU21 [19]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 

© Copyright by tipbongmienphi.com - All rights reserved - Tip bóng đá, soi kèo, nhận định trận đấu