Ngày GiờTrậnKèo Châu ÁTỷ LệKèo Châu Âu
19/1022h00[A-4] Lokomotiv Astana [A-4] vs Maccabi Tel Aviv [A-3]
0 : 1/4
0.85
0 : 1/4
0.97
3.25
2.09
3.25
3.50
 
1.00
2 1/4
0.80
20/1000h00[K-4] Zulte-Waregem [K-4] vs Vitesse Arnhem [K-3]
0 : 1/4
-0.98
0 : 1/4
0.80
3.60
2.31
3.60
2.79
 
0.95
2 3/4
0.85
20/1000h00[L-4] FC Vardar Skopje [L-4] vs Real Sociedad [L-2]
1 1/2 : 0
0.97
1 1/2 : 0
0.85
5.40
10.00
5.40
1.27
 
0.95
2 3/4
0.85
20/1000h00[H-3] BATE Borisov [H-3] vs FC Koln [H-4]
0 : 0
0.97
0 : 0
0.85
3.25
2.71
3.25
2.54
 
0.90
2 1/4
0.90
20/1000h00[G-3] Hapoel Beer Sheva [G-3] vs Steaua Bucuresti [G-1]
0 : 1/4
0.85
0 : 1/4
0.97
3.35
2.08
3.35
3.45
 
0.85
2 1/4
0.95
20/1000h00[I-2] Konyaspor [I-2] vs Red Bull Salzburg [I-1]
1/2 : 0
-0.90
1/2 : 0
0.72
3.70
4.80
3.70
1.69
 
1.00
2 1/2
0.80
20/1000h00[J-2] Zorya [J-2] vs Hertha Berlin [J-4]
1/2 : 0
0.78
1/2 : 0
-0.96
3.25
3.65
3.25
2.04
 
-0.97
2 1/4
0.77
20/1000h00[G-4] Lugano [G-4] vs FC Viktoria Plzen [G-2]
1/2 : 0
0.90
1/2 : 0
0.92
3.55
3.80
3.55
1.89
 
0.90
2 1/2
0.90
20/1000h00[J-1] Ostersunds FK [J-1] vs Athletic Bilbao [J-3]
3/4 : 0
0.80
3/4 : 0
-0.98
3.65
4.40
3.65
1.75
 
0.85
2 1/4
0.95
20/1000h00[H-2] Crvena Zvezda [H-2] vs Arsenal [H-1]
3/4 : 0
0.85
3/4 : 0
0.99
3.70
3.85
3.70
1.75
 
-0.99
2 3/4
0.81
20/1000h00[I-3] Marseille [I-3] vs Vitoria Guimaraes [I-4]
0 : 1 1/2
-0.98
0 : 1 1/2
0.80
4.95
1.35
4.95
7.90
 
0.95
2 3/4
0.85
20/1000h00[K-1] Nice [K-1] vs Lazio [K-2]
0 : 0
0.85
0 : 0
0.97
3.40
2.50
3.40
2.65
 
0.95
2 1/2
0.85
20/1000h00[L-1] Zenit St. Petersburg [L-1] vs Rosenborg [L-3]
0 : 1 1/2
0.85
0 : 1 1/2
0.97
5.50
1.29
5.50
8.80
 
0.95
3
0.85
20/1002h05[F-3] Sheriff Tiraspol [F-3] vs Lokomotiv Moscow [F-1]
1/4 : 0
0.97
1/4 : 0
0.85
3.20
3.55
3.20
2.09
 
0.90
2
0.90
20/1002h05[B-1] Dynamo Kyiv [B-1] vs Young Boys [B-2]
0 : 3/4
0.90
0 : 3/4
0.92
4.00
1.68
4.00
4.40
 
0.90
2 3/4
0.90
20/1002h05[C-4] TSG Hoffenheim [C-4] vs Istanbul Buyuksehir Belediyesi [C-3]
0 : 1
0.92
0 : 1
0.90
4.45
1.57
4.45
4.80
 
0.85
3
0.95
20/1002h05[B-4] Skenderbeu Korca [B-4] vs Partizan Belgrade [B-3]
1/4 : 0
0.80
1/4 : 0
-0.98
3.20
3.00
3.20
2.36
 
1.00
2 1/4
0.80
20/1002h05[D-3] Austria Wien [D-3] vs Rijeka [D-4]
0 : 0
0.85
0 : 0
0.97
3.35
2.41
3.35
2.80
 
1.00
2 1/2
0.80
20/1002h05[F-4] Tescoma Zlin [F-4] vs FC Copenhagen [F-2]
1/2 : 0
0.97
1/2 : 0
0.85
3.45
4.30
3.45
1.82
 
1.00
2 1/4
0.80
20/1002h05[E-1] Atalanta [E-1] vs Apollon Limassol FC [E-2]
0 : 1 3/4
-0.98
0 : 1 3/4
0.80
5.60
1.27
5.60
9.80
 
0.80
2 3/4
1.00
20/1002h05[C-1] Sporting Braga [C-1] vs Ludogorets Razgrad [C-2]
0 : 1/2
-0.98
0 : 1/2
0.80
3.55
1.99
3.55
3.50
 
0.80
2 1/4
1.00
20/1002h05[E-4] Everton [E-4] vs Lyon [E-3]
0 : 0
0.82
0 : 0
1.00
3.55
2.42
3.55
2.66
 
1.00
2 3/4
0.80
20/1002h05[D-1] AC Milan [D-1] vs AEK Athens [D-2]
0 : 1 1/4
0.91
0 : 1 1/4
0.91
4.75
1.39
4.75
7.00
 
1.00
2 3/4
0.80
20/1002h05[A-1] Villarreal [A-1] vs Slavia Praha [A-2]
0 : 1 1/4
0.90
0 : 1 1/4
0.92
4.65
1.37
4.65
8.00
 
0.90
2 1/2
0.90
19/1021h50[8] Al-Qadasiya [8] vs Al-Feiha [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
19/1022h10[14] Al Raed [14] vs Al-Shabab(KSA) [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
19/1023h55[12] Uhud [12] vs Al-Nasr(KSA) [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
19/1014h00  Semen Padang   vs Mitra Kukar  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
19/1015h00  Persib Bandung   vs Madura United  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
19/1018h30  Bhayangkara Surabaya United   vs PSM Makassar  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
19/1018h30  Pusamania Borneo FC   vs Persela Lamongan  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
19/1019h15[3] Peykan [3] vs Tractor Sazi Tabriz [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
19/1019h30[15] Gostaresh Folad [15] vs Sepahan [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
19/1019h45[13] Siah Jamegan Khorasan [13] vs Sanat-Naft [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
19/1020h30[8] Sepidrood Rasht [8] vs Padideh Mashhad [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
19/1021h30[5] Foolad Khozestan [5] vs Saipa [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
19/1021h00[11] Al Yarmouk [11] vs Mansheiat Bani Hasan [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
19/1023h30[12] Al Hussein Irbid [12] vs Al Faisaly [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
19/1021h40[6] Kazma [6] vs Al-Nasar [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
20/1000h10[7] Al-Arabi Club (KUW) [7] vs Al-Salmiyah [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
19/1023h35[11] Al-Khuraitiat [11] vs Al-Garrafa [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
19/1020h00[6] Dabba Al-Fujairah [6] vs Al-Dhafra [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
19/1023h00[4] Al Wehda(UAE) [4] vs Hatta [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
20/1005h00[15] Vitoria BA [15] vs Atletico Paranaense [12]
0 : 0
0.78
0 : 0
-0.90
3.45
2.35
3.45
2.74
 
1.00
2 1/2
0.86
20/1005h00[4] Palmeiras [4] vs Ponte Preta [16]
0 : 1
0.80
0 : 1
-0.93
4.10
1.43
4.10
7.10
 
0.96
2 1/4
0.90
20/1006h00[14] Sport Club Recife PE [14] vs Santos [3]
0 : 1/4
-0.98
0 : 1/4
0.86
3.30
2.29
3.30
2.94
 
0.96
2 1/4
0.90
20/1006h00[6] Flamengo [6] vs Bahia BA [10]
0 : 1
0.94
0 : 1
0.94
4.00
1.50
4.00
6.00
 
0.86
2 1/4
1.00
20/1002h00[7] Petrolero de Yacuiba [7] vs Real Potosi [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
20/1007h30[3] The Strongest [3] vs Blooming [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
20/1007h45[8] Expreso Rojo [8] vs America de Cali [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
20/1004h00[4] General Diaz [4] vs Sportivo Trinidense Reserves [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
20/1006h10[1] Sportivo Luqueno [1] vs Deportivo Capiata [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
19/1019h45[11] Tala Al Jaish [11] vs Tanta [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
19/1019h45[15] Al Nasr Cairo [15] vs Alasyoty Sports [12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
19/1022h00[17] Misr Elmaqasah [17] vs Enppi [16]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
19/1018h00  Alashkert   vs FC Artsakh  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
19/1017h59[A-30] Hungary (w) [A-30] vs Croatia (w) [A-28]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
19/1017h59[A-14] Belarus (w) [A-14] vs Scotland (w) [A-21]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
19/1017h59[A-29] Serbia (w) [A-29] vs Israel (w) [C-3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
19/1017h59[2-1] Albania U17 [2-1] vs Croatia U17 [2-2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
19/1017h59[3-4] Armenia U17 [3-4] vs Israel U17 [3-1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
19/1017h59[2-4] spain U17 [2-4] vs Liechtenstein U17 [2-3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
19/1017h59[3-3] Turkey U17 [3-3] vs Czech Republic U17 [3-2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
19/1017h59[6-3] France U17 [6-3] vs Kazakhstan U17 [6-2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
19/1017h59[6-1] Belarus U17 [6-1] vs Slovenia U17 [6-4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
19/1016h59[5-3] Norway (w) U19 [5-3] vs Northern Ireland (w) U19 [5-2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
19/1016h59[7-1] France (w) U19 [7-1] vs Moldova (w) U19 [7-3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
19/1016h59[7-2] Italy (w) U19 [7-2] vs Faroe Islands (w) U19 [7-4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
19/1016h59[5-1] Portugal (w) U19 [5-1] vs Cyprus (w) U19 [5-4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
19/1014h00[B-4] Vietnam (w) U19 [B-4] vs Korea Rep (w) U19 [B-3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
19/1018h00[B-2] Australia (w) U19 [B-2] vs Japan (w) U19 [B-1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 

© Copyright by tipbongmienphi.com - All rights reserved - Tip bóng đá, soi kèo, nhận định trận đấu