Ngày GiờTrậnKèo Châu ÁTỷ LệKèo Châu Âu
03/0319h30[7] Burnley [7] vs Everton [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0322h00[16] Swansea City [16] vs West Ham United [12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0322h00[8] Leicester City [8] vs Bournemouth AFC [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0322h00[18] Southampton [18] vs Stoke City [19]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0322h00[5] Tottenham Hotspur [5] vs Huddersfield Town [17]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0322h00[11] Watford [11] vs West Bromwich(WBA) [20]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0300h30[3] Liverpool [3] vs Newcastle United [13]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0321h00[18] Spal [18] vs Bologna [13]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0300h00[4] Lazio [4] vs Juventus [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0302h45[1] Napoli [1] vs AS Roma [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0320h30[5] RB Leipzig [5] vs Borussia Dortmund [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0320h30[8] Augsburg [8] vs TSG Hoffenheim [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0320h30[3] Eintracht Frankfurt [3] vs Hannover 96 [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0320h30[12] SC Freiburg [12] vs Bayern Munchen [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0320h30[17] Hamburger SV [17] vs FSV Mainz 05 [16]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0320h30[18] FC Koln [18] vs VfB Stuttgart [13]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0320h30[10] Borussia Monchengladbach [10] vs Werder Bremen [15]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0320h30[6] Schalke 04 [6] vs Hertha Berlin [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0320h30[14] VfL Wolfsburg [14] vs Bayer Leverkusen [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0323h00[15] Troyes [15] vs Paris Saint Germain (PSG) [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0302h00[19] Angers [19] vs Guingamp [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0302h00[11] Saint Etienne [11] vs Dijon [13]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0302h00[20] Metz [20] vs Toulouse [16]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0302h00[18] Amiens [18] vs Rennes [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0323h30[1] PSV Eindhoven [1] vs FC Utrecht [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0300h45[11] Excelsior SBV [11] vs AZ Alkmaar [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0300h45[17] Roda JC [17] vs Heracles Almelo [12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0301h45[15] NAC Breda [15] vs Feyenoord [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0319h00[1] Skenderbeu Korca [1] vs KF Laci [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0319h00[6] Luftetari [6] vs Kamza [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0319h00[6] Luftetari [6] vs KS Perparimi Kukesi [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0319h00[10] Lushnja KS [10] vs KF Laci [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0319h00[10] Lushnja KS [10] vs KS Perparimi Kukesi [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0319h00[8] Vllaznia Shkoder [8] vs Flamurtari [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0319h00[8] Vllaznia Shkoder [8] vs Partizani Tirana [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0319h00[9] Teuta Durres [9] vs Skenderbeu Korca [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0319h00[9] Teuta Durres [9] vs Partizani Tirana [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0319h00[4] Flamurtari [4] vs Kamza [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0319h00[5] FC Pyunik [5] vs Banants [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0320h00[4] Standard Sumqayit [4] vs Qarabag [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0320h00[7] FK Kapaz Ganca [7] vs Sabayi [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0323h00[9] Zaglebie Lubin [9] vs Lechia Gdansk [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0323h00[15] LKS Nieciecza [15] vs Wisla Plock [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0323h00[1] Legia Warszawa [1] vs Lech Poznan [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0323h00[6] Korona Kielce [6] vs Pogon Szczecin [16]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0323h00[2] Jagiellonia Bialystok [2] vs Wisla Krakow [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0323h00[12] Cracovia Krakow [12] vs Arka Gdynia [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0323h00[10] Slask Wroclaw [10] vs Sandecja Nowy Sacz [14]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0323h00[13] Piast Gliwice [13] vs Gornik Zabrze [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0322h00[4] Sarajevo [4] vs Sloboda [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0322h00[3] NK Siroki Brijeg [3] vs FK Krupa [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0322h00[1] FK Zeljeznicar [1] vs NK Celik [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0322h00[12] Vitez [12] vs Radnik Bijeljina [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0322h00[7] Mladost Doboj Kakanj [7] vs GOSK Gabela [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0322h00[8] Borac Banja Luka [8] vs HSK Zrinjski Mostar [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0321h00[8] Cherno More Varna [8] vs Levski Sofia [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0321h00[11] Pirin Blagoevgrad [11] vs FC Dunav Ruse [13]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0321h00[10] Septemvri Simitli [10] vs Lokomotiv Plovdiv [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0321h00[9] Slavia Sofia [9] vs Vereya [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0321h00[5] Botev Plovdiv [5] vs Vitosha Bistritsa [14]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0321h00[4] Beroe Stara Zagora [4] vs Ludogorets Razgrad [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0321h00[2] CSKA Sofia [2] vs Etar [12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0301h30[4] KAA Gent [4] vs Oostende [13]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0301h30[2] Charleroi [2] vs Sint-Truidense [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0301h30[7] Royal Antwerp [7] vs KAS Eupen [16]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0301h30[8] Standard Liege [8] vs Mechelen [15]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0301h30[11] Zulte-Waregem [11] vs Anderlecht [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0301h30[12] Mouscron Peruwelz [12] vs Lokeren [14]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0301h30[10] Red Star Waasland [10] vs Racing Genk [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0301h30[1] Club Brugge [1] vs Kortrijk [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0322h00[8] Istra 1961 Pula [8] vs HNK Cibalia [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0322h00[1] Dinamo Zagreb [1] vs Slaven Koprivnica [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0322h00[4] Rijeka [4] vs NK Lokomotiva Zagreb [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0322h00[9] Rudes [9] vs Hajduk Split [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0322h00[3] ZNK Osijek [3] vs Inter Zapresic [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0323h00[6] Diosgyor VTK [6] vs Ferencvarosi TC [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0323h00[5] Ujpesti [5] vs Mezokovesd-Zsory [12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0323h00[8] Videoton Puskas Akademia [8] vs Debrecin VSC [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0323h00[11] Balmazujvarosi FC [11] vs Paksi SE Honlapja [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0323h00[4] Budapest Honved [4] vs Fehervar Videoton [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0323h00[10] Szombathelyi Haladas [10] vs Vasas [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0301h30[4] Limerick FC [4] vs Shamrock Rovers [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0323h00[12] Ashdod MS [12] vs Maccabi Tel Aviv [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0323h00[10] Maccabi Haifa [10] vs Hapoel Haifa [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0323h00[2] Beitar Jerusalem [2] vs Hapoel Acco [14]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0323h00[3] Maccabi Tel Aviv [3] vs Hapoel Beer Sheva [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0323h00[5] Maccabi Netanya [5] vs Hapoel Ashkelon [13]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0323h00[9] Hapoel Bnei Sakhnin FC [9] vs Bnei Yehuda Tel Aviv [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0323h00[7] Hapoel Ironi Kiryat Shmona [7] vs Hapoel Beer Sheva [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0323h00[8] Maccabi Petah Tikva FC [8] vs Hapoel Raanana [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0319h00[5] Floriana F.C. [5] vs Mosta FC [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0319h00[3] Birkirkara FC [3] vs Lija Athletic [14]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0321h00[11] St. Andrews [11] vs Naxxar Lions [13]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0323h00[4] Mladost 069 Podgorica [4] vs FK Kom [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0323h00[7] FK Grbalj Radanovici [7] vs FK Buducnost Podgorica [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0323h00[3] FK Zeta [3] vs FK Sutjeska Niksic [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0323h00[9] OFK Petrovac [9] vs FK Iskra Danilovgrad [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0323h00[5] FK Rudar Pljevlja [5] vs Decic Tuzi [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0319h00[4] Dunajska Streda [4] vs Spartak Trnava [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0319h00[9] Michalovce [9] vs MSK Zilina [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0319h00[8] Zlate Moravce [8] vs Trencin [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0319h00[7] Nitra [7] vs Slovan Bratislava [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0319h00[11] Tatran Presov [11] vs MFK Ruzomberok [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0319h00[12] FK Senica [12] vs Sport Podbrezova [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0322h00[15] Vysocina jihlava [15] vs Teplice [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0322h00[16] Banik Ostrava [16] vs FC Viktoria Plzen [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0322h00[12] Mlada Boleslav [12] vs Slavia Praha [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0322h00[6] Bohemians 1905 [6] vs Dukla Prague [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0322h00[9] Tescoma Zlin [9] vs Baumit Jablonec [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0322h00[2] Sigma Olomouc [2] vs Synot Slovacko [13]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0322h00[4] Sparta Praha [4] vs Brno [14]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0322h00[5] Slovan Liberec [5] vs MFK Karvina [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0321h00[6] Grasshopper [6] vs Lausanne Sports [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0321h00[10] FC Sion [10] vs Luzern [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0321h00[4] Lugano [4] vs Young Boys [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0321h00[2] Basel [2] vs FC Zurich [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0321h00[9] Thun [9] vs St. Gallen [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0321h00[10] Zirka Kirovohrad [10] vs PFC Oleksandria [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0321h00[9] FC Karpaty Lviv [9] vs FC Shakhtar Donetsk [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0321h00[2] Dynamo Kyiv [2] vs Zorya [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0321h00[6] Illichivets [6] vs Olimpic Donetsk [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0321h00[12] Stal D. [12] vs Veres [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0321h00[3] FC Vorskla Poltava [3] vs Chernomorets Odessa [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/03Hoãn[11] Prestatyn Town FC [11] vs Barry Town AFC [9]
1/2 : 0
0.85
1/2 : 0
0.97
 
 
 
 
 
0.95
2 3/4
0.85
04/0300h30[1] Red Bull Salzburg [1] vs Rapid Wien [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0300h30[5] LASK Linz [5] vs Sturm Graz [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0300h30[7] Austria Wien [7] vs Wolfsberger AC [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0300h30[10] SKN St. Polten [10] vs Rheindorf Altach [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0300h30[6] Mattersburg [6] vs Trenkwalder Admira Wacker [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0313h35[2] Newcastle Jets [2] vs Sydney FC [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0315h50[7] Brisbane Roar [7] vs Adelaide United [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0312h00[9] Nagoya Grampus [9] vs Jubilo Iwata [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0313h00[3] FC Tokyo [3] vs Vegalta Sendai [16]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0314h00[6] Kashima Antlers [6] vs Gamba Osaka [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0314h00[17] Vissel Kobe [17] vs Shimizu S-Pulse [12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0317h00[15] V-Varen Nagasaki [15] vs Sagan Tosu [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0313h30[3] Wofoo Tai Po [3] vs Kitchee [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0316h30[9] Yuen Long FC [9] vs Southern District [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0310h35[3] Eastern Suburbs Auckland [3] vs Waitakere United [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0322h00[8] Qatar SC [8] vs Umm Salal [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0300h10[12] Al-Arabi SC [12] vs Al Markhiya [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0317h45[16] BEC Tero Sasana [16] vs Nakhon Ratchasima [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0318h00[6] Ubon UMT United [6] vs Air Force Central [17]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0319h00[12] Muang Thong United [12] vs Chiangrai United [13]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0320h00[8] Pattaya United [8] vs Rajnavy Rayong FC [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0302h00[B-5] Aurora [B-5] vs San Jose [B-4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0304h15[B-7] Sport Boys Warnes [B-7] vs The Strongest [B-3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0303h00[10] 3 De Febrero [10] vs Libertad [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0303h00[8] Deportivo Santani [8] vs Olimpia Asuncion [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0303h00[12] Sportivo Luqueno [12] vs General Diaz [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0303h00[3] Guarani CA [3] vs Independiente F.B.C. [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0303h00[6] Cerro Porteno [6] vs Deportivo Capiata [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0303h00[7] FC Nacional Asuncion [7] vs Sol de America [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0302h30[11] Cerro Montevideo [11] vs Boston River [12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0302h30[2] CA Progreso [2] vs Nacional Montevideo [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0302h30[6] Wanderers FC [6] vs Danubio FC [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0302h30[13] El Tanque Sisley [13] vs CA Penarol [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0302h30[10] Liverpool URU [10] vs CA Atenas [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0302h30[5] Defensor Sporting Montevideo [5] vs Centro Atletico Fenix [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0302h30[8] CA River Plate [8] vs Torque [15]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0302h30[14] Racing Club Montevideo [14] vs Rampla Juniors FC [16]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0308h00[7] Monterrey [7] vs Puebla [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0308h06[12] Club Leon [12] vs Pumas U.N.A.M. [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0310h00[6] Necaxa [6] vs Santos Laguna [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0310h06[16] Chivas Guadalajara [16] vs Club America [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0320h30[4] Orlando Pirates [4] vs Kaizer Chiefs [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0323h00[10] Supersport United [10] vs Maritzburg United [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0301h15[8] AmaZulu [8] vs Mamelodi Sundowns [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0301h15[16] Platinum Stars [16] vs Free State Stars [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0321h00[17] Nottingham Forest [17] vs Birmingham City [20]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0321h00[3] Aston Villa [3] vs Queens Park Rangers (QPR) [15]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0321h00[23] Barnsley [23] vs Norwich City [12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0321h00[19] Bolton Wanderers [19] vs Preston North End [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0321h00[10] Brentford [10] vs Cardiff City [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0321h00[6] Bristol City [6] vs Sheffield Wednesday [16]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0321h00[4] Derby County [4] vs Fulham [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0321h00[14] Ipswich Town [14] vs Hull City [21]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0321h00[8] Middlesbrough [8] vs Leeds United [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0321h00[13] Millwall [13] vs Sunderland A.F.C [24]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0321h00[7] Sheffield United [7] vs Burton Albion [22]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0321h00[1] Wolves [1] vs Reading [18]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0321h00[20] Pro Vercelli [20] vs Perugia [12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0321h00[9] Spezia [9] vs Cesena [19]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0321h00[13] Foggia [13] vs Empoli [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0321h00[2] Frosinone [2] vs Novara [14]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0321h00[21] Ascoli [21] vs Salernitana [15]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0321h00[17] Avellino [17] vs Bari [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0321h00[16] Brescia [16] vs ACD Virtus Entella [18]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0321h00[4] Cittadella [4] vs Pescara [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0321h00[10] Carpi [10] vs Venezia [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0321h00[8] Parma [8] vs Palermo [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0321h00[22] Ternana [22] vs Cremonese [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0322h00[4] Greenock Morton [4] vs Dumbarton [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0322h00[5] Queen of South [5] vs Falkirk [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0322h00[6] Dunfermline Athletic [6] vs Livingston [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0322h00[3] Dundee United [3] vs Saint Mirren [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0322h00[12] Podbeskidzie Bielsko-Biala [12] vs OKS Stomil Olsztyn [17]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0322h00[16] Olimpia Grudziadz [16] vs Stal Mielec [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0322h00[4] Miedz Legnica [4] vs Odra Opole [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0322h00[18] Gornik Leczna [18] vs Wigry Suwalki [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0322h00[1] Chojniczanka Chojnice [1] vs Rakow Czestochowa [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0322h00[8] Puszcza Niepolomice [8] vs GKS Katowice [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0322h00[13] Pogon Siedlce [13] vs Zaglebie Sosnowiec [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0322h00[14] Ruch Chorzow [14] vs Bytovia Bytow [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0302h45[2] Cobh Ramblers [2] vs Salthill Devon Galway  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0320h00[2] Trinec [2] vs Frydek-Mistek [16]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0320h00[13] Viktoria Zizkov [13] vs Olymp.Hradec Kralove [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0320h00[5] Pardubice [5] vs Hradec Kralove [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0320h00[8] FK Graffin Vlasim [8] vs Marila Pribram [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0320h00[11] FK MAS Taborsko [11] vs FK Banik Sokolov [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0320h00[1] Opava [1] vs Usti nad Labem [15]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0320h00[4] Dynamo Ceske Budejovice [4] vs SK Slovan Varnsdorf [12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0320h00[6] SC Znojmo [6] vs Vitkovice [14]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0312h00  Ventforet Kofu   vs Tokyo Verdy [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0313h00  Albirex Niigata   vs Matsumoto Yamaga FC [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0313h00[18] FC Gifu [18] vs Yokohama FC [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0314h00[4] Avispa Fukuoka [4] vs Kyoto Sanga [12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0303h30[10] Deportes Quindio [10] vs Union Magdalena [14]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0303h30[2] Valledupar FC [2] vs Real Santander [16]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0303h30[11] Fortaleza F.C [11] vs Bogota FC [15]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0303h30[1] Deportivo Pereira [1] vs Orsomarso [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0303h30[12] Llaneros FC [12] vs Cucuta [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0303h30[5] Barranquilla FC [5] vs Cortulua [13]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0303h30[6] Expreso Rojo [6] vs Universitario de Popayan [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0303h30[4] Atletico FC [4] vs Real Cartagena [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0308h00[1] Alebrijes de Oaxaca [1] vs Cimarrones de Sonora [14]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0309h00[10] FC Juarez [10] vs CF Atlante [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0309h00[6] Tampico Madero [6] vs Venados FC [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0310h00[3] CSyD Dorados de Sinaloa [3] vs Cafetaleros de Tapachula [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0318h00[E-1] Inter Turku [E-1] vs Klubi 04 Helsinki [E-5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0320h00[E-3] Honka Akatemia [E-3] vs TPS Turku [E-4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0320h00[D-5] PEPO [D-5] vs Honka Espoo [D-2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0320h00  Djurgardens   vs Jonkopings Sodra  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0320h00  Trelleborgs FF   vs Atvidabergs  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0320h00  Degerfors   vs IK Frej Taby  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0320h00  Ostersunds FK   vs Kalmar  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0322h00  Helsingborg   vs Tvaakers IF  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0322h00  Hacken   vs GIF Sundsvall  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0322h00  IFK Norrkoping FK   vs Orebro  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0322h00  IFK Varnamo   vs Norrby IF  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0322h00[13] Southend United [13] vs Walsall [15]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0322h00[23] Rochdale [23] vs Plymouth Argyle [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0322h00[2] Shrewsbury Town [2] vs Peterborough United [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0322h00[17] Blackpool [17] vs Northampton Town [19]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0322h00[22] Milton Keynes Dons [22] vs Bristol Rovers [12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0322h00[18] AFC Wimbledon [18] vs Charlton Athletic [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0322h00[8] Bradford City [8] vs Portsmouth [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0322h00[16] Doncaster Rovers [16] vs Bury [24]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0322h00[11] Gillingham [11] vs Rotherham United [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0322h00[14] Oxford United [14] vs Fleetwood Town [20]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0322h00[5] Scunthorpe United [5] vs Oldham Athletic [21]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0319h00[14] Sportfreunde Lotte [14] vs Karlsruher SC [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0319h00[10] Wurzburger Kickers [10] vs Vfr Aalen [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0319h00[18] Chemnitzer [18] vs SV Wehen Wiesbaden [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0319h00[1] Magdeburg [1] vs Zwickau [17]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0319h00[12] Preuben Munster [12] vs SC Paderborn 07 [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0319h00[20] Rot-Weiss Erfurt [20] vs VfL Osnabruck [16]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0319h00[9] SV Meppen [9] vs Carl Zeiss Jena [15]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0319h00[19] Werder Bremen (Youth) [19] vs Hansa Rostock [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0319h00[13] Hallescher FC [13] vs Fortuna Koln [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0319h00[11] SG Sonnenhof Grossaspach [11] vs Unterhaching [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0322h00[5] Forfar Athletic [5] vs Raith Rovers [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0322h00[4] Airdrie United [4] vs Stranraer [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0322h00[3] Arbroath [3] vs Ayr United [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0322h00[2] Alloa Athletic [2] vs East Fife [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0322h00[10] Albion Rovers [10] vs Queen's Park [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0316h00  Bayswater City   vs ECU Joondalup [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0316h00  Perth Glory FC Am   vs Balcatta FC  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0318h00  Inglewood United   vs Subiaco AFC [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0318h00[7] Perth SC [7] vs Sorrento F.C. [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0318h00[1] Cockburn City [1] vs Stirling Lions [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0318h00[3] Forrestfield United [3] vs Armadale SC  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0315h00[13] Brisbane Strikers [13] vs Gold Coast United [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0315h30[10] Far North Queensland Bulls [10] vs Brisbane City [14]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0316h00[3] Western Pride [3] vs Sunshine Coast FC [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0316h00[2] Moreton Bay United [2] vs Queensland Lions SC [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0316h00[5] North Queensland Fury [5] vs Moreton Bay United [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0316h00[6] SWQ Thunder [6] vs Moreton Bay United [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0311h30[2] Adelaide City FC [2] vs West Bay [12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0311h30[8] Para Hills Knlghts SC [8] vs Adelaide Panthers [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0311h30[6] Croydon Kings [6] vs Campbelltown City SC [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0311h30[10] Sturt Lions [10] vs Adelaide Olympic [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0313h30[7] Metrostars SC [7] vs Adelaide United FC (Youth) [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0300h00[4] Adelaide United FC (Youth) [4] vs Adelaide City FC [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0311h00[2] Avondale Heights [2] vs Kingston City [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0315h00[5] Heidelberg United [5] vs FC Bulleen Lions [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0315h00[14] Dandenong Thunder [14] vs South Melbourne [13]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0316h00[6] Hume City [6] vs Northcote City [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0302h00[6] Tupi Juiz de Fora MG [6] vs Boa Esporte Clube [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0302h00[2] America MG [2] vs Democrata [12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0302h00[1] Atletico Paranaense [1] vs CE Uniao PR [12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0302h00[5] Cianorte PR [5] vs Parana STC PR [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0322h00[6] Swindon Town [6] vs Yeovil Town [17]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0322h00[12] Carlisle United [12] vs Grimsby Town [18]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0322h00[22] Morecambe [22] vs Colchester United [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0322h00[14] Newport County [14] vs Accrington Stanley [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0322h00[13] Cambridge United [13] vs Luton Town [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0322h00[9] Crawley Town [9] vs Wycombe Wanderers [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0322h00[21] Crewe Alexandra [21] vs Forest Green Rovers [20]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0322h00[7] Exeter City [7] vs Chesterfield [23]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0322h00[24] Barnet [24] vs Port Vale [19]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0322h00[16] Cheltenham Town [16] vs Notts County [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0322h00[10] Coventry City [10] vs Lincoln City [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0322h00[15] Stevenage Borough [15] vs Mansfield Town [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0319h00[18] Greuther Furth (Youth) [18] vs Wacker Burghausen [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0319h00[16] FC Augsburg II [16] vs Nurnberg (Youth) [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0319h00[10] FC Pipinsried [10] vs Bayern Munchen (Youth) [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0319h00[19] Unterfohring [19] vs FC Memmingen [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0321h00[2-6] Stoke City U23 [2-6] vs Blackburn Rovers U23 [2-4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0317h00[4] Zenit St.Petersburg Youth [4] vs Amkar Perm(R) [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0317h00[1] FK Krasnodar Youth [1] vs FK Rostov Youth [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0317h00[2] CSKA Moscow (R) [2] vs FK Ural Youth [16]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0317h00[10] FK Anzhi Youth [10] vs Rubin Kazan (R) [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0317h00[5] Lokomotiv Moscow Youth [5] vs Spartak Moscow Youth [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0317h00[13] Arsenal Tula Youth [13] vs FC Terek Groznyi Youth [15]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0317h00[8] Ufa Youth [8] vs Dinamo Moscow Youth [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0317h00[14] SKA Khabarovsk Youth [14] vs FK Tosno Youth [12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0316h00  Olympiakos Piraeus U20   vs Panathinaikos U20  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0316h00  PAE AtromitosU20   vs SKODA Xanthi U20  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0316h00  Asteras Tripolis U20   vs PAOK Saloniki U20  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0316h00  AEK Athens U20   vs Panionios U20  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0316h00  Kerkyra U20   vs Pas Giannina U20  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0316h00  Levadiakos U20   vs Larissa FC U20  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0316h00  Platanias U20   vs Lamia U20  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0316h00  Apollon Smirnis U20   vs Panetolikos U20  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 

© Copyright by tipbongmienphi.com - All rights reserved - Tip bóng đá, soi kèo, nhận định trận đấu