Ngày GiờTrậnKèo Châu ÁTỷ LệKèo Châu Âu
08/0302h45[F-1] Manchester City [F-1] vs Basel [A-2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
08/0302h45[H-1] Tottenham Hotspur [H-1] vs Juventus [D-2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
07/0316h00[H-4] Sydney FC [H-4] vs Kashima Antlers [H-2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
07/0317h00[F-4] Kawasaki Frontale [F-4] vs Melbourne Victory [F-2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
07/0317h00[H-1] Suwon Samsung Bluewings [H-1] vs Shanghai Shenhua [H-3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
07/0319h00[F-1] Shanghai East Asia FC [F-1] vs Ulsan Hyundai FC [F-3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
08/0302h30[A-7] Club Guabira [A-7] vs Destroyers [A-5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
08/0307h30[B-3] Royal Pari FC [B-3] vs Sport Boys Warnes [B-7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
08/0309h00[12] Cartagines Deportiva SA [12] vs Limon FC [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
07/0314h30[G-4] Bali United [G-4] vs Thanh Hoa [G-2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
07/0316h00[G-1] YANGON UNITED [G-1] vs Global FC [G-3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
08/0305h15  Cerro Montevideo   vs Sport Rosario  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
08/0305h15  General Diaz   vs Barcelona SC(ECU)  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
08/0307h30  Sporting Cristal   vs Lanus  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
08/0307h30  Deportivo Cuenca   vs Sportivo Luqueno  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
07/0319h00[15] Adana Demirspor [15] vs Denizlispor [17]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
07/0319h00[2] Ankaragucu [2] vs Adanaspor [12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
07/0319h00[3] Caykur Rizespor [3] vs Gaziantepspor [18]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
07/0319h00[7] Balikesirspor [7] vs Boluspor [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
07/0319h00[4] Altinordu [4] vs Istanbulspor [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
07/0319h00[13] Erzurum BB [13] vs Eskisehirspor [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
07/0319h00[16] Manisaspor [16] vs Giresunspor [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
07/0319h00[6] Gaziantep Buyuksehir Belediyesi [6] vs Umraniyespor [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
07/0319h00[14] Samsunspor [14] vs Elazigspor [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
07/0320h05[10] Dhamk [10] vs Al-Kawkab [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
07/0322h25[8] Al-Nojoom [8] vs Al mojzel [12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
07/0322h50[1] Al-Hazm [1] vs AL-Rbeea Jeddah [15]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
07/0319h00[17] VfL Osnabruck [17] vs SV Meppen [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
08/0300h00[6] Fortuna Koln [6] vs Chemnitzer [18]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
08/0300h00[14] Carl Zeiss Jena [14] vs Wurzburger Kickers [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
08/0300h00[16] Zwickau [16] vs Hansa Rostock [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
08/0300h00[3] SV Wehen Wiesbaden [3] vs Sportfreunde Lotte [13]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
08/0300h00[9] Vfr Aalen [9] vs Preuben Munster [15]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
08/0300h00[12] Hallescher FC [12] vs Werder Bremen (Youth) [19]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
08/0300h00[5] Karlsruher SC [5] vs SG Sonnenhof Grossaspach [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
08/0300h00[1] SC Paderborn 07 [1] vs Magdeburg [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
08/0300h00[7] Unterhaching [7] vs Rot-Weiss Erfurt [20]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
08/0305h30[2] America MG [2] vs Caldense MG [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
08/0306h30[12] Democrata [12] vs Villa Nova-MG [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
08/0307h45[1] Cruzeiro (MG) [1] vs Uniao Recreativa dos Trabalhadores MG/URT [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
08/0305h00[11] Prudentopolis [11] vs Atletico Paranaense [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
08/0305h00[12] CE Uniao PR [12] vs Rio Branco PR [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
08/0306h00[6] Gremio Metropolitano Maringa [6] vs Foz do Iguacu PR [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
08/0306h00[4] Cascavel PR [4] vs Cianorte PR [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
08/0307h45[10] Toledo Colonia Work PR [10] vs Londrina PR [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
08/0307h45[9] Parana STC PR [9] vs Coritiba PR [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
08/0302h00[7] Cruzeiro RS [7] vs Internacional RS [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
08/0302h00[3] Sao Jose PoA RS [3] vs Juventude [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
08/0302h00[6] Veranopolis RS [6] vs Novo Hamburgo RS [12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
08/0302h00[2] Brasil de Pelotas [2] vs Avenida RS [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
08/0302h00[1] Caxias RS [1] vs Sao Luiz(RS) [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
08/0302h00[10] Gremio (RS) [10] vs Sao Paulo RS [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
08/0302h00[A-4] Linense(BRA) [A-4] vs Santo Andre [B-3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
08/0302h00[D-3] Red Bull Brasil SP [D-3] vs Ponte Preta [B-2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
08/0302h00[C-2] Sao Bento [C-2] vs Ituano SP [A-3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
08/0302h00[C-4] Gremio Novorizontin [C-4] vs Santos [D-1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
08/0302h00[C-3] Ferroviaria SP [C-3] vs Bragantino [A-2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
08/0302h00[A-1] Corinthians Paulista (SP) [A-1] vs Mirassol [D-4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
08/0302h00[C-1] Palmeiras [C-1] vs Sao Paulo [B-1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
08/0302h00[B-4] Sao Caetano [B-4] vs Botafogo SP [D-2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 

© Copyright by tipbongmienphi.com - All rights reserved - Tip bóng đá, soi kèo, nhận định trận đấu