Ngày GiờTrậnKèo Châu ÁTỷ LệKèo Châu Âu
04/0502h05[I-1] Red Bull Salzburg [I-1] vs Marseille [I-2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0502h05[A-5] Atletico Madrid [A-5] vs Arsenal [H-1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0503h59[H-4] Alianza Lima [H-4] vs Palmeiras [H-1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0503h59[D-3] Independiente Santa Fe [D-3] vs River Plate [D-2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0503h59[C-4] The Strongest [C-4] vs Libertad [C-1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0503h59[E-1] Racing Club [E-1] vs Universidad de Chile [E-2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0523h00[8] Kauno Zalgiris [8] vs Lietava Jonava [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0501h00[5] Atlantas Klaipeda [5] vs Stumbras [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0523h25  Al-Tai   vs Uhud [14]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0520h00[11] Mansheiat Bani Hasan [11] vs Al Faisaly [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0522h30[3] Al-Jazeera [3] vs That Ras [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0512h00[19] JEF United Ichihara Chiba [19] vs Fagiano Okayama [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0513h00[13] Tochigi SC [13] vs Kyoto Sanga [22]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0513h00[1] Oita Trinita [1] vs Omiya Ardija [15]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0513h00[17] Ventforet Kofu [17] vs Renofa Yamaguchi [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0513h00[5] Avispa Fukuoka [5] vs Montedio Yamagata [12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0513h00[16] Tokushima Vortis [16] vs Ehime FC [21]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0513h00[4] Tokyo Verdy [4] vs Machida Zelvia [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0513h00[6] Roasso Kumamoto [6] vs FC Gifu [18]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0513h00[11] Zweigen Kanazawa FC [11] vs Albirex Niigata [14]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0513h00[9] Matsumoto Yamaga FC [9] vs Mito Hollyhock [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0514h00[20] Kamatamare Sanuki [20] vs Yokohama FC [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0511h00[14] Fujieda MYFC [14] vs Azul Claro Numazu [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0511h00[7] Fukushima United FC [7] vs Kataller Toyama [16]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0511h00[1] Gainare Tottori [1] vs Cerezo Osaka U23 [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0511h00[8] Kagoshima United [8] vs AC Nagano Parceiro [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0511h00[9] Blaublitz Akita [9] vs Giravanz Kitakyushu [15]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0512h00[17] FC Tokyo U23 [17] vs Grulla Morioka [12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0516h00[5] FC Ryukyu [5] vs Gamba Osaka U23 [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0517h30[13] Thespa Kusatsu [13] vs SC Sagamihara [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0511h00[7] Albirex Niigata (w) [7] vs INAC (w) [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0512h00[8] Vegalta Sendai (w) [8] vs Urawa Red Diamonds (w) [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0512h00[6] JEF United Ichihara Chiba (w) [6] vs Nippon Sport Science Universit (W) [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0512h00[5] Kanagawa University (w) [5] vs NTV Beleza (w) [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0512h00[3] Nagano Parceiro (W) [3] vs Cerezo Osaka Sakai (w) [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0517h30[CFL-7] FC Viktoria PlzenU21 [CFL-7] vs Vysocina JihlavaU21 [MSFL-6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 

© Copyright by tipbongmienphi.com - All rights reserved - Tip bóng đá, soi kèo, nhận định trận đấu