Ngày GiờTrậnKèo Châu ÁTỷ LệKèo Châu Âu
02/1221h00[17] Bournemouth AFC [17] vs Southampton [13]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/1221h00[8] Brighton Hove Albion [8] vs Liverpool [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/1221h00[6] Arsenal [6] vs Manchester United [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/1221h00[4] Chelsea [4] vs Newcastle United [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/1221h00[15] Everton [15] vs Huddersfield Town [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/1221h00[12] Leicester City [12] vs Burnley [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/1221h00[1] Manchester City [1] vs West Ham United [18]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/1221h00[14] Stoke City [14] vs Swansea City [19]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/1221h00[9] Watford [9] vs Tottenham Hotspur [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/1221h00[16] West Bromwich(WBA) [16] vs Crystal Palace [20]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/1202h45[8] Torino [8] vs Atalanta [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/1221h30[5] TSG Hoffenheim [5] vs RB Leipzig [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/1221h30[17] Werder Bremen [17] vs VfB Stuttgart [12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/1221h30[9] Bayer Leverkusen [9] vs Borussia Dortmund [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/1221h30[13] FSV Mainz 05 [13] vs Augsburg [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/1221h30[1] Bayern Munchen [1] vs Hannover 96 [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/1200h30[4] Schalke 04 [4] vs FC Koln [18]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/1223h00[18] Strasbourg [18] vs Paris Saint Germain (PSG) [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/1202h00[19] Lille [19] vs Toulouse [12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/1202h00[2] Monaco [2] vs Angers [14]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/1202h00[15] Nice [15] vs Metz [20]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/1202h00[10] Rennes [10] vs Amiens [17]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/1202h00[11] Troyes [11] vs Guingamp [13]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/1221h00[7] Saint Johnstone [7] vs Kilmarnock [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/1221h00[8] Ross County [8] vs Dundee [12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/1221h00[10] Partick Thistle [10] vs Hibernian [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/1221h00[2] Aberdeen [2] vs Glasgow Rangers [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/1221h00[1] Celtic FC [1] vs Motherwell [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/1221h00[6] Heart of Midlothian [6] vs Hamilton Academical [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/1223h30[11] ADO Den Haag [11] vs Groningen [15]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/1223h30[14] FC Twente Enschede [14] vs AFC Ajax [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/1201h45[6] Feyenoord [6] vs SC Heerenveen [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/1201h45[6] Feyenoord [6] vs Vitesse Arnhem [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/1201h45[17] Willem II [17] vs Heracles Almelo [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/1219h00[5] FC Pyunik [5] vs Shirak [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/1220h00[1] Qarabag [1] vs FC Neftci Baku [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/1220h00[6] FK Kapaz Ganca [6] vs Standard Sumqayit [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/1223h00[7] Zaglebie Lubin(N) [7] vs LKS Nieciecza [13]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/1223h00[11] Sandecja Nowy Sacz [11] vs Legia Warszawa [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/1223h00[6] Wisla Krakow [6] vs Gornik Zabrze [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/1223h00[8] Wisla Plock [8] vs Arka Gdynia [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/1223h00[3] Jagiellonia Bialystok [3] vs Pogon Szczecin [16]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/1223h00[14] Cracovia Krakow [14] vs Korona Kielce [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/1223h00[12] Lechia Gdansk [12] vs Slask Wroclaw [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/1223h00[15] Piast Gliwice [15] vs Lech Poznan [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/1222h00[4] Sarajevo [4] vs Borac Banja Luka [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/1222h00[1] NK Siroki Brijeg [1] vs FK Zeljeznicar [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/1222h00[2] HSK Zrinjski Mostar [2] vs Vitez [12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/1222h00[8] Radnik Bijeljina [8] vs Mladost Doboj Kakanj [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/1222h00[10] Sloboda [10] vs NK Celik [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/1222h00[5] FK Krupa [5] vs GOSK Gabela [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/1221h00[1] Ludogorets Razgrad [1] vs FC Dunav Ruse [13]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/1221h00[8] Lokomotiv Plovdiv [8] vs Vereya [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/1221h00[7] Cherno More Varna [7] vs Botev Plovdiv [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/1221h00[14] Vitosha Bistritsa [14] vs CSKA Sofia [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/1221h00[11] Etar [11] vs Slavia Sofia [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/1221h00[5] Beroe Stara Zagora [5] vs Septemvri Simitli [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/1221h00[3] Levski Sofia [3] vs Pirin Blagoevgrad [12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/1221h00[5] Linfield FC [5] vs Dungannon Swifts [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/1221h00[2] Glenavon Lurgan [2] vs Ards FC [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/1221h00[9] Warrenpoint Town [9] vs Cliftonville [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/1221h00[11] Carrick Rangers [11] vs Coleraine [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/1221h00[7] Ballymena United [7] vs Ballinamallard United [12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/1221h00[3] Crusaders [3] vs Glentoran FC [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/1222h00[6] NK Lokomotiva Zagreb [6] vs HNK Cibalia [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/1222h00[9] Istra 1961 Pula [9] vs Rudes [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/1222h00[1] Dinamo Zagreb [1] vs Inter Zapresic [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/1222h00[4] Rijeka [4] vs Hajduk Split [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/1222h00[2] ZNK Osijek [2] vs Slaven Koprivnica [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/1223h00[8] Ujpesti [8] vs Balmazujvarosi FC [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/1223h00[12] Mezokovesd-Zsory [12] vs Diosgyor VTK [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/1223h00[9] Videoton Puskas Akademia [9] vs Szombathelyi Haladas [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/1223h00[2] Ferencvarosi TC [2] vs Fehervar Videoton [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/1223h00[6] Paksi SE Honlapja [6] vs Vasas [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/1223h00[3] Debrecin VSC [3] vs Budapest Honved [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/1219h00[15] Asteras Tripolis [15] vs Kerkyra [12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/1221h15[8] SKODA Xanthi [8] vs PAOK Saloniki [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/1223h30[4] Olympiakos Piraeus [4] vs Apollon Smirnis [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/1223h00[12] Hapoel Acco [12] vs Beitar Jerusalem [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/1223h00[4] Hapoel Beer Sheva [4] vs Hapoel Ironi Kiryat Shmona [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/1223h00[1] Hapoel Haifa [1] vs Maccabi Haifa [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/1223h00[14] Hapoel Raanana [14] vs Maccabi Petah Tikva FC [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/1223h00[10] Hapoel Ashkelon [10] vs Maccabi Netanya [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/1223h00[7] Bnei Yehuda Tel Aviv [7] vs Hapoel Bnei Sakhnin FC [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/1223h00[3] Maccabi Tel Aviv [3] vs Ashdod MS [13]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/1222h00[8] Mladost 069 Podgorica [8] vs OFK Petrovac [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/1222h00[5] FK Iskra Danilovgrad [5] vs FK Rudar Pljevlja [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/1222h00[7] FK Kom [7] vs FK Buducnost Podgorica [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/1222h00[4] FK Zeta [4] vs FK Grbalj Radanovici [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/1222h00[1] FK Sutjeska Niksic [1] vs Decic Tuzi [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/1222h00[9] CSM Studentesc Iasi [9] vs FC Astra Giurgiu [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/1222h00[3] CS Universitatea Craiova [3] vs FC Viitorul Constanta [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/1222h00[10] CS Voluntari [10] vs CFR Cluj [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/1222h00[12] Sepsi [12] vs Steaua Bucuresti [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/1222h00[8] ACS Poli Timisoara [8] vs Gaz Metan Medias [13]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/1222h00[11] Concordia Chiajna [11] vs Botosani [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/1222h00[1] Steaua Bucuresti [1] vs Juventus Bucuresti [14]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/1219h00[4] Slovan Bratislava [4] vs Trencin [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/1219h00[9] Michalovce [9] vs MFK Ruzomberok [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/1219h00[3] MSK Zilina [3] vs Sport Podbrezova [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/1219h00[8] Zlate Moravce [8] vs FK Senica [12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/1219h00[5] Nitra [5] vs Spartak Trnava [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/1219h00[10] Tatran Presov [10] vs Dunajska Streda [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/1222h00[3] Slavia Praha [3] vs Banik Ostrava [14]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/1222h00[13] Synot Slovacko [13] vs Vysocina jihlava [12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/1222h00[1] FC Viktoria Plzen [1] vs Baumit Jablonec [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/1222h00[16] Brno [16] vs Tescoma Zlin [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/1222h00[11] Dukla Prague [11] vs Teplice [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/1222h00[15] MFK Karvina [15] vs Bohemians 1905 [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/1222h00[5] Sparta Praha [5] vs Mlada Boleslav [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/1222h00[4] Slovan Liberec [4] vs Sigma Olomouc [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/1220h00[4] Apollon Limassol FC [4] vs AEP Paphos [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/1220h00[6] Doxa Katokopias [6] vs Olympiakos Nicosia FC [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/1220h00[12] Aris Limassol [12] vs AEL Limassol [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/1220h00[11] Alki Oroklini [11] vs Ethnikos Achnas FC [14]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/1220h00[2] Anorthosis Famagusta FC [2] vs Nea Salamis [13]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/1220h00[1] AEK Larnaca [1] vs Omonia Nicosia FC [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/1220h00[8] APOEL Nicosia [8] vs Ermis Aradippou [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/1221h00[8] Luzern [8] vs FC Sion [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/1221h00[5] Grasshopper [5] vs Lugano [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/1221h00[4] St. Gallen [4] vs FC Zurich [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/1221h00[6] Lausanne Sports [6] vs Basel [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/1221h00[7] Thun [7] vs Young Boys [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/1221h00[8] Zirka Kirovohrad [8] vs Stal D. [12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/1221h00[9] FC Karpaty Lviv [9] vs Olimpic Donetsk [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/1221h00[2] Dynamo Kyiv [2] vs Illichivets [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/1221h00[11] Chernomorets Odessa [11] vs Zorya [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/1221h00[5] FC Vorskla Poltava [5] vs PFC Oleksandria [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/1221h00[1] FC Shakhtar Donetsk [1] vs Veres [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/1223h30[5] Austria Wien [5] vs Red Bull Salzburg [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/1223h30[7] Rheindorf Altach [7] vs Sturm Graz [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/1223h30[6] Trenkwalder Admira Wacker [6] vs SKN St. Polten [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/1223h30[8] Wolfsberger AC [8] vs Rapid Wien [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/1223h30[9] Mattersburg [9] vs LASK Linz [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/1212h35[4] Western Sydney [4] vs Brisbane Roar [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/1214h50[1] Newcastle Jets [1] vs Melbourne City [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/1217h00[7] Urawa Red Diamonds [7] vs Yokohama Marinos [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/1217h00[2] Kawasaki Frontale [2] vs Omiya Ardija [17]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/1217h00[4] Kashiwa Reysol [4] vs Hiroshima Sanfrecce [16]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/1217h00[6] Jubilo Iwata [6] vs Kashima Antlers [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/1217h00[8] Vissel Kobe [8] vs Shimizu S-Pulse [14]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/1217h00[18] Albirex Niigata [18] vs Cerezo Osaka [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/1217h00[15] Ventforet Kofu [15] vs Vegalta Sendai [12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/1217h00[13] Consadole Sapporo [13] vs Sagan Tosu [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/1217h00[11] FC Tokyo [11] vs Gamba Osaka [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/1207h00[3] Hawke's Bay United [3] vs Waitakere United [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/1207h00[5] Team Wellington [5] vs Canterbury United [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/1207h00[4] Tasman United [4] vs Wellington Phoenix Reserve [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/1209h35[10] Hamilton Wanderers SC [10] vs Southern United [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/1220h15[18] Alrga [18] vs Zamalek [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/1221h00[22] Birmingham City [22] vs Wolves [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/1221h00[23] Bolton Wanderers [23] vs Barnsley [16]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/1221h00[12] Brentford [12] vs Fulham [17]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/1221h00[4] Bristol City [4] vs Middlesbrough [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/1221h00[3] Cardiff City [3] vs Norwich City [13]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/1221h00[7] Derby County [7] vs Burton Albion [21]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/1221h00[8] Ipswich Town [8] vs Nottingham Forest [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/1221h00[10] Leeds United [10] vs Aston Villa [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/1221h00[19] Millwall [19] vs Sheffield United [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/1221h00[14] Preston North End [14] vs Queens Park Rangers (QPR) [15]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/1221h00[11] Sheffield Wednesday [11] vs Hull City [20]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/1221h00[24] Sunderland A.F.C [24] vs Reading [18]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/1220h00[19] ACD Virtus Entella [19] vs Bari [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/1220h00[15] Foggia [15] vs Cittadella [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/1220h00[18] Perugia [18] vs Ascoli [22]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/1220h00[11] Novara [11] vs Empoli [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/1220h00[2] Frosinone [2] vs Cesena [21]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/1220h00[12] Avellino [12] vs Carpi [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/1220h00[14] Brescia [14] vs Salernitana [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/1220h00[6] Cremonese [6] vs Spezia [17]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/1220h00[1] Palermo [1] vs Venezia [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/1220h00[5] Parma [5] vs Pro Vercelli [16]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/1220h00[13] Pescara [13] vs Ternana [20]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/1221h00[1] Saint Mirren [1] vs Dumbarton [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/1221h00[6] Greenock Morton [6] vs Brechin City [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/1221h00[5] Queen of South [5] vs Inverness [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/1221h00[2] Dundee United [2] vs Dunfermline Athletic [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/1221h00[3] Livingston [3] vs Falkirk [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/1201h30[2] KFCO Wilrijk [2] vs Roeselare [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/1201h30[1] Oud Heverlee [1] vs Tubize [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/1201h00[6] Vaduz [6] vs Wohlen [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/1201h00[10] FC Wil 1900 [10] vs FC Rapperswil-Jona [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/1201h00[2] Servette [2] vs Neuchatel Xamax [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/1201h00[7] Aarau [7] vs Chiasso [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/1201h00[9] Winterthur [9] vs Schaffhausen [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/1201h00[2] Aldosivi Mar del Plata [2] vs Independiente Rivadavia [13]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/1201h00[15] Deportivo Moron [15] vs Guillermo Brown [16]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/1201h00[21] Los Andes [21] vs Nueva Chicago [22]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/1201h00[25] Villa Dalmine [25] vs Almagro [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/1201h00[6] Club Atletico Guemes [6] vs CA Brown Adrogue [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/1201h00[12] Deportivo Riestra [12] vs Santa Marina Tandil [23]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/1201h00[10] Boca Unidos [10] vs Agropecuario de Carlos Casares [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/1201h00[3] All Boys [3] vs Ferrol Carril Oeste [18]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/1201h00[4] Atletico Rafaela [4] vs Flandria [19]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/1201h00[11] Sarmiento Junin [11] vs Instituto [14]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/1201h00[9] Gimnasia Jujuy [9] vs San Martin Tucuman [24]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/1201h00[20] Quilmes [20] vs Juventud U.Gualeguaychu [17]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/1222h00[12] Southend United [12] vs Oldham Athletic [17]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/1219h00[2] Fortuna Koln [2] vs Zwickau [15]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/1219h00[12] Sportfreunde Lotte [12] vs Preuben Munster [16]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/1219h00[13] Chemnitzer [13] vs Magdeburg [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/1219h00[20] Rot-Weiss Erfurt [20] vs SV Meppen [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/1219h00[4] SV Wehen Wiesbaden [4] vs SC Paderborn 07 [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/1219h00[17] Werder Bremen (Youth) [17] vs VfL Osnabruck [19]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/1219h00[11] Hallescher FC [11] vs Hansa Rostock [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/1219h00[6] SG Sonnenhof Grossaspach [6] vs Wurzburger Kickers [18]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/1219h00[9] Karlsruher SC [9] vs Vfr Aalen [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/1219h00[5] Unterhaching [5] vs Carl Zeiss Jena [14]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/1211h00[9] Sydney FC (w) [9] vs Melbourne Victory (w) [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/1219h00[5] FV Illertissen [5] vs TSV 1860 Rosenheim [12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/1219h00[16] Greuther Furth (Youth) [16] vs SpVgg Bayreuth [13]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/1219h00[2] FC Ingolstadt 04 Am [2] vs Wacker Burghausen [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/1219h00[18] FC Augsburg II [18] vs VfB Eichstatt [14]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/1219h00[4] Schweinfurt 05 FC [4] vs Bayern Munchen (Youth) [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/1219h00[17] VfR Garching [17] vs FC Memmingen [15]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/1219h00[8] FC Pipinsried [8] vs Nurnberg (Youth) [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/1219h00  Stuttgart Amateure   vs Hessen Kassel  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/1219h00  TuS Koblenz   vs Stuttgarter Kickers  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/1219h00  Astoria Walldorf   vs FSV Mainz 05 (Youth)  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/1219h00  Eintracht Stadtallendorf   vs SC Freiburg (Youth)  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/1219h00  TSV Schott Mainz   vs TSV Steinbach  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/1219h00  SV Waldhof Mannheim   vs SV Rochling Volkling  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/1219h00  VfR Wormatia Worms   vs FSV Frankfurt  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/1219h00  Kickers Offenbach   vs SSV Ulm 1846  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/1219h00  Saarbrucken   vs SV Elversberg  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/1219h00  Borussia Dortmund (Youth)   vs Wegberg-Beeck  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/1219h00  Viktoria koln   vs SV Rodinghausen  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/1219h00  Fortuna Dusseldorf (Youth)   vs Wattenscheid 09  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/1219h00  Wuppertaler SV Borussia   vs Rot-Weiss Essen  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/1219h00  wiedenbruck   vs Koln (Youth)  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/1219h00  Erndtebruck   vs Westfalia Herne  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/1219h00  Uerdingen KFC 05   vs Bonner  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/1219h00  Rot-Weiss Oberhausen   vs Monchengladbach AM.  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/1219h00  Alemannia Aachen   vs SC Verl  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/1217h00[7] Zenit St.Petersburg Youth [7] vs FK Ural Youth [16]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/1217h00[2] FK Krasnodar Youth [2] vs FC Terek Groznyi Youth [15]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/1217h00[3] CSKA Moscow (R) [3] vs FK Tosno Youth [12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/1217h00[1] Dinamo Moscow Youth [1] vs FK Rostov Youth [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/1217h00[8] FK Anzhi Youth [8] vs SKA Khabarovsk Youth [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/1217h00[11] Lokomotiv Moscow Youth [11] vs Rubin Kazan (R) [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/1217h00[14] Arsenal Tula Youth [14] vs Spartak Moscow Youth [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/1217h00[5] Ufa Youth [5] vs Amkar Perm(R) [13]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 

© Copyright by tipbongmienphi.com - All rights reserved - Tip bóng đá, soi kèo, nhận định trận đấu