Ngày GiờTrậnKèo Châu ÁTỷ LệKèo Châu Âu
22/1100h00[E-3] Spartak Moscow [E-3] vs Maribor [E-4]
0 : 1 3/4
-0.94
0 : 1 3/4
0.82
5.80
1.30
5.80
10.00
 
-0.99
3
0.85
22/1100h00[G-1] Besiktas JK [G-1] vs FC Porto [G-2]
0 : 0
-0.98
0 : 0
0.86
3.10
2.90
3.10
2.65
 
0.82
2 1/4
-0.96
22/1102h45[H-3] Borussia Dortmund [H-3] vs Tottenham Hotspur [H-1]
0 : 1/4
0.82
0 : 1/4
-0.94
3.80
2.08
3.80
3.35
 
1.00
3
0.86
22/1102h45[H-4] APOEL Nicosia [H-4] vs Real Madrid [H-2]
2 1/4 : 0
0.85
2 1/4 : 0
-0.97
7.80
13.50
7.80
1.19
 
0.90
3 1/2
0.96
22/1102h45[F-1] Manchester City [F-1] vs Feyenoord [F-4]
0 : 2 3/4
0.87
0 : 2 3/4
-0.99
11.50
1.10
11.50
21.00
 
0.90
4
0.96
22/1102h45[G-4] Monaco [G-4] vs RB Leipzig [G-3]
0 : 1/4
-0.98
0 : 1/4
0.86
3.60
2.30
3.60
3.05
 
0.83
2 3/4
-0.97
22/1102h45[F-3] Napoli [F-3] vs FC Shakhtar Donetsk [F-2]
0 : 1 1/4
-0.96
0 : 1 1/4
0.84
4.90
1.52
4.90
5.60
 
1.00
3 1/4
0.86
22/1102h45[E-2] Sevilla [E-2] vs Liverpool [E-1]
0 : 0
0.86
0 : 0
-0.98
3.50
2.55
3.50
2.75
 
0.85
2 3/4
-0.99
22/1102h45[1] Coleraine [1] vs Ards FC [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
22/1102h45[8] Dungannon Swifts [8] vs Crusaders [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
21/1117h00[9] FC Kolkheti Poti [9] vs Chikhura Sachkhere [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
21/1119h00[7] Dila Gori [7] vs Shukura Kobuleti [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
21/11Hoãn[16] Obod Tashkent [16] vs Shurtan Guzor [14]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
21/1123h00[14] Ittihad Alexandria [14] vs Tanta [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
22/1100h30[14] Platinum Stars [14] vs Bloemfontein Celtic [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
22/1100h30[16] Bidvest Wits [16] vs Mamelodi Sundowns [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
22/1100h30[13] Polokwane City FC [13] vs Maritzburg United [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
22/1100h30[6] Orlando Pirates [6] vs Lamontville Golden Arrows [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
21/1121h00[9] Nottingham Forest [9] vs Norwich City [13]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
21/1121h00[6] Aston Villa [6] vs Sunderland A.F.C [24]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
21/1121h00[23] Bolton Wanderers [23] vs Reading [18]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
21/1121h00[12] Brentford [12] vs Burton Albion [21]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
21/1121h00[4] Bristol City [4] vs Preston North End [14]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
21/1121h00[7] Derby County [7] vs Queens Park Rangers (QPR) [15]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
21/1121h00[8] Ipswich Town [8] vs Sheffield Wednesday [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
21/1121h00[5] Middlesbrough [5] vs Birmingham City [22]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
21/1121h00[19] Millwall [19] vs Hull City [20]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
21/1121h00[2] Sheffield United [2] vs Fulham [17]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
21/1121h00[1] Wolves [1] vs Leeds United [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
22/1101h45[16] Barnsley [16] vs Cardiff City [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
22/1102h45[4] Dunfermline Athletic [4] vs Greenock Morton [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
22/1102h45[7] Inverness [7] vs Brechin City [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
22/1109h00[H-1] Pachuca [H-1] vs CF Atlante [D-2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
22/1101h45[8] Peterborough United [8] vs Portsmouth [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
22/1101h45[13] Blackpool [13] vs Gillingham [22]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
22/1101h45[15] Bristol Rovers [15] vs Rotherham United [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
22/1101h45[24] Bury [24] vs Shrewsbury Town [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
22/1101h45[14] Milton Keynes Dons [14] vs Southend United [12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
22/1101h45[4] Bradford City [4] vs Scunthorpe United [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
22/1101h45[3] Charlton Athletic [3] vs Rochdale [19]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
22/1101h45[17] Oldham Athletic [17] vs AFC Wimbledon [21]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
22/1101h45[10] Oxford United [10] vs Blackburn Rovers [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
22/1101h45[23] Plymouth Argyle [23] vs Northampton Town [18]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
22/1101h45[16] Walsall [16] vs Fleetwood Town [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
22/1101h45[2] Wigan Athletic [2] vs Doncaster Rovers [20]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
21/1121h00[17] Yeovil Town [17] vs Notts County [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
21/1121h00[19] Morecambe [19] vs Crewe Alexandra [20]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
21/1121h00[18] Crawley Town [18] vs Exeter City [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
21/1121h00[16] Cheltenham Town [16] vs Cambridge United [12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
21/1121h00[10] Colchester United [10] vs Lincoln City [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
21/1121h00[4] Luton Town [4] vs Carlisle United [14]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
21/1121h00[22] Port Vale [22] vs Mansfield Town [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
21/1121h00[13] Stevenage Borough [13] vs Coventry City [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
22/1101h45[24] Chesterfield [24] vs Forest Green Rovers [21]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
22/1101h45[2] Accrington Stanley [2] vs Wycombe Wanderers [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
22/1101h45[9] Newport County [9] vs Barnet [23]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
22/1101h45[15] Grimsby Town [15] vs Swindon Town [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
21/1116h59[H-1] Borussia Dortmund U19 [H-1] vs Tottenham Hotspur U19 [H-2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
21/1116h59[F-1] Manchester City U19 [F-1] vs Feyenoord U19 [F-2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
21/1116h59[G-1] Monaco U19 [G-1] vs RB LeipzigU19 [G-4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
21/1116h59[F-3] Napoli(U19) [F-3] vs FC Shakhtar Donetsk U19 [F-4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
21/1116h59[H-4] APOEL Nicosia U19 [H-4] vs Real Madrid U19 [H-3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
21/1116h59[E-3] Sevilla U19 [E-3] vs Liverpool U19 [E-1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
21/1116h59[G-3] Besiktas JK U19 [G-3] vs FC Porto U19 [G-2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
21/1116h59[E-2] FC Spartak Moskva U19 [E-2] vs NK Maribor U20 [E-4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
21/1117h00  Teplice U19   vs Dynamo Ceske Budejovice U19  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 

© Copyright by tipbongmienphi.com - All rights reserved - Tip bóng đá, soi kèo, nhận định trận đấu