Ngày GiờTrậnKèo Châu ÁTỷ LệKèo Châu Âu
04/0320h30[12] Brighton Hove Albion [12] vs Arsenal [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0323h00[1] Manchester City [1] vs Chelsea [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0322h00[13] Leganes [13] vs Malaga [20]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0322h00[1] FC Barcelona [1] vs Atletico Madrid [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0322h00[7] Celta Vigo [7] vs Las Palmas [18]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0322h00[19] Deportivo La Coruna [19] vs Eibar [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0322h00[17] Levante [17] vs RCD Espanyol [15]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0322h00[3] Real Madrid [3] vs Getafe [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0322h00[14] Real Sociedad [14] vs Alaves [16]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0322h00[6] Sevilla [6] vs Athletic Bilbao [12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0322h00[4] Valencia [4] vs Real Betis [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0322h00[5] Villarreal [5] vs Girona [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0318h30[13] Genoa [13] vs Cagliari [14]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0321h00[20] Benevento [20] vs Verona [19]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0321h00[8] Atalanta [8] vs Sampdoria [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0321h00[15] Chievo [15] vs Sassuolo [16]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0321h00[9] Torino [9] vs Crotone [17]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0321h00[11] Udinese [11] vs Fiorentina [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0302h45[7] AC Milan [7] vs Inter Milan [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0321h00[13] Caen [13] vs Strasbourg [14]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0323h00[5] Montpellier [5] vs Lyon [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0303h00[3] Marseille [3] vs Nantes [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0322h00[12] CD Tondela [12] vs GD Chaves [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0322h00[13] Aves [13] vs Portimonense [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0322h00[16] Estoril [16] vs Sporting Braga [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0322h00[17] Feirense [17] vs Boavista FC [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0322h00[18] Moreirense [18] vs Pacos de Ferreira [14]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0322h00[2] Benfica [2] vs Maritimo [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0322h00[1] FC Porto [1] vs Sporting Lisbon [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0322h00[15] Vitoria Setubal [15] vs Rio Ave [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0322h00[9] Vitoria Guimaraes [9] vs Belenenses [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0317h30[6] PEC Zwolle [6] vs VVV Venlo [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0319h30[18] Sparta Rotterdam [18] vs ADO Den Haag [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0319h30[7] Vitesse Arnhem [7] vs AFC Ajax [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0321h45[16] FC Twente Enschede [16] vs Groningen [13]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0317h00[10] Arsenal Tula [10] vs Terek Grozny [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0317h00[16] SKA Khabarovsk [16] vs FK Ruan Tosno [14]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0317h00[15] Anzhi Makhachkala [15] vs Rubin Kazan [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0317h00[4] FC Krasnodar [4] vs Rostov FK [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0317h00[6] FC Ufa [6] vs Dynamo Moscow [12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0317h00[5] CSKA Moscow [5] vs Ural Sverdlovsk Oblast [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0317h00[1] Lokomotiv Moscow [1] vs Spartak Moscow [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0317h00[2] Zenit St. Petersburg [2] vs Amkar Perm [13]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0317h00[6] Ararat Yerevan [6] vs Gandzasar Kapan [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0320h00[2] FK Gilan Gabala [2] vs FC Neftci Baku [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0320h00[3] Zira FK [3] vs FK Inter Baku [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0320h00[9] Asteras Tripolis [9] vs PAOK Saloniki [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0322h15[11] Levadiakos [11] vs AEL Larisa [12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0322h15[2] AEK Athens [2] vs Panionios [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0300h30[3] Olympiakos Piraeus [3] vs Panathinaikos [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0321h00[1] F91 Dudelange [1] vs Hamm RM Benfica FC [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0321h00[4] US Mondorf-les-Bains [4] vs Jeunesse Esch [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0321h00[12] UNA Strassen [12] vs Racing Union [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0321h00[8] CS Petange [8] vs Progres Niedercorn [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0321h00[14] US Esch [14] vs Victoria Rosport [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0321h00[5] Red Boys Differdange [5] vs Rodange 91 [13]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0321h00[2] Fola Esch [2] vs Hostert [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0319h00[7] Hamrun Spartans [7] vs Senglea Athletic [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0321h00[6] Hibernians FC [6] vs Sliema Wanderers FC [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0322h00[14] Habitpharm Javor [14] vs Radnicki Nis [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0322h00[2] Partizan Belgrade [2] vs FK Rad Beograd [16]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0322h00[4] FK Spartak Zlatibor Voda [4] vs Zemun [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0322h00[5] FK Vozdovac Beograd [5] vs Mladost Lucani [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0322h00[13] FK Backa Backa Palanka [13] vs Radnik Surdulica [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0322h00[12] Macva Sabac [12] vs FK Napredak Krusevac [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0322h00[7] Vojvodina Novi Sad [7] vs Crvena Zvezda [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0322h00[15] Borac Cacak [15] vs Cukaricki Stankom [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0323h00[6] Trabzonspor [6] vs Besiktas JK [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0323h00[16] Konyaspor [16] vs Yeni Malatyaspor [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0323h00[12] Bursaspor [12] vs Kayserispor [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0323h00[13] Genclerbirligi [13] vs Alanyaspor [15]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0323h00[14] Antalyaspor [14] vs Sivasspor [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0323h00[2] Istanbul Buyuksehir Belediyesi [2] vs Goztepe [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0323h00[10] Kasimpasa [10] vs Osmanlispor FC [17]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0323h00[18] Kardemir Karabukspor [18] vs Galatasaray [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0323h00[4] Fenerbahce [4] vs Akhisar Bld.Geng [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0321h00[8] Aalborg [8] vs AC Horsens [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0321h00[13] Randers FC [13] vs Nordsjaelland [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0321h00[10] Silkeborg [10] vs Midtjylland [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0321h00[11] Aarhus AGF [11] vs FC Copenhagen [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0321h00[14] Helsingor [14] vs Sonderjyske [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0321h00[12] Lyngby [12] vs Hobro [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0321h00[2] Brondby IF [2] vs Odense BK [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0313h00[6] Western Sydney [6] vs Perth Glory [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0314h00[11] Urawa Red Diamonds [11] vs Hiroshima Sanfrecce [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0312h00  Gyeongnam FC   vs Sangju Sangmu Phoenix [11]
0 : 1/4
0.98
0 : 1/4
0.90
3.45
2.25
3.45
3.15
 
0.93
2 1/4
0.93
04/0313h30[5] Guangzhou R F U19 [5] vs Biu Chun Rangers [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0316h30[8] Hong Kong Sapling [8] vs Eastern A.A Football Team [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0318h00[16] Bangkok Glass [16] vs Port FC [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0318h00[2] Sukhothai [2] vs Chainat FC [17]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0319h00[12] Ratchaburi FC [12] vs Bangkok United FC [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0319h00[7] Suphanburi FC [7] vs Chonburi Shark FC [15]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0302h00[8] Belgrano [8] vs Patronato Parana [16]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0302h00[25] Temperley [25] vs Gimnasia La Plata [22]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0302h00[17] San Martin San Juan [17] vs Independiente [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0302h00[14] Argentinos juniors [14] vs Boca Juniors [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0302h00[28] Arsenal de Sarandi [28] vs Lanus [21]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0302h00[19] Banfield [19] vs Newells Old Boys [23]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0302h00[11] Colon de Santa Fe [11] vs CA Huracan [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0302h00[10] Estudiantes La Plata [10] vs Olimpo Bahia Blanca [27]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0302h00[12] Atletico Tucuman [12] vs Defensa Y Justicia [13]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0302h00[5] Racing Club [5] vs Velez Sarsfield [18]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0302h00[20] River Plate [20] vs Chacarita juniors [26]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0302h00[15] Rosario Central [15] vs Godoy Cruz Antonio Tomba [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0302h00[24] Club Atletico Tigre [24] vs Talleres Cordoba [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0302h00[A-6] Universitario de Sucre [A-6] vs Jorge Wilstermann [A-3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0303h00[A-1] Bolivar [A-1] vs Club Guabira [A-5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0304h15[A-2] Real Potosi [A-2] vs Oriente Petrolero [A-7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0306h30[B-3] Royal Pari FC [B-3] vs Destroyers [A-4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0300h00[11] Tecnico Universitario [11] vs Universidad Catolica [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0300h00[3] Independiente Jose Teran [3] vs Guayaquil City [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0300h00[12] Delfin SC [12] vs Barcelona SC(ECU) [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0300h00[7] Club Sport Emelec [7] vs Deportivo Cuenca [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0300h00[1] CD El Nacional [1] vs Macara [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0300h00[5] Liga Dep. Universitaria Quito [5] vs Sociedad Deportiva Aucas [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0303h00[A-1] Dep.San Martin [A-1] vs Sporting Cristal [A-2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0303h00[B-7] Deportivo Union Comercio [B-7] vs FBC Melgar [B-2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0303h00[B-4] Sport Boys [B-4] vs Academia Deportiva Cantolao [B-1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0303h00[A-8] Universitario De Deportes [A-8] vs Inti Gas Deportes [A-7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0303h00[A-6] UTC Cajamarca [A-6] vs Comerciantes Unidos [A-3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0303h00[A-4] Sport Rosario [A-4] vs Alianza Lima [A-5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0303h00[B-5] EM Deportivo Binacional [B-5] vs Deportivo Municipal [B-8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0303h00[B-3] Sport Huancayo [B-3] vs Real Atletico Garcilaso [B-6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0301h00[3] Toluca [3] vs Pachuca [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0303h00[15] CDSyC Cruz Azul [15] vs Queretaro FC [13]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0307h00[14] Veracruz [14] vs Tigres UANL [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0300h00[4] Perez Zeledon [4] vs Universidad de Costa Rica [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0300h00[5] Santos De Guapiles [5] vs AD Carmelita [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0300h00[10] Limon FC [10] vs AD Grecia [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0300h00[8] Guadalupe FC [8] vs Municipal Liberia [12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0300h00[3] Deportivo Saprissa [3] vs Cartagines Deportiva SA [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0300h00[1] Herediano [1] vs Alajuelense [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0322h00[13] Misr Elmaqasah [13] vs Zamalek [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0301h00[1] EL Ahly [1] vs Alrga [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0320h30[10] Bloemfontein Celtic [10] vs Ajax Cape Town [15]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0320h30[14] Polokwane City FC [14] vs Lamontville Golden Arrows [12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0300h00[19] Cultural Leonesa [19] vs CF Reus Deportiu [12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0300h00[10] CD Lugo [10] vs Granada CF [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0300h00[22] Sevilla Atletico [22] vs Sporting Gijon [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0300h00[1] SD Huesca [1] vs Almeria [14]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0300h00[5] Real Oviedo [5] vs Barcelona B [17]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0300h00[16] AD Alcorcon [16] vs Cordoba [20]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0300h00[21] La Hoya Lorca CF [21] vs Albacete [13]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0300h00[18] Gimnastic Tarragona [18] vs Tenerife [15]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0300h00[6] Numancia [6] vs Real Zaragoza [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0300h00[8] Osasuna [8] vs Cadiz [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0300h00[9] Real Valladolid [9] vs Rayo Vallecano [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0318h30[3] Holstein Kiel [3] vs MSV Duisburg [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0318h30[10] Ingolstadt [10] vs VfL Bochum [15]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0318h30[6] SV Sandhausen [6] vs Erzgebirge Aue [14]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0318h30[2] Fortuna Dusseldorf [2] vs St. Pauli [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0318h30[11] Heidenheimer [11] vs Arminia Bielefeld [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0318h30[13] Eintracht Braunschweig [13] vs Jahn Regensburg [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0318h30[12] Dynamo Dresden [12] vs Darmstadt [17]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0318h30[18] Kaiserslautern [18] vs Union Berlin [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0318h30[1] Nurnberg [1] vs Greuther Furth [16]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0322h00[15] Sporting CP B [15] vs FC Arouca [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0322h00[18] Sporting Braga II [18] vs FC Famalicao [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0322h00[6] Viseu [6] vs Oliveirense [17]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0322h00[14] Cova Piedade [14] vs Porto B [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0322h00[20] Real Sport Clube [20] vs Nacional da Madeira [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0322h00[19] Gil Vicente [19] vs Leixoes [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0322h00[13] SC Covilha [13] vs SL Benfica B [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0322h00[16] CF Uniao Madeira [16] vs Vitoria Guimaraes B [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0322h00[2] Academica Coimbra [2] vs Penafiel [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0322h00[12] Varzim [12] vs Santa Clara [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0301h00[16] Go Ahead Eagles [16] vs De Graafschap [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0319h00[6] Baltika Kaliningrad [6] vs Zenit-2 St.Petersburg [18]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0319h00[9] Shinnik Yaroslavl [9] vs Tom Tomsk [17]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0319h00[16] Tyumen [16] vs Volga Olimpiets [12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0319h00[11] Spartak Moscow II [11] vs Fakel [19]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0319h00[4] Spartak Tambov [4] vs Rotor Volgograd [20]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0319h00[2] Gazovik Orenburg [2] vs Kuban Krasnodar [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0319h00[7] Sibir Novosibirsk [7] vs Luch Energiya [15]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0319h00[8] Volgar-Gazprom Astrachan [8] vs Khimki [13]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0319h00[1] Yenisey Krasnoyarsk [1] vs Avangard [14]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0319h00[5] Dinamo St Petersburg [5] vs Kryliya Sovetov [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0319h00[9] Boluspor [9] vs Ankaragucu [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0319h00[8] Elazigspor [8] vs Umraniyespor [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0319h00[18] Gaziantepspor [18] vs Balikesirspor [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0319h00[16] Denizlispor [16] vs Manisaspor [17]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0319h00[6] Istanbulspor [6] vs Erzurum BB [13]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0319h00[12] Giresunspor [12] vs Gaziantep Buyuksehir Belediyesi [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0319h00[10] Eskisehirspor [10] vs Adana Demirspor [15]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0319h00[14] Samsunspor [14] vs Caykur Rizespor [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0319h00[11] Adanaspor [11] vs Altinordu [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0318h45[4] Esbjerg [4] vs Skive IK [12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0318h45[1] Vejle [1] vs Thisted FC [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0318h45[7] Viborg [7] vs Nykobing Falster [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0318h45[3] Vendsyssel [3] vs Roskilde [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0318h45[10] Fremad Amager [10] vs Brabrand [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0318h45[6] Fredericia [6] vs Herfolge Boldklub Koge [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0311h00[21] Roasso Kumamoto [21] vs Tokushima Vortis [17]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0312h00[14] JEF United Ichihara Chiba [14] vs Mito Hollyhock [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0312h00[10] Fagiano Okayama [10] vs Tochigi SC [18]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0312h00[5] Machida Zelvia [5] vs Omiya Ardija [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0312h00[8] Zweigen Kanazawa FC [8] vs Kamatamare Sanuki [16]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0313h00[1] Renofa Yamaguchi [1] vs Ehime FC [13]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0313h00[3] Oita Trinita [3] vs Montedio Yamagata [22]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0313h00[6] Suwon FC [6] vs Seoul E-Land FC [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0315h00[5] Ansan Mugunghwa FC [5] vs Ansan Greeners FC [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0301h00[4] Leones Univ Guadalajara [4] vs Murcielagos [16]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0300h00[D-5] Thor Akureyri [D-5] vs UMF Selfoss [D-6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0303h15[C-5] Fjolnir [C-5] vs Stjarnan Gardabaer [C-1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0321h00  AIK Solna   vs Halmstads  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0321h00  Elfsborg   vs Hammarby  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0321h00  GAIS Goteborg   vs Vasalunds IF  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0321h00  Syrianska FC   vs IK Oddevold  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0323h00  Malmo FF   vs Brommapojkarna  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0323h00  Dalkurd FF   vs Gefle IF  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0323h00  Oster   vs Varbergs BoIS FC  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0323h00  IK Sirius FK   vs IFK Goteborg  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0319h00[1] Blackburn Rovers [1] vs Wigan Athletic [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0321h00[A-5] Monza [A-5] vs Prato [A-18]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0321h00[C-6] Trapani [C-6] vs Fondi [C-15]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0321h00[A-3] Carrarese [A-3] vs Giana [A-7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0321h00[C-9] Juve Stabia [C-9] vs ASD Sicula Leonzio [C-10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0321h00[B-3] Feralpisalo [B-3] vs Ravenna [B-17]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0321h00[B-9] Pordenone Calcio SSD [B-9] vs Albinoleffe [B-10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0321h00[C-8] Rende [C-8] vs Bisceglie 1913 [C-11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0321h00[A-17] Gavorrano [A-17] vs Pisa [A-4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0321h00[B-12] Santarcangelo [B-12] vs SudTirol [B-14]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0321h00[C-3] Matera [C-3] vs Catanzaro [C-18]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0321h00[C-14] A.S Andria Bat [C-14] vs Reggina [C-16]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0321h00[C-4] AC Monopoli [C-4] vs US Casertana 1908 [C-12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0321h00[C-19] USD Akragas [C-19] vs Lecce [C-1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0321h00[B-5] Sambenedettese [B-5] vs Renate AC [B-15]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0321h00[A-2] Viterbese [A-2] vs Piacenza [A-14]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0321h00[A-9] Pro Piacenza [A-9] vs Robur Siena S.S.D. [A-8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0321h00[C-13] Virtus Francavilla [C-13] vs Paganese [C-17]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0321h00[A-10] Robur Siena S.S.D. [A-10] vs Arezzo [A-16]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0321h00[B-4] Padova [B-4] vs Teramo [B-16]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0321h00[B-1] Reggiana [B-1] vs AC Mestre [B-13]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0321h00[B-11] Alma Juventus Fano [B-11] vs Gubbio [B-6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0321h00[C-5] Catania [C-5] vs US Siracusa [C-7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0321h00[B-7] Vicenza [B-7] vs Fermana [B-18]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0321h00[A-13] Lucchese [A-13] vs Pistoiese [A-15]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0321h00[A-6] Livorno [A-6] vs Cuneo [A-12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0321h00[B-8] Triestina [B-8] vs Bassano [B-2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0312h00[7] Mount Gravatt Hawks [7] vs Acacia Ridge [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0314h00[9] Taringa Rovers [9] vs Centenary Stormers [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0315h00[8] North Pine United [8] vs Brisbane Knights [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0315h00[3] Bayside United FC [3] vs UQ FC [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0318h00[7] Floreat Athena [7] vs ECU Joondalup [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0314h00[1] Brisbane Olympic United FC [1] vs SWQ Thunder [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0302h00[8] Villa Nova-MG [8] vs Caldense MG [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0302h00[5] Uniao Recreativa dos Trabalhadores MG/URT [5] vs Tombense [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0302h00[11] Uberlândia [11] vs CA Patrocinense [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0302h00[9] Atletico Mineiro [9] vs Cruzeiro (MG) [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0302h00[8] Londrina PR [8] vs Prudentopolis [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0302h00[2] Foz do Iguacu PR [2] vs Cascavel PR [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0302h00[7] Rio Branco PR [7] vs Toledo Colonia Work PR [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0302h00[3] Coritiba PR [3] vs Gremio Metropolitano Maringa [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0302h00[11] Novo Hamburgo RS [11] vs Brasil de Pelotas [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0302h00[6] Sao Luiz(RS) [6] vs Cruzeiro RS [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0302h00[12] Sao Paulo RS [12] vs Veranopolis RS [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0302h00[7] Avenida RS [7] vs Caxias RS [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0302h00[3] Internacional RS [3] vs Sao Jose PoA RS [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0302h00[8] Juventude [8] vs Gremio (RS) [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0302h00[A-4] Linense(BRA) [A-4] vs Sao Paulo [B-1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0302h00[D-2] Red Bull Brasil SP [D-2] vs Sao Bento [C-2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0302h00[C-3] Gremio Novorizontin [C-3] vs Ituano SP [A-2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0302h00[C-4] Ferroviaria SP [C-4] vs Mirassol [D-4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0302h00[B-3] Santo Andre [B-3] vs Botafogo SP [D-3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0302h00[C-1] Palmeiras [C-1] vs Sao Caetano [B-4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0302h00[B-2] Ponte Preta [B-2] vs Bragantino [A-3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0302h00[D-1] Santos [D-1] vs Corinthians Paulista (SP) [A-1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0319h30  Germania Halberstadt   vs Budissa Bautzen  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0319h30  Berliner FC Dynamo   vs Energie Cottbus  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0319h30  SV Babelsberg 03   vs BFC Viktoria 1889  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0319h30  Berliner AK 07   vs TSG Neustrelitz  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0321h00[2-1] Norwich City U23 [2-1] vs Fulham U23 [2-7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0319h00[15] SK Sigma OlomoucU21 [15] vs Kavina U21 [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0319h00[16] Vysocina JihlavaU21 [16] vs Synot SlovackoU21 [17]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0319h00[10] Banik OstravaU21 [10] vs BrnoU21 [12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0319h00[6] Zlin U21 [6] vs Fotbal Trinec U21 [20]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0321h00[18] FK Baumit JablonecU21 [18] vs Ceske BudejoviceU21 [19]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0321h00[8] FC Viktoria PlzenU21 [8] vs TepliceU21 [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0321h00[3] Hradec KraloveU21 [3] vs Slovan LiberecU21 [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0321h00[4] Marila Pribram U21 [4] vs Dukla PrahaU21 [13]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0321h00[7] Mlada BoleslavU21 [7] vs FCBohemians1905 U21 [14]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 

© Copyright by tipbongmienphi.com - All rights reserved - Tip bóng đá, soi kèo, nhận định trận đấu