Ngày GiờTrậnKèo Châu ÁTỷ LệKèo Châu Âu
06/0519h30[1] Manchester City [1] vs Huddersfield Town [16]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0522h30[5] Chelsea [5] vs Liverpool [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0522h00[15] Leganes [15] vs Levante [17]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0522h00[9] Girona [9] vs Eibar [12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0522h00[2] Atletico Madrid [2] vs RCD Espanyol [16]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0522h00[1] FC Barcelona [1] vs Real Madrid [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0522h00[14] Athletic Bilbao [14] vs Real Betis [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0522h00[10] Celta Vigo [10] vs Deportivo La Coruna [18]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0522h00[19] Las Palmas [19] vs Getafe [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0522h00[20] Malaga [20] vs Alaves [13]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0522h00[8] Sevilla [8] vs Real Sociedad [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0522h00[6] Villarreal [6] vs Valencia [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0517h30[14] Udinese [14] vs Inter Milan [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0520h00[18] Spal [18] vs Benevento [20]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0520h00[16] Chievo [16] vs Crotone [17]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0520h00[11] Genoa [11] vs Fiorentina [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0520h00[3] Lazio [3] vs Atalanta [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0520h00[2] Napoli [2] vs Torino [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0523h00[13] Sassuolo [13] vs Sampdoria [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
07/0501h45[15] Cagliari [15] vs AS Roma [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
07/0501h00[15] Caen [15] vs Monaco [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
07/0501h00[12] Dijon [12] vs Guingamp [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
07/0501h00[6] Saint Etienne [6] vs Bordeaux [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
07/0501h00[3] Lyon [3] vs Troyes [18]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
07/0501h00[4] Marseille [4] vs Nice [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
07/0501h00[20] Metz [20] vs Angers [14]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
07/0501h00[13] Amiens [13] vs Paris Saint Germain (PSG) [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
07/0501h00[9] Nantes [9] vs Montpellier [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
07/0501h00[7] Rennes [7] vs Strasbourg [17]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
07/0501h00[16] Toulouse [16] vs Lille [19]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0518h15[6] Heart of Midlothian [6] vs Celtic FC [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0522h00[10] CD Tondela [10] vs Vitoria Guimaraes [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0522h00[18] Estoril [18] vs Vitoria Setubal [14]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0522h00[13] Moreirense [13] vs Aves [16]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0522h00[7] GD Chaves [7] vs Maritimo [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0522h00[12] Belenenses [12] vs Portimonense [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0522h00[4] Sporting Braga [4] vs Boavista FC [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0522h00[15] Pacos de Ferreira [15] vs Rio Ave [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0522h00[1] FC Porto [1] vs Feirense [17]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0522h00[3] Sporting Lisbon [3] vs Benfica [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0519h30[10] Excelsior SBV [10] vs AFC Ajax [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0519h30[3] AZ Alkmaar [3] vs PEC Zwolle [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0519h30[6] SC Heerenveen [6] vs Feyenoord [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0519h30[1] PSV Eindhoven [1] vs Groningen [12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0519h30[16] Roda JC [16] vs ADO Den Haag [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0519h30[17] Sparta Rotterdam [17] vs Heracles Almelo [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0519h30[18] FC Twente Enschede [18] vs NAC Breda [15]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0519h30[5] FC Utrecht [5] vs VVV Venlo [13]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0519h30[14] Willem II [14] vs Vitesse Arnhem [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0517h00[9] Rubin Kazan [9] vs FC Ufa [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0517h00[3] Spartak Moscow [3] vs Rostov FK [12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0517h00[15] FK Ruan Tosno [15] vs Dynamo Moscow [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0517h00[7] Ural Sverdlovsk Oblast [7] vs Amkar Perm [13]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0517h00[16] SKA Khabarovsk [16] vs FC Krasnodar [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0517h00[14] Anzhi Makhachkala [14] vs Terek Grozny [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0517h00[2] CSKA Moscow [2] vs Arsenal Tula [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0517h00[1] Lokomotiv Moscow [1] vs Zenit St. Petersburg [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0521h00[6] Ararat Yerevan [6] vs Gandzasar Kapan [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0520h30[8] Zaglebie Lubin [8] vs Gornik Zabrze [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0520h30[6] Korona Kielce [6] vs Wisla Krakow [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0523h00[2] Jagiellonia Bialystok [2] vs Legia Warszawa [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0521h00[2] Dinamo Minsk [2] vs Shakhter Soligorsk [12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0521h00[10] FK Isloch Minsk [10] vs Neman Grodno [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0521h00[6] FC Torpedo Zhodino [6] vs Dinamo Brest [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
07/0500h00[4] Beroe Stara Zagora [4] vs Vereya [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0520h30[1] Club Brugge [1] vs Anderlecht [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
07/0500h00[6] Standard Liege [6] vs Racing Genk [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
07/0502h00[17] KFCO Wilrijk [17] vs Oostende [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
07/0500h00[7] Flora Paide [7] vs Tartu JK Maag Tammeka [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0520h00[3] Dila Gori [3] vs Torpedo Kutaisi [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0520h00[7] FC Sioni Bolnisi [7] vs FC Saburtalo Tbilisi [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0520h00[8] FC Kolkheti Poti [8] vs Chikhura Sachkhere [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0520h00[9] Samtredia [9] vs Lokomotiv Tbilisi [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0520h00[4] FC Metalurgi Rustavi [4] vs Dinamo Tbilisi [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
07/0500h00[12] AEL Larisa [12] vs Lamia [14]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
07/0500h00[4] PAE Atromitos [4] vs Kerkyra [15]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
07/0500h00[10] Panionios [10] vs Levadiakos [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
07/0500h00[13] Apollon Smirnis [13] vs AEK Athens [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
07/0500h00[11] Pas Giannina [11] vs Olympiakos Piraeus [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
07/0500h00[8] Panaitolikos Agrinio [8] vs Asteras Tripolis [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
07/0500h00[5] Panathinaikos [5] vs SKODA Xanthi [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
07/0500h00[2] PAOK Saloniki [2] vs Platanias FC [16]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0523h00[9] IBV Vestmannaeyjar [9] vs Fjolnir [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
07/0500h00  Fylkir   vs KA Akureyri [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
07/0502h15  KR Reykjavik   vs Stjarnan Gardabaer [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0520h00[6] Jelgava [6] vs Metta/LU Riga [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
07/0500h00[1] Suduva [1] vs Trakai [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0522h00[1] F91 Dudelange [1] vs US Esch [14]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0522h00[10] Hamm RM Benfica FC [10] vs Fola Esch [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0522h00[5] US Mondorf-les-Bains [5] vs CS Petange [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0522h00[12] Victoria Rosport [12] vs Progres Niedercorn [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0522h00[13] Rodange 91 [13] vs Racing Union [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0522h00[4] Red Boys Differdange [4] vs Hostert [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0522h00[7] Jeunesse Esch [7] vs UNA Strassen [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0522h30[2] FC Vardar Skopje [2] vs Pelister Bitola [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0522h30[7] FK Korzo Prilep [7] vs Renova Cepciste [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0522h30[8] Pobeda Prilep [8] vs Sileks [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0522h30[5] Academy Pandev [5] vs Rabotnicki Skopje [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0522h30[1] FK Shkendija 79 [1] vs FK Skopje [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
07/0500h00[13] Lillestrom [13] vs Sandefjord [12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
07/0500h00[7] Valerenga [7] vs Haugesund [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
07/0500h00[10] Odd Grenland [10] vs Start IK [16]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
07/0500h00[11] Kristiansund BK [11] vs Stabaek [15]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
07/0500h00[14] Bodo Glimt [14] vs Stromsgodset [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
07/0502h00[1] Brann [1] vs Tromso IL [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0523h00[12] Akhisar Bld.Geng [12] vs Galatasaray [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0523h00[6] Goztepe [6] vs Yeni Malatyaspor [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0523h00[5] Trabzonspor [5] vs Kasimpasa [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0523h00[17] Genclerbirligi [17] vs Antalyaspor [13]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0523h00[15] Alanyaspor [15] vs Osmanlispor FC [16]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0523h00[2] Istanbul Buyuksehir Belediyesi [2] vs Sivasspor [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0523h00[18] Kardemir Karabukspor [18] vs Konyaspor [14]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0523h00[3] Besiktas JK [3] vs Kayserispor [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0523h00[4] Fenerbahce [4] vs Bursaspor [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0521h00[13] Dalkurd FF [13] vs Kalmar [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0521h00[15] Brommapojkarna [15] vs Djurgardens [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0523h30[11] Elfsborg [11] vs AIK Solna [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0523h30[16] Trelleborgs FF [16] vs Hacken [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
07/0500h00[4] FC Copenhagen [4] vs Brondby IF [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0512h00[1] Hiroshima Sanfrecce [1] vs Vissel Kobe [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0512h00[16] Sagan Tosu [16] vs Shimizu S-Pulse [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0512h00[13] Shonan Bellmare [13] vs Vegalta Sendai [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0514h30[13] Beijing Renhe [13] vs Shandong Luneng [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0514h30[8] Tianjin Teda [8] vs Guizhou Hengfeng Zhicheng [15]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0518h35[4] Jiangsu Suning FC [4] vs Changchun Yatai [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0513h30[16] Perseru Serui [16] vs Persija Jakarta [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0515h30[5] PSM Makassar [5] vs Mitra Kukar [15]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0518h30[6] Persebaya Surabaya [6] vs Arema Malang [18]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0516h30[1] Albirex Niigata FC [1] vs Hougang United FC [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0518h00[9] Nakhon Ratchasima [9] vs Port FC [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0518h00[17] Ubon UMT United [17] vs Suphanburi FC [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0519h00[15] Chainat FC [15] vs Ratchaburi FC [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0519h00[2] Bangkok United FC [2] vs Chonburi Shark FC [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0517h00[5] Can Tho [5] vs Than Quang Ninh [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0518h00[3] Sanna Khanh Hoa [3] vs Hoang Anh Gia Lai [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0519h00[4] CLB TPHCM [4] vs T T Hanoi [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
07/0502h00[3] Talleres Cordoba [3] vs CA Huracan [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
07/0502h00[26] Temperley [26] vs Patronato Parana [20]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
07/0502h00[18] San Martin San Juan [18] vs Velez Sarsfield [19]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
07/0502h00[8] Argentinos juniors [8] vs Godoy Cruz Antonio Tomba [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
07/0502h00[27] Arsenal de Sarandi [27] vs Rosario Central [17]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
07/0502h00[16] Banfield [16] vs Chacarita juniors [25]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
07/0502h00[1] Boca Juniors [1] vs Union Santa Fe [12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
07/0502h00[9] Colon de Santa Fe [9] vs River Plate [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
07/0502h00[14] Estudiantes La Plata [14] vs Racing Club [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
07/0502h00[6] Independiente [6] vs Gimnasia La Plata [23]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
07/0502h00[15] Atletico Tucuman [15] vs Olimpo Bahia Blanca [28]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
07/0502h00[21] Newells Old Boys [21] vs Defensa Y Justicia [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
07/0502h00[5] San Lorenzo [5] vs Belgrano [13]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
07/0502h00[24] Club Atletico Tigre [24] vs Lanus [22]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0521h00[1] Corinthians Paulista (SP) [1] vs Ceara [16]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
07/0502h00[2] Atletico Paranaense [2] vs Palmeiras [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
07/0502h00[18] Chapecoense SC [18] vs Parana STC PR [20]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
07/0502h00[19] Cruzeiro (MG) [19] vs Botafogo RJ [14]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
07/0502h00[3] Flamengo [3] vs Internacional RS [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
07/0505h00[6] Gremio (RS) [6] vs Santos [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
07/0503h30[13] Envigado FC [13] vs Dep.Independiente Medellin [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
07/0503h30[7] Patriotas FC [7] vs Deportes Tolima [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
07/0503h30[15] Deportivo Pasto [15] vs Deportivo Cali [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
07/0503h30[14] Atletico Bucaramanga [14] vs Aguilas Doradas [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
07/0503h30[16] Alianza Petrolera [16] vs Deportiva Once Caldas [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
07/0503h30[9] Jaguares de Cordoba [9] vs Atletico Junior Barranquilla [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
07/0503h30[2] Atletico Huila [2] vs Boyaca Chico [19]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
07/0503h30[11] Independiente Santa Fe [11] vs Millonarios [12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
07/0503h30[1] Atletico Nacional Medellin [1] vs Deportivo Rionegro [20]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
07/0503h30[18] America de Cali [18] vs La Equidad [17]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
07/0500h00[10] Tecnico Universitario [10] vs Sociedad Deportiva Aucas [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
07/0500h00[3] Independiente Jose Teran [3] vs CD El Nacional [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
07/0500h00[4] Universidad Catolica [4] vs Guayaquil City [12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
07/0500h00[5] Club Sport Emelec [5] vs Delfin SC [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
07/0500h00[11] Deportivo Cuenca [11] vs Barcelona SC(ECU) [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
07/0500h00[2] Liga Dep. Universitaria Quito [2] vs Macara [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
07/0503h00[7] Estudiantes Merida FC [7] vs Zamora Barinas [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
07/0503h00[12] Portuguesa FC [12] vs Estudiantes Caracas SC [18]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
07/0503h00[16] Deportivo Metropolitano [16] vs Carabobo FC [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
07/0503h00[4] Mineros de Guayana [4] vs Deportivo Lara [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
07/0503h00[17] Deportivo Anzoategui [17] vs Monagas SC [15]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
07/0503h00[14] Academia Puerto Cabello [14] vs Deportivo La Guaira [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
07/0503h00[11] Aragua FC [11] vs Deportivo Tachira [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
07/0503h00[9] Trujillanos [9] vs Atletico Venezuela [13]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
07/0503h00[3] Caracas FC [3] vs Zulia FC [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
07/0504h00[Tay-7] Houston Dynamo [Tay-7] vs LA Galaxy [Tay-4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
07/0504h00[Tay-1] FC Kansas City [Tay-1] vs Colorado Rapids [Tay-8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
07/0504h00[Tay-11] San Jose Earthquakes [Tay-11] vs Portland Timbers [Tay-9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
07/0504h00[Dong-3] Orlando City [Dong-3] vs Real Salt Lake [Tay-5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0521h00[20] Birmingham City [20] vs Fulham [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0521h00[21] Bolton Wanderers [21] vs Nottingham Forest [17]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0521h00[8] Brentford [8] vs Hull City [18]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0521h00[10] Bristol City [10] vs Sheffield United [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0521h00[2] Cardiff City [2] vs Reading [19]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0521h00[6] Derby County [6] vs Barnsley [22]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0521h00[14] Ipswich Town [14] vs Middlesbrough [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0521h00[12] Leeds United [12] vs Queens Park Rangers (QPR) [16]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0521h00[7] Millwall [7] vs Aston Villa [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0521h00[9] Preston North End [9] vs Burton Albion [23]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0521h00[15] Sheffield Wednesday [15] vs Norwich City [13]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0521h00[24] Sunderland A.F.C [24] vs Wolves [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
07/0500h00[12] CD Lugo [12] vs Sevilla Atletico [22]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
07/0500h00[8] Granada CF [8] vs Rayo Vallecano [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
07/0500h00[19] Cordoba [19] vs SD Huesca [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
07/0500h00[7] Real Oviedo [7] vs La Hoya Lorca CF [21]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
07/0500h00[20] Barcelona B [20] vs CF Reus Deportiu [13]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
07/0500h00[14] Albacete [14] vs Cadiz [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
07/0500h00[15] AD Alcorcon [15] vs Cultural Leonesa [17]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
07/0500h00[16] Gimnastic Tarragona [16] vs Osasuna [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
07/0500h00[6] Numancia [6] vs Real Valladolid [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
07/0500h00[11] Tenerife [11] vs Almeria [18]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
07/0500h00[5] Real Zaragoza [5] vs Sporting Gijon [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0520h30[4] Jahn Regensburg [4] vs SV Darmstadt 98 [17]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0520h30[8] SV Sandhausen [8] vs Nurnberg [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0520h30[9] Union Berlin [9] vs VfL Bochum [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0520h30[1] Fortuna Dusseldorf [1] vs Holstein Kiel [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0520h30[13] Erzgebirge Aue [13] vs Dynamo Dresden [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0520h30[12] Eintracht Braunschweig [12] vs Ingolstadt [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0520h30[15] Greuther Furth [15] vs MSV Duisburg [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0520h30[18] Kaiserslautern [18] vs Heidenheimer [14]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0520h30[16] St. Pauli [16] vs Arminia Bielefeld [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0522h00[10] Vitoria Guimaraes B [10] vs Sporting CP B [18]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0522h00[8] Porto B [8] vs FC Famalicao [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0522h00[16] Sporting Braga II [16] vs SL Benfica B [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0522h00[19] Gil Vicente [19] vs SC Covilha [15]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0522h00[3] FC Arouca [3] vs Nacional da Madeira [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0522h00[2] Santa Clara [2] vs Real Sport Clube [20]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0522h00[17] CF Uniao Madeira [17] vs Varzim [12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0522h00[5] Academica Coimbra [5] vs Cova Piedade [14]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0522h00[7] Leixoes [7] vs Oliveirense [13]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0522h00[4] Penafiel [4] vs Viseu [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0519h00[18] Tom Tomsk [18] vs Rotor Volgograd [14]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0519h00[3] Kryliya Sovetov [3] vs Kuban Krasnodar [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0519h00[8] Shinnik Yaroslavl [8] vs Yenisey Krasnoyarsk [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0519h00[15] Tyumen [15] vs Spartak Moscow II [13]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0519h00[12] Khimki [12] vs Fakel [20]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0519h00[17] Volga Olimpiets [17] vs Luch Energiya [16]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0519h00[6] Sibir Novosibirsk [6] vs Spartak Tambov [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0519h00[11] Volgar-Gazprom Astrachan [11] vs Zenit-2 St.Petersburg [19]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0519h00[7] Dinamo St Petersburg [7] vs Baltika Kaliningrad [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0519h00[10] Avangard [10] vs Gazovik Orenburg [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0521h00[1] Aalesund FK [1] vs Mjondalen IF [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
07/0500h00[16] Nest Sotra [16] vs Levanger FK [14]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
07/0500h00[10] Floro [10] vs Ullensaker/Kisa IL [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
07/0500h00[13] Jerv [13] vs Asane Fotball [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
07/0500h00[7] Sogndal [7] vs Sandnes Ulf [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
07/0500h00[15] Tromsdalen [15] vs Kongsvinger [12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
07/0500h00[4] Viking [4] vs Notodden FK [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0519h00[4] Boluspor [4] vs Denizlispor [16]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0519h00[9] Elazigspor [9] vs Istanbulspor [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0519h00[2] Ankaragucu [2] vs Adana Demirspor [14]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0519h00[18] Gaziantepspor [18] vs Giresunspor [12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0519h00[1] Caykur Rizespor [1] vs Gaziantep Buyuksehir Belediyesi [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0519h00[8] Balikesirspor [8] vs Manisaspor [17]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0519h00[5] Altinordu [5] vs Erzurum BB [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0519h00[15] Samsunspor [15] vs Umraniyespor [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0519h00[11] Adanaspor [11] vs Eskisehirspor [13]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0521h00[14] Varbergs BoIS FC [14] vs Landskrona BoIS [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0523h30[1] Falkenberg [1] vs Oster [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0519h45[1] Esbjerg [1] vs Roskilde [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0519h45[4] Vejle [4] vs Nykobing Falster [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0519h45[3] Vendsyssel [3] vs Viborg [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0519h45[9] Fremad Amager [9] vs Skive IK [12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0519h45[6] Herfolge Boldklub Koge [6] vs Fredericia [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0519h45[11] Brabrand [11] vs Thisted FC [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0512h00[12] Montedio Yamagata [12] vs Kamatamare Sanuki [20]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0512h00[6] Roasso Kumamoto [6] vs Ventforet Kofu [17]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0513h00[14] Albirex Niigata [14] vs Oita Trinita [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0513h00[8] Mito Hollyhock [8] vs Tokushima Vortis [16]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0513h00[4] Tokyo Verdy [4] vs Zweigen Kanazawa FC [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0514h00[22] Kyoto Sanga [22] vs Renofa Yamaguchi [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0515h00[15] Omiya Ardija [15] vs JEF United Ichihara Chiba [19]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0515h00[21] Ehime FC [21] vs Tochigi SC [13]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0515h00[2] Fagiano Okayama [2] vs Avispa Fukuoka [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0515h00[7] Machida Zelvia [7] vs Yokohama FC [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0517h00[18] FC Gifu [18] vs Matsumoto Yamaga FC [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0512h00[1] Seongnam FC [1] vs Suwon City [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0513h00[10] FC Anyang [10] vs Ansan Mugunghwa FC [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0513h00[2] Ansan Greeners FC [2] vs Busan I Park [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0515h00[9] Seoul E-Land FC [9] vs Daejeon Citizen [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0516h00[3] Bucheon FC 1995 [3] vs Gwangju Football Club [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0514h30[15] Dalian Chaoyue [15] vs Shanghai Shenxin [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0518h30[10] Meixian Hakka [10] vs Liaoning FC [12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
07/0504h00[Nhóm 1-3] Red Bull New York Reserve [Nhóm 1-3] vs Nashville [Nhóm 1-8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
07/0504h00[Nhóm 2-11] Seattle Sounders B [Nhóm 2-11] vs Sacramento Republic FC [Nhóm 2-1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
07/0504h00[Nhóm 2-6] St.Louis Lions [Nhóm 2-6] vs Portland Timbers Reserve [Nhóm 2-8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0518h00[D-1] Vissel Kobe [D-1] vs Sagan Tosu [D-4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0518h00[D-3] Shonan Bellmare [D-3] vs V-Varen Nagasaki [D-2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0522h00[B-14] Burgos CF [B-14] vs SD Amorebieta [B-12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0522h00[B-11] CD Tudelano [B-11] vs CD Izarra [B-15]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0522h00[B-18] Caudal [B-18] vs Barakaldo CF [B-8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0522h00[C-13] UE Llagostera [C-13] vs Ontinyent CF [C-15]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0522h00[B-7] UD Logrones [B-7] vs Pena Sport [B-10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0522h00[D-16] Real Balompedica Linense [D-16] vs FC Cartagena [D-3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0522h00[C-10] Lleida [C-10] vs UE Olot [C-9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0522h00[A-14] Pontevedra [A-14] vs AD Union Adarve [A-9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0522h00[A-21] coruxo FC [A-21] vs Fuenlabrada [A-6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0522h00[A-12] CD Guijuelo [A-12] vs Atletico de Madrid B [A-4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0522h00[B-3] Real Sociedad B [B-3] vs Racing Santander [B-4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0522h00[B-17] Osasuna B [B-17] vs Athletic Bilbao B [B-2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0522h00[C-8] Valencia CF Mestalla [C-8] vs Sabadell [C-12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0522h00[D-4] Villanovense [D-4] vs Cordoba B [D-18]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0522h00[D-19] Real Betis B [D-19] vs Badajoz [D-11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0522h00[D-13] UCAM Murcia [D-13] vs UD Marbella [D-2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0522h00[B-5] SD Gernika [B-5] vs Leioa [B-9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0522h00[B-16] CD Lealtad [B-16] vs CD Vitoria(SPA) [A-17]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0522h00[C-7] UE Cornella [C-7] vs Baleares [C-19]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0522h00[D-15] Merida AD [D-15] vs Extremadura [D-6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0522h00[A-20] Ecija Balompie [A-20] vs Jumilla [D-12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0522h00[C-3] Villarreal B [C-3] vs CF Peralada [C-5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0522h00[C-6] CD Ebro [C-6] vs SCR Pena Deportiva [C-14]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0522h00[A-1] CF Rayo Majadahonda [A-1] vs UD San Sebastian Reyes [A-10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0522h00[C-18] Formentera [C-18] vs Real Zaragoza B [A-23]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0522h00[D-17] Lorca Deportiva FC [D-17] vs Real Murcia [D-1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0522h00[A-13] CD Artistico Navalcarnero [A-13] vs Celta vigo b [A-5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0522h00[A-3] Deportivo La Coruna B [A-3] vs Carceda [A-25]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0522h00[A-22] G. Segoviana [A-22] vs Real Valladol B [A-8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0522h00[A-15] Arenas Club de Getxo [A-15] vs Mirandes [B-6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0522h00[A-2] CF Talavera de la Reina [A-2] vs Rapido de Bouzas [A-11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0522h00[D-7] UD Melilla [D-7] vs C.D. San Fernando Isleno [D-9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0522h00[A-7] Ponferradina [A-7] vs Toledo [A-19]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0522h00[C-16] CD Alcoyano [C-16] vs Atletico Saguntino [C-17]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0522h00[D-5] Ejido [D-5] vs Granada CF B [D-14]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0522h00[C-2] Elche [C-2] vs Hercules [C-11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0522h00[C-1] Mallorca [C-1] vs CF Badalona [C-4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0522h00[A-16] Real Madrid Castilla [A-16] vs Racing de Ferrol [A-18]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0522h00[D-10] Recreativo Huelva [D-10] vs Las Palmas Atletico [D-8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0522h00[B-13] Real Union Irun [B-13] vs Sporting de Gijon B [B-1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0520h00[A-19] Arzachena [A-19] vs Giana [A-10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0521h00[A-4] Monza [A-4] vs Olbia [A-13]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0521h00[B-7] SudTirol [B-7] vs AC Mestre [B-14]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0521h00[A-2] Carrarese [A-2] vs Arezzo [A-15]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0521h00[B-16] Teramo [B-16] vs Reggiana [B-1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0521h00[C-5] Cosenza Calcio 1914 [C-5] vs Trapani [C-2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0521h00[C-13] US Siracusa [C-13] vs ASD Sicula Leonzio [C-9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0521h00[B-6] Pordenone Calcio SSD [B-6] vs Renate AC [B-13]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0521h00[C-16] Paganese [C-16] vs Catanzaro [C-17]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0521h00[A-12] Gavorrano [A-12] vs Pistoiese [A-17]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0521h00[B-15] Santarcangelo [B-15] vs Ravenna [B-5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0521h00[C-4] US Casertana 1908 [C-4] vs Matera [C-8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0521h00[C-11] A.S Andria Bat [C-11] vs Virtus Francavilla [C-10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0521h00[C-7] AC Monopoli [C-7] vs Lecce [C-1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0521h00[B-18] Fermana [B-18] vs Alma Juventus Fano [B-9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0521h00[C-18] Fondi [C-18] vs Bisceglie 1913 [C-15]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0521h00[A-9] Viterbese [A-9] vs Pontedera [A-7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0521h00[B-10] Padova [B-10] vs Gubbio [B-11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0521h00[B-8] Albinoleffe [B-8] vs Vicenza [B-17]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0521h00[C-3] Catania [C-3] vs Rende [C-12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0521h00[A-8] Lucchese [A-8] vs Pro Piacenza [A-16]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0521h00[A-11] Piacenza [A-11] vs Livorno [A-6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0521h00[A-18] Prato [A-18] vs Robur Siena S.S.D. [A-5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0521h00[C-14] Reggina [C-14] vs Juve Stabia [C-6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0521h00[A-1] Alessandria [A-1] vs Cuneo [A-14]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0521h00[B-12] Triestina [B-12] vs Sambenedettese [B-3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0513h00[8] Hake Ya Dong in Sydney City [8] vs Bonnyrigg White Eagles [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0513h00[7] South Coast Wolves [7] vs Manly United [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0515h00[9] Rockdale City Suns [9] vs Blacktown City Demons [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0513h00[7] South Melbourne [7] vs Green Gully Cavaliers [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0511h00[11] AC Nagano Parceiro [11] vs Thespa Kusatsu [13]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0511h00[14] Fujieda MYFC [14] vs Yokohama SCC [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0511h00[16] Kataller Toyama [16] vs Kagoshima United [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0512h00[6] Gamba Osaka U23 [6] vs Azul Claro Numazu [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0512h00[4] Cerezo Osaka U23 [4] vs Giravanz Kitakyushu [15]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0512h00[17] FC Tokyo U23 [17] vs Gainare Tottori [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0514h00[10] SC Sagamihara [10] vs Grulla Morioka [12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0517h00[5] FC Ryukyu [5] vs Blaublitz Akita [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0511h00[5] Kanagawa University (w) [5] vs JEF United Ichihara Chiba (w) [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0512h00[1] INAC (w) [1] vs Vegalta Sendai (w) [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0512h00[9] Nippon Sport Science Universit (W) [9] vs Nagano Parceiro (W) [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0513h00[2] Urawa Red Diamonds (w) [2] vs NTV Beleza (w) [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0515h00[10] Cerezo Osaka Sakai (w) [10] vs Albirex Niigata (w) [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
07/0503h00[1] North Carolina Women [1] vs Chicago Red Stars (w) [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
07/0503h30[3] Portland Thorns FC (w) [3] vs Seattle Reign (w) [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0515h15[CFL-9] Dukla PrahaU21 [CFL-9] vs FC Viktoria PlzenU21 [CFL-7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0516h00[CFL-1] TepliceU21 [CFL-1] vs Synot SlovackoU21 [MSFL-2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0516h30[CFL-10] FCBohemians1905 U21 [CFL-10] vs SK Sigma OlomoucU21 [MSFL-7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0520h00[MSFL-6] Vysocina JihlavaU21 [MSFL-6] vs FK Baumit JablonecU21 [CFL-12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0521h00[CFL-6] Slovan LiberecU21 [CFL-6] vs Banik OstravaU21 [MSFL-4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0521h00[CFL-5] Marila Pribram U21 [CFL-5] vs Kavina U21 [MSFL-1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0521h00[CFL-3] Mlada BoleslavU21 [CFL-3] vs Sparta PrahaU21 [CFL-2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 

© Copyright by tipbongmienphi.com - All rights reserved - Tip bóng đá, soi kèo, nhận định trận đấu