Ngày GiờTrậnKèo Châu ÁTỷ LệKèo Châu Âu
17/0301h00[11] Excelsior SBV [11] vs ADO Den Haag [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
16/0317h00[1] Alashkert [1] vs Banants [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
16/0320h00[4] Standard Sumqayit [4] vs FK Kapaz Ganca [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
16/0321h00[13] Tarxien Rainbows F.C [13] vs Valletta FC [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
17/0300h00[13] Tarxien Rainbows F.C [13] vs Birkirkara FC [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
17/0308h00[6] Hawke's Bay United [6] vs Southern United [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
17/0308h00[3] Eastern Suburbs Auckland [3] vs Canterbury United [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
17/0310h45[9] Wellington Phoenix Reserve [9] vs Auckland City [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
16/0320h40[9] Dabba Al-Fujairah [9] vs Al Ahli(UAE) [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
16/0320h45[4] Al Nasr Dubai [4] vs Hatta [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
16/0323h30[3] Al Wehda(UAE) [3] vs Emirates Club [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
17/0301h00[15] Ajax Cape Town [15] vs Supersport United [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
17/0301h00[6] Maritzburg United [6] vs Polokwane City FC [12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
17/0301h00[18] Bourg Peronnas [18] vs Chamois Niortais [15]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
17/0301h00[8] Clermont [8] vs Nancy [17]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
17/0301h00[19] Quevilly [19] vs AJ Auxerre [14]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
17/0301h00[11] Ajaccio Gfco [11] vs Ajaccio [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
17/0301h00[7] Stade Brestois [7] vs Nimes [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
17/0301h00[9] Chateauroux [9] vs Le Havre [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
17/0301h00[6] Lorient [6] vs Orleans US 45 [13]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
17/0301h00[1] Reims [1] vs Lens [16]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
17/0301h00[10] Sochaux [10] vs Tours [20]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
17/0301h00[12] Valenciennes [12] vs Paris FC [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
17/0301h00[5] Jong PSV Eindhoven (Youth) [5] vs Volendam [15]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
17/0301h00[7] Emmen [7] vs Helmond Sport [18]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
17/0301h00[19] AZ Alkmaar (Youth) [19] vs Almere City FC [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
17/0301h00[9] De Graafschap [9] vs Jong Ajax (Youth) [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
17/0301h00[16] Go Ahead Eagles [16] vs SC Telstar [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
17/0301h00[10] Den Bosch [10] vs Dordrecht [13]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
17/0301h00[11] Cambuur Leeuwaarden [11] vs NEC Nijmegen [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
17/0301h00[8] FC Oss [8] vs Fortuna Sittard [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
17/0301h00[12] FC Eindhoven [12] vs FC Utrecht (Youth) [20]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
17/0301h00[17] RKC Waalwijk [17] vs MVV Maastricht [14]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
16/0319h00[8] Hapoel Petah Tikva [8] vs Maccabi Ahi Nazareth [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
16/0319h00[13] Hapoel Ramat Gan [13] vs Ironi Nesher [16]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
16/0319h00[11] Ironi Nir Ramat HaSharon [11] vs Hapoel Katamon Jerusalem [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
16/0319h00[4] Hapoel Rishon Lezion [4] vs Hapoel Afula [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
16/0319h00[10] Hapoel Natzrat Illit [10] vs Hapoel Tel Aviv [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
16/0319h00[14] Hapoel Bnei Lod [14] vs Maccabi Herzliya [15]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
16/0319h00[12] Hapoel Marmorek lrony Rehovot [12] vs Hapoel Kfar Saba [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
16/0319h00[5] Hapoel Hadera [5] vs Beitar Shimshon Tel Aviv [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
16/0322h30[1] SV Ried [1] vs FC Wacker Innsbruck [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
16/0322h30[4] FC Liefering [4] vs FAC Team Fur Wien [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
16/0322h30[10] FC Blau Weiss Linz [10] vs TSV Hartberg [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
16/0322h30[7] Kapfenberg [7] vs FC Magna Wiener Neustadt [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
16/0322h30[8] WSG Wattens [8] vs Austria Lustenau [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
17/0301h00[9] GS Consolat Marseille [9] vs Stade Lavallois MFC [12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
17/0301h00[4] Cholet So [4] vs Avenir Sportif Beziers [13]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
17/0301h00[5] Pau FC [5] vs Chambly Fc [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
17/0301h00[6] USL Dunkerque [6] vs Entente Sannois [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
17/0301h00[17] Avranches [17] vs Grenoble [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
17/0301h00[2] Red Star FC 93 [2] vs Les Herbiers [15]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
17/0301h00  Bastia   vs Lyon Duchere [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
17/0301h00[14] Boulogne [14] vs Rodez Aveyron [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
17/0301h00[16] Creteil [16] vs Concarneau [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 

© Copyright by tipbongmienphi.com - All rights reserved - Tip bóng đá, soi kèo, nhận định trận đấu